[CCCĐ] Toàn cảnh Nhật Bản trong mắt tôi... Những điều hay, dở..

Nhưng pha bay người đánh đối thủ diễn ra ngay trong trận đầu tiên..

Các nữ võ sỹ xuất hiện để chuẩn bị vào hỗ trợ cho võ sỹ nam..

Chỉ mặt trọng tài chửi mắng ầm ỹ..

Trèo lên đi trên dây chuẩn bị ra đòn ...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

otooi

Xe tải
Em xin tiếp tục:

Phía bên trong nó dư lày ợ, lúc này còn đang vắng, lát nữa thì chả còn chỗ nào mà đứng nữa..
Em nói khí không phải chứ trông cụ 10 năm trước hiền như... em bây giờ :D
Cái món này nó là biểu diễn nghệ thuật phải không cụ?

Ôi, em giải thích từ đầu bài rùi mà cụ ui... :)

xethunglop

Xe tải
Biểu diễn mà có chú die đấy cụ ợ, cụ đọc trang trước đi...
Cụ Mai Cơn có Clip cái này thì phê nữa nhỉ, hì...

Cái này cụ vào youtube, gõ Japan Pro Wrestling ra thì đầy thôi..

Tặng các cụ một hai cái làm ví dụ:

[youtube]3oWBoGi4tQw[/youtube]

[youtube]SRpUND3IyQs[/youtube]

Người chiến thắng..

Kết thúc chương trình..

Xem xong chương trình này ra ngoài mệt phết... Nín thở lâu quá... hồi hộp gay cấn đến từng giây... Có nhiều ảnh, nhiều cặp đánh nhau lắm nhưng do góc chụp cố định nên nó cũng na ná nhau nên em chỉ up đại diện như này lên thôi. Cảm ơn các cụ đã theo dõi..

hoangtujun

Xe tải
Chắc cháu k có cơ hội đi nữa ạ, cháu đi free mà cụ, chắc cụ chưa đọc comment của cháu ^^. Lên Sky Tree chắc là thích lắm đây ạ, cháu sang hồi tháng 11 lúc nó đang hoàn thiện nên ko đc vào, chỉ lên Tokyo Tower thôi ạ :D

otooi

Xe tải
Là em xem mấy chương trình của Mỹ thấy nó cứ giả giả sao. Đồng ý mấy đòn vật, ngã, quăng,... là thật; riêng đòn đánh em thấy ra đòn đẹp nhưng thường không ra hết tay (nôm na là có điểm dừng như kiểu robot ý); đồng chí hi sinh thì chắc là do tai nạn nghề nghiệp ợ.

xethunglop

Xe tải
Cụ hồi hộp vậy là cụ cũng nghiện món này giống chi em gấu nhà cụ rồi ợ :D

Là em xem mấy chương trình của Mỹ thấy nó cứ giả giả sao. Đồng ý mấy đòn vật, ngã, quăng,... là thật; riêng đòn đánh em thấy ra đòn đẹp nhưng thường không ra hết tay (nôm na là có điểm dừng như kiểu robot ý); đồng chí hi sinh thì chắc là do tai nạn nghề nghiệp ợ.
Sinh nghề tử nghiệp.. Vụ này fan hâm mộ cả nước Nhật choáng váng cụ ợ...

Ông là lãnh đạo của một CLB nổi tiếng được gọi là "Pro-Wrestling Noah". Ngày 13 Tháng 6 năm 2009, chỉ năm ngày trước sinh nhật 47 của ông, một trong những người nổi tiếng nhất trong lịch sử của Nhật Bản Pro-đấu vật, Mitsuharu Misawa, qua đời. Bị chết sau khi đỡ một cú rơi tự do của đô vật Akitoshi Saito.

Video Misawa qua đời ngay trên sàn đấu...

[youtube]K6wfxVL-EJM[/youtube]

otooi

Xe tải
Bác Akitoshi Saito này về chắc cũng day dứt dù chỉ là tai nạn.

