[Funland] Tội nhận hối lộ, anh sắp đi xa rồi

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Trời, hoạ hoằn mới có tướng xảy chân ko hạ cánh dc chứ có gì mà hiếm đâu cụ. Nói gì thì nói bất đắc dĩ lắm mới phải bắt đồng chí mình.
À ý em là ở lại lâu thì cũng chưa biết thế nào ấy ạ. Hình như chủ động xin về sau khi giải tán cấp tổng cục thì phải ?

ChiPhongKhoa

Xe tải
Trong lực lượng này cấp tướng em từng tiếp xúc khi đi hầu sếp là Thiều và Vệ, lên nhanh về cũng an toàn. Cuộc đời quan trường chắc cũng chỉ cần có thế là mãn nguyện một kiếp người.
a Vệ ngày trước tưởng không hạ cánh được, cuối cùng cũng mãn nguyện. Quá may mắn cụ nhỉ

khicon

Xe buýt
À ý em là ở lại lâu thì cũng chưa biết thế nào ấy ạ. Hình như chủ động xin về sau khi giải tán cấp tổng cục thì phải ?
ko có chủ động đâu cụ, đáng nhẽ nghỉ nhưng xin gia hạn thêm 1 năm.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
ko có chủ động đâu cụ, đáng nhẽ nghỉ nhưng xin gia hạn thêm 1 năm.
Vâng, đợt em đến cũng lâu là đi cùng sếp về giỗ mẹ anh Vệ ở xã Duy Nhất, Vũ Thư sang bên kia là đất Cổ Lễ. Còn anh Thiều là gặp khi đi hội đồng hương Hải Phòng tại Hà Nội.

AKAN_N

Xe buýt
Chết vì thằng ất ơ lưu manh, tham thì thâm thôi

DONALD TRAMP

Xe buýt
Nhiều khi nó là cái gu cụ ạ. Mỗi người mỗi gu. Như e đây lại ko thích choén gái trẻ quá. Thích những e quanh 25-30 nhiều skin hơn.
Vụ a D lol này chắc đệ bán thật. Ăn chơi kiểu này phải đệ cứng mới đủ tin tưởng sắp mâm cho.
Hình như có bác nào nói tay này ra tù còn làm trưởng ban BLL cựu chiến binh Quảng Trị phải không ah?
Em cũng chẳng tử tế gì, cũng tay vịn, 3 some, TDH tung hoành, rau sạch như mọi con đực song đối tác là người trưởng thành, tự chịu trách nhiệm về hành vi. Cón với thú vui, sở thích dằn một con cái đáng tuổi con, tuổi cháu ra để truyền giống thì quá thú vật, trả thù lao bằng tiền "không giống lương" mà lại còn lo sợ cho hai con của mình nữa chứ, sợ di truyền thú vui đó mà không có xèng chăng??? Một chữ lợm giọng cho con linh trưởng được đặt tên người.

Chỉnh sửa cuối:

AHDA

[Tịch thu bằng lái]
Trong lực lượng này cấp tướng em từng tiếp xúc khi đi hầu sếp là Thiều và Vệ, lên nhanh về cũng an toàn. Cuộc đời quan trường chắc cũng chỉ cần có thế là mãn nguyện một kiếp người.
Ai bảo cụ là anh Vệ về an toàn??? Trước có topic Đường Nhuệ có a nhà báo đòi sống chết với a V đấy. Anh ý nghỉ hơi sớm đấy

AHDA

[Tịch thu bằng lái]
Thật em chưa thấy 1 ban ngành nào thối nát và mất dạy như cái ngành CA này các cụ ạ
Ngành công an được thành lập với mục đích ổn định an ninh, trật tự, giúp đỡ người dân, bảo vệ luật pháp
Nhưng thực tế :
- Làm kinh doanh nhỏ lẻ kiểu hộ gia đình, thì hàng tháng phải đồng quà tấm bánh k các a ý khó chịu
- Làm giấy tờ thủ tục hành chính thì phải bát phở, bát bún ko các a ý ém
- Trộm xe, trộm đồ, có cam, các a bảo chú cứ về đi, khoảng 70 năm nữa chú chết, thằng trộm chết nốt thế là xong
- Giang hồ đâm chém, các a ý ngồi trà nước, chờ xong xuôi ra dọn hiện trường
- Bảo kê, cho vay nặng lãi, xin đểu các hộ kinh doanh có bằng chứng, nhân chứng thì các a ý xuống hòa giải, bắt tay xong hôm sau chúng nó còn hành khiếp hơn
Thực sự là ngành thối nát nhất trong các ban ngành, với dân đen thì ác, chèn ép đến cùng, thật đáng buồn cho 1 ngành đáng ra phải rất được tôn trọng và yêu mến
Cấp QH phường xã thì mấy cái cụ nói là điển hình, nhưng ko cứ xxx hai cấp này bên Toà và VKS cũng như vậy rất nhiều vấn đề nếu thanh kiểm tra độc lập

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Hình như có bác nào nói tay này ra tù còn làm trưởng ban BLL cựu chiến binh Quảng Trị phải không ah?
Em cũng chẳng tử tế gì, cũng tay vịn, 3 some, TDH tung hoành, rau sạch như mọi con đực song đối tác là người trưởng thành, tự chịu trách nhiệm về hành vi. Cón với thú vui, sở thích dằn một con cái đáng tuổi con, tuổi cháu ra để truyền giống thì quá thú vật, trả thù lao bằng tiền "không giống lương" mà lại còn lo sợ cho hai con của mình nữa chứ, sợ di truyền thú vui đó mà không có xèng chăng??? Một chữ lợm giọng cho con linh trưởng được đặt tên người.
Em cũng thấy sở thích này nó bệnh hoạn thật, đành tự ru lòng mình là xã hội muôn màu, muôn hình vậy.

Macgregor

Xe điện
thằng ăn cắp đi bắt thằng ăn trộm thôi, chẳng được cái việc gì

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Ai bảo cụ là anh Vệ về an toàn??? Trước có topic Đường Nhuệ có a nhà báo đòi sống chết với a V đấy. Anh ý nghỉ hơi sớm đấy
Về an toàn rồi ạ, bao báo đánh, đòi xử mà anh vẫn vững như bàn thạch cụ nhé.