[Funland] Tội nhận hối lộ, anh sắp đi xa rồi

tunglam28062009

Xe tăng
Nếu đúng như cấp dưới xì ra cho báo chí câu rất thiếu suy nghĩ, thiểu năng mà anh nói là "Quận này là của anh" thì sớm muộn anh cũng đứt thôi. Đến các bậc anh, cha chú tiền bối như Nh, Kh, Ch còn chưa nói câu này thì.....
E nghĩ bọn lều mất dạy thêm vào thôi. ở cái thủ đô này đến bt cũng éo dám nói của tao chứ éo j a trưởng xxx quận.
À vụ 30k tỷ đã xử chưa cụ nhỉ?
Cụ nói mới nhớ. Vụ này ầm ĩ dc tí rồi im bặt ko thấy nói j nữa.
Em nghe nói thôi chứ cũng không làm ở ban tổ chức cán bộ. Có thể đúng, có thể sai nhưng anh ấy là người tâm huyết với ngành thể thao, đặc biệt là thể thao phong trào. Thấy bảo có sở thích giải đen kiểu vậy nhiều lần rồi chứ không phải mỗi lần đó mới bị lộ, dính phốt.
Năm đó e chân ướt chân ráo vào ccnn. Vụ a Dũng lol này là đề tài chém từ sáng đến tối. E nhớ cũng giống cụ nói. A này sở thích hơi bệnh, ăn chơi nhiều lần rồi.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Năm đó e chân ướt chân ráo vào ccnn. Vụ a Dũng lol này là đề tài chém từ sáng đến tối. E nhớ cũng giống cụ nói. A này sở thích hơi bệnh, ăn chơi nhiều lần rồi.
Thật ra với cá nhân em thì đàn ông có tiền, có quyền thì gái vây, theo nhiều là bình thường. Chỉ có ông nào không có điều kiện hoặc thiểu năng, down thì đành chịu vậy. Có điều cụ ấy đen, lại đang độ tuổi cống hiến cho ngành phải về sớm nhường ghế cho người khác. Số hưởng ngắn thì đành chịu để cờ đến tay người khác thôi.

DONALD TRAMP

Xe buýt
Em nghe nói thôi chứ cũng không làm ở ban tổ chức cán bộ. Có thể đúng, có thể sai nhưng anh ấy là người tâm huyết với ngành thể thao, đặc biệt là thể thao phong trào. Thấy bảo có sở thích giải đen kiểu vậy nhiều lần rồi chứ không phải mỗi lần đó mới bị lộ, dính phốt.
Ehm, anh D này xuất thân bên TCTy xây dựng mà, khi có chủ trương làm SEAGAMES 2003 thì về làm thị lang cho bên Thể thao, để đi tắt đón đầu quả xây dựng cơ sở hạ tầng. Anh ấy có tâm huyết thế nào thì em chưa biết chỉ đoán vụ án đó mà xảy ra vào kỳ SEAGAMES này thì cũng tốn khá nhiều data của báo mạng.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Tụi nó đấu đá nhau thôi cụ.
Không hiểu sao cán bộ ngã ngựa, tuột xích cái là có người thay ngay. Đội dự phòng, dự khuyết chứng tỏ ở sau hậu trường rất đông đảo chứ không đến nỗi hết người làm. Cái này theo em cũng do công lớn, tầm nhìn xa của Trư đại nguyên soái khi nói về công tác đào tạo cán bộ là "Mình không bồi dưỡng, phong hàm cho anh em thì anh em sẽ tâm tư lắm".

clonespam

Xe đạp
Thật ra với cá nhân em thì đàn ông có tiền, có quyền thì gái vây, theo nhiều là bình thường. Chỉ có ông nào không có điều kiện hoặc thiểu năng, down thì đành chịu vậy. Có điều cụ ấy đen, lại đang độ tuổi cống hiến cho ngành phải về sớm nhường ghế cho người khác. Số hưởng ngắn thì đành chịu để cờ đến tay người khác thôi.
Tiếc gì cụ, tay này ăn bẩn cả quận tây hồ ai chả biết

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Tiếc gì cụ, tay này ăn bẩn cả quận tây hồ ai chả biết
Cụ hiểu nhầm ý em rồi, em đang nói là về cụ L Q Dũng năm xưa là kỹ sư xây dựng, sang ngành thể thao vì đam mê muốn được cống hiến trong kỳ SG đầu tiên mình tổ chức, được thời gian ngắn thì tuột xích khi ở tuổi sung sức nhất của sự nghiệp ạ.

hiendinh

Xe máy
Cụ hiểu nhầm ý em rồi, em đang nói là về cụ L Q Dũng năm xưa là kỹ sư xây dựng, sang ngành thể thao vì đam mê muốn được cống hiến trong kỳ SG đầu tiên mình tổ chức, được thời gian ngắn thì tuột xích khi ở tuổi sung sức nhất của sự nghiệp ạ.
Cụ cho em xin link vụ này với ạ

DONALD TRAMP

Xe buýt
mua râm vị thành liên. tòa thì kêu là hấp riên xử tám bẻng
sau đâu đó có vài năm rồi ra
May là thời đó lãnh đạo quyết giữ chữ tín không kỷ luật ai chứ khui ra thì khéo được thêm cái SVĐ quốc gia nữa cũng nên.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]

baongan2511

Xe buýt
bố này biết ăn thì mấy anh điều tra bố này cũng biết ăn chứ. Từ 2016 đến nay các anh trên điều tra thi thoảng lại rung cái thì bố í lại mất ối tiền

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
bố này biết ăn thì mấy anh điều tra bố này cũng biết ăn chứ. Từ 2016 đến nay các anh trên điều tra thi thoảng lại rung cái thì bố í lại mất ối tiền
Cụ nói như này cũng khó trả lời lắm.

baongan2511

Xe buýt
Em thấy các cụ trên đây cứ bẩu 100 triệu ăn không bõ này nọ. Tích gió thành bão cc nhé. CA khu vực vài trăm K xin công khai luôn

dichvuflycamhn

Xe buýt
Đau nhất là ông Trung ở trại giam, không đồng ý thả, đt rồi cũng hỏi cấp trên trực tiếp rồi sếp phán quận này là của ông ấy nên đành phải thả, vì lệnh miệng. Cuối cùng cũng phải bóc lịch.

Nên từ giờ các sếp ở trên mà lệnh miệng chắc lính ở dưới nó cũng đếch dám làm gì nữa.
Nghĩ kỹ thì cũng ko oan đâu ạ. Sớm biết là trái luật, biết có mùi rồi thì cứ kiên quyết ko làm. Phải em thì ép quá là cáo lão về quê luôn. Chẳng qua là trước đấy cũng nhiều vụ ăn đầy ăn vơi rồi, nên giờ mới há miệng mắc quai. Hoặc ko thì cũng chỉ vì lo giữ cái chỗ nên mới phải luồn cúi cấp trên.

Lonestar

Xe điện
Vụ a Dũng lol bị đệ chơi đúng ko cụ? Hồi đó đồn a chắc chân về hn hả cụ?
cháu cũng nghe giang hồ đồn là đệ bán đứng, rõ khổ nhưng mà lỗi do anh Dũng thôi thiếu gì tiền mà phải làm cách đấy

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
cháu cũng nghe giang hồ đồn là đệ bán đứng, rõ khổ nhưng mà lỗi do anh Dũng thôi thiếu gì tiền mà phải làm cách đấy
Cụ ấy cũng toàn chơi hàng tuyển, còn zin chứ không ăn tạp lung tung đâu ạ.