xedapcoi

Xe tải
Em xem topic của bác michaeljo mấy hôm nay làm em nhớ lại thời gian ở Nhật không lâu, hơn nửa tháng mà rất nhiều kỷ niệm. Hic, em ước ao có ngày nào đó quay lại nhờ mấy anh bạn Việt kiều đưa đi lang thang.
Cảm ơn bác.
Điều em ấn tượng đó môi trường Nhật sạch, phố xá gọn gàng ngăn nắp từ ngõ nhỏ cho đến đại lộ, các cửa hàng nhỏ họ cũng tự trang trí điệu đà. Đến sự ăn, ở tập thể, họ rất ngăn nắp, ăn xong họ tự dọn dẹp sạch sẽ như chưa có người ngồi, đứng lên dọn lại ghế ngay ngắn. Học sinh tiểu học bữa trưa, ở một số nơi là do các tổ chức doanh nghiệp tài trợ hoặc trường đi vận động... theo kiểu trách nhiệm xã hội.
Thực phẩm Nhật ăn có cảm giác cực kỳ yên tâm. Họ ăn nhạt, trung tính ít cay nóng, các thức uống và riệu cũng nhạt so với người Việt Nam nên một số bác sang cứ chép miệng thèm ớt tươi, nước mắm, rau luộc dầm xấu. Thậm chí, nhiều người nhăn mặt không nuốt được vì có cả món nóng, lạnh, mặn, ngọt trong khẩu phần ăn nên bữa nào cũng phải ra của hàng yonoshida ăn cơm thịt bò.
Em ở KS khu Shinjuku, thấy không có móc túi, bán hàng lừa đảo, niêm yết giá, tình trạng đồ rất chuẩn... nhưng có một nơi là khu đèn đỏ. Nếu không khéo mặc cả, cẩn thận thì vui với 1 em Nhật mất 3 lần tiền gồm: môi giới, phòng, tiền bo. Thậm chí, có bác còn bị tính tiền tắm táp. Còn nếu mặc cả tốt thì chỉ bằng 1/5.
Cụ giỏi thế, sang có nửa tháng mà đã được vui vẻ với em gái Nhật rồi ạ.
Kinh nghiệm của em là vụ vui vẻ này khó lắm. Rất ít em người Nhật chịu tới Z với khách ngoại quốc ợ, đặc biệt là tại những khu ăn chơi như Shinjuku, Shibuya. Em thấy các em Japan chủ yếu là BJ thôi. Nếu muốn tới Z thì thường là Thai, China, Korea, hoặc phải đến những nơi ngoại ô của Tokyo. Hàng ở đây xấu thôi rồi.
Kinh nghiệm cá nhân của em cho thấy quy trình của việc được một em japan BJ là: 1, đến cửa hàng đại lý, đặt vấn đề vui vẻ với chủ cửa hàng. 2, Chủ đại lý sẽ gọi điện, hỏi xem có em japan nào tiếp người nước ngoài không? 3, Nếu có, trả tiền - chủ cửa hàng đưa địa chỉ (có thể là tại tòa nhà có đặt đại lý, có thể là khách sạn gần đó). 4, Vào phòng, e Japan sẽ lôi cụ vào nhà tắm, em tự tắm, rồi tắm cho cụ ở 2 vị trí là ti (bằng xà phòng) và súng (bằng thuốc sát trùng), bắt cụ ngậm thuốc sát trùng.5, Vào phòng, em japan sẽ liếm ti, rồi BJ cho cụ (đấy là lí do nó tắm cho cụ ở hai vị trí đó) đến khi ra thì thôi. Cụ chỉ cần nằm thôi, có thể vuốt ve, sờ mó... nhưng không được thô bạo, không được ... chọc ngón tay (hehhe, cái này là quy định bắt buộc phải thực hiện ợ). Giá cả dịch vụ này vào cỡ 200-250USD/30-45 phút. Gái ngon lắm, xinh như Maria Ozawa luôn ợ!

Tien Tinh Toi

Xe hơi
Kinh nghiệm của em là vụ vui vẻ này khó lắm. Rất ít em người Nhật chịu tới Z với khách ngoại quốc ợ, đặc biệt là tại những khu ăn chơi như Shinjuku, Shibuya. Em thấy các em Japan chủ yếu là BJ thôi. Nếu muốn tới Z thì thường là Thai, China, Korea, hoặc phải đến những nơi ngoại ô của Tokyo. Hàng ở đây xấu thôi rồi.
Kinh nghiệm cá nhân của em cho thấy quy trình của việc được một em japan BJ là: 1, đến cửa hàng đại lý, đặt vấn đề vui vẻ với chủ cửa hàng. 2, Chủ đại lý sẽ gọi điện, hỏi xem có em japan nào tiếp người nước ngoài không? 3, Nếu có, trả tiền - chủ cửa hàng đưa địa chỉ (có thể là tại tòa nhà có đặt đại lý, có thể là khách sạn gần đó). 4, Vào phòng, e Japan sẽ lôi cụ vào nhà tắm, em tự tắm, rồi tắm cho cụ ở 2 vị trí là ti (bằng xà phòng) và súng (bằng thuốc sát trùng), bắt cụ ngậm thuốc sát trùng.5, Vào phòng, em japan sẽ liếm ti, rồi BJ cho cụ (đấy là lí do nó tắm cho cụ ở hai vị trí đó) đến khi ra thì thôi. Cụ chỉ cần nằm thôi, có thể vuốt ve, sờ mó... nhưng không được thô bạo, không được ... chọc ngón tay (hehhe, cái này là quy định bắt buộc phải thực hiện ợ). Giá cả dịch vụ này vào cỡ 200-250USD/30-45 phút. Gái ngon lắm, xinh như Maria Ozawa luôn ợ!
Đang giờ làm việc, các cụ cứ dư lày thì em chẳng còn đầu óc gì. haizzzzzzzz

zOn91

Xe máy
Em kính cụ 1 chén. Ước gì em được đi NB 1 lần cho biết.