Tổ chức leo núi Fansipan ( Phan Xi păng ) - Mời các cụ mợ đăng ký tham gia và góp ý

giangsuki

Xe ngựa
Quay lại chủ đề chính : hôm nay em đc lão Giangsuki yêu cầu bố trí tàu xe đi lại , em cũng đề nghị lại cụ Túng , cụ Giang cho em cái danh sách đoàn số lượng cụ thể để :
thứ nhất để bên em làm công văn xin nối thêm toa tầu tối ngày 1/9 lên và ngày 4/9 xuôi ( chỉ có cách đấy mới giảm chi phí đc vé tàu )
Thứ hai để làm thủ tục leo Fan theo đúng quy định ( sau vụ việc kia việc leo Fan sẽ quy củ chứ không nhộm nhoạm như trước đc )
Ngoài ra em hỏi vấn đề nữa : về việc thuê xe đưa đón từ Ga LC đi Sa pa, đến điểm leo núi , ăn nghỉ tại Sa pa BTC đã có phương án gì cụ thể chưa ?
Bình tĩnh, em alo sau nhé

Gheda

Xe tải
Nhà em ở Ô Quý Hồ nơi chuyên bán mận hậu . Tháng 3 âm lịch nếu năm nhuận cũng vào tháng 5 duơng lịch , thực sụ lúc đấy mận hậu ăn chát sít . Mà tháng 3 âm lịch hoa địa lan cũng tàn mất rồi. Mấy đại gia bác kể em chẳng quen ai cả
Ô Quý Hồ thì có phải đất mận hậu đâu? Đất xu xu xèng xèng đới chứ,,, ke ke ke. Nick Catcat nên cứ tưởng ...

killua

Xe buýt
Ô Quý Hồ thì có phải đất mận hậu đâu? Đất xu xu xèng xèng đới chứ,,, ke ke ke. Nick Catcat nên cứ tưởng ...
Mợ ấy quá thổ dân Sa pa , nhưng khiêm tốn không hay ăn mận ba hoa chích chòe . Chắc cụ cũng hay lên Sa pa nên cũng biết nhiều về Sa pa

Gheda

Xe tải
Mợ ấy quá thổ dân Sa pa , nhưng khiêm tốn không hay ăn mận ba hoa chích chòe . Chắc cụ cũng hay lên Sa pa nên cũng biết nhiều về Sa pa
Cụ Lừa hình như ở Yên bái thì phải nhỉ? Em chả phải thổ dân Sapa nhưng cũng ở lào Cai và Sapa thời gian liên tục và lâu nhất là được 3 năm. Năm 1998 leo từ Lao Chải lên và thất bại. Nó quá khó và không đủ sức vì hồi đó là SV năm cuối, đoàn có 4 bạn nữ/10 người nên bọn em đành hàng. Em chỉ đề cặp đến tam hoa và cụ có thể dùng từ 3 hoa. Nhưng em không nói đến chim chích chòe. Kụ xem lại nhé. Cụ hiểu chắc cũng sâu về đất Hoàng Liên? Đúng không hổ danh: Trai Yên Bái, gái Cam Đường.

Chỉnh sửa cuối:

mio17h8

Xe hơi
Các cụ cho hỏi là vụ em sinh viên Phạm Ngọc Ánh bị mất tích tới giờ tình hình thế nào rồi ạ......Có tìm thấy không?????

alightstar

Xe hơi
mùa lạnh rồi leo núi sợ lắm các cụ ạ