[Thảo luận] Tội cho bác taxi BASAO

Tungbin

Xe buýt
phải cầu cứu 113 ngay chứ ,tn giờ manh động lắm

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Mấy năm trước thằng nhóc 2 bánh 36... 6969 (em vẫn nhớ rõ cái biển số) bị cơ động đuổi, lao ngay vào nhít vỡ toàn bộ kính hậu xe của em, xe 7 chỗ bẹp rúm (đường Trần Khát Chân (HN) Kết quả: Cả 2 xe bị giữ 7 ngày; Em vào bãi xe tạm giữ để che mưa cho vợ 2 bị chú Cẩu nằm phục gầm xe...nhậu 1 phát; xxx giải quyết Hòa 0-0 ...vừa cay vừa cú; vì vậy cứ coi là vận đen đi cụ ạ;

Chỉnh sửa cuối:

private1985

Xe tải
Đùa chứ trời nóng vào đọc bài này càng lộn tiết. Quá buồn quá chán cái xã hội và ý thức của dân mình. Em nói thật chứ nếu so sánh thì quyền lợi của dân mình được bảo vệ éo bằng 1 con chó bên nước ngoài.

Hồi em còn học đại học ở bển, em ở cùng chủ nhà là gia đình việt kiều vượt biên hồi năm 75. Ông ấy làm security nên bắt buộc phải nuôi chó. Nhưng các cụ biết đó hối mới nuôi chó nó chưa chịu nên hay sủa mà người Việt mình nuôi cho thì không để nó lên ngang hàng được. Nhiều hôm nó sủa ông ấy bực đạp cho nó vài cái bị bà hàng xóm nhìn thấy, bà ấy sang tận cửa bảo: "Nếu tôi thấy anh làm một lần như vậy nữa tôi gọi cảnh sát" thế mà phải chịu xin lỗi bà kia. Rồi từ đó lắm hôm tức lắm thì lôi nó ra đăng kho sau khuất cho nó vài đạp.

Ở mình nhiều khi người dân bị hại bị thiệt rành rành nhưng không gì gì với bọn xxx chúng nó kệ mợ đấy, cứ nghĩ đến mà thấy căm phẫn.

TONGIA

Xe lừa
Cứ nói thể thì bây giờ ai ai cũng phải vào một băng nào đó mới sống được à?

x.man

Xe điện
Trước đi đâu cũng có cái tăng lực trong xe, cũng chỉ phòng những trường hợp vô lí như thế này, từ dạo 141 làm mạnh đành để ở nhà. Tự nhiên nhớ cái chữ ký của cụ nào đấy " ở vn, luật pháp chỉ là diễn viên hài"

Kiabuoisang

Xe container
Đọc mà thấy ngứa hết cả lão. Thanh niên bây giờ quá nhiều thằng mất dạy, trước em toàn để........điện trong xe gặp bọn này là xài ( cái đó kể cũng ngon các cụ ạ, thịt chóa không phải giữ, dí 1 phát cắt tiết ngon lành ) . Giờ sống theo pháp luật mang đi choa roài,.....đến phải kiếm cái gì hay hay, để gặp còn tính, không thiệt thân hix.

Xaxaxa

Xe tải
Buồn cho XH này ko hiểu 2 thanh niên thuộc thành phần nào của XH này hở các ông quản lý,sao ko đưa ra đảo dạy bọn khựa nhể.

TVDH

Xe tăng
D: \Tài liệu\Quan trọng\Kế toán\Cấm xóa\Yui Hatano
mấy cái thằng choai choai kiểu này em chỉ muốn để cho thằng Luyện nó chém cho vài phát thì mới sướng. bọn mắt zạy, có giáo dục gì đâu.
Em cũng đề nghị cho thằng Luyện ra để nó xử những thằng du côn như thằng đi Dylan kia