To lại cháy hàng

duongcua03

Xe tăng
Mời các cụ To vào sướng nhé
HTML:
http://www.tienphong.vn/Kinh-Te/608498/Toyota-%E2%80%98chay-xe-khach-mua-phai-cho-den-thang-3-tpov.html
Dạ mời cụ quá bộ lên Phúc yên hay gần hơn thì ra mấy cái kho xe của đại lý! Sản lượng SX cũng như tiêu thụ được cập nhật trên Vama có ông nào là không giảm ít nhất 30% ko ah??
Đừng tin mấy thằng " Bồi bút"!

Bò lốp

Xe lăn
Làm hàng như ỹ ấy,mua dễ ợt,em thề

raklei

Xe điện
Xe thường xuyên hàng ngày e đi làm là Altis bác ạ! Chả thấy thưà thiếu lái ra sao, cao tốc PV-CG đi cua chỗ cầu giẽ 80 chả thấy văng veo gì (em chỉ đi 1 mình). :D
khiếp xe cụ còn ngon thế
xe e thì vào cua 20km/h đã đ ít văng lên đầu rồi
đi chậm ồn đi nhanh ù, xăng thì như uống bia,
hỏng hóc thì nhiều lắm chả nhớ đc hết là sửa cái gì
phụ tùng cái gì cũng thay rồi chỉ có mỗi cái biển số là chưa thay
an toàn thì kém đạp phanh mà nó cứ bay như tên lửa
nói chung xe kém, giá lại đắt nhưng đek dám kêu ca,
mở thớt kêu ca mấy anh cuốc xẻng vào cấu xé thì khốn =))

busiproma

Xe máy
thề nào tôi thấy ở đường ngô gia tự long biên khét quá, nhà tôi đô thị việt hưng mà

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn

coolpix8700

Xe ngựa
Nhiều ông chém gió: cái này chờ trả lời từ 4/12 vẫn treo (lặn mất tăm):
"
G này mà còn có vụ cháy hàng thì quả là hâm nặng :)
Nói thẳng nhé ( xe nhập ) : ra cọc 1tr rồi chấm xe khi nào sang lấy chả đc ( đừng quá lâu ) ! Cụ nào ko tin PM em ! E hầu !
Bác làm ơn giúp hộ mấy bác vừa đặt xe trong hội này với (nếu bác giúp được thì đoạn đầu mới đúng, câu "xe ế cứ ế còn thiếu thì cứ thiếu" là ảo) "

Trong thời buổi NN VN mỗi ngày một chính sách, cái ô tô chứ có phải túi kẹo đâu mà muốn thì gửi qua bưu điện. TMV cũng muốn kinh doanh, nhưng họ cũng vẫn là 1 ĐV hạch toán riêng chẳng dám mạo hiểm. Tính hụt một chút, nhưng cuối mỗi năm vẫn được báo cáo thành tích.
Ở các khu CN , DN Nhật Bổn chưa từng nợ lương mà cả năm vừa rồi cho CN nghỉ không lương...!

Bán hàng thì kể cả bà bán cà, dưa muối ở góc phố cũng biết giai đoạn cuối năm, giáp tết là lúc làm ăn, lúc này mà còn giam hàng lại thì chắc là qua tết gác lên gác bếp tự ăn dần. Cửa hàng nhỏ thì cho nhân viên về quê, chủ đi chùa, doanh nghiệp lớn mà gác hàng thì làm nốt năm còn lại trả lãi ngân hàng...!

Chỉnh sửa cuối:

dungspj

Xe máy
Theo em là tình trạng chung của tất cả các hãng xe, từ đầu năm ko bán được nên kế hoahcj sx cuối năm chỉ tăng chút đỉnh , ko ngờ cuối năm tăng đột biến hơn nên sx ko kịp, nhưng ra tết thì mời các cụ bán xe đi du xuân đến hết tháng 3 đi ạ