[Funland] Tình hình Nga - Ukraine Vol.168 (số đặc biệt: xung đột Nga và Ukraine)

Vova

Xe container
Thế này thì thằng nào là thằng bố ?
Washington kêu gọi đồng minh thận trọng khi đáp trả Tehran để tránh châm ngòi cho xung đột rộng hơn ở Trung Đông. Tổng thống Biden công khai phản đối Israel tấn công các cơ sở hạt nhân và bày tỏ lo ngại việc Israel tấn công hạ tầng năng lượng của Iran.
Sắp bầu bí, cụ Bai Đần cũng rén. Giờ không chiều Israel anh Netanyahu tiếp tục phá tan hoang Beirut, cộng với làm thêm cho mấy quả tên lửa qua Iran nữa thì chị Harris không gồng được.

fallingwater

Xe tăng
Chiến tranh rất dễ bùng nổ nhưng lại rất khó chấm dứt.
Các bên tham gia cuộc chiến cũng rất mệt mỏi rồi. Tuy nhiên do quan điểm các bên còn quá khác biệt nên chưa thể ngồi vào bàn đàm phán để chấm dứt chiến tranh được.
Với kiểu chiến tranh tiêu hao như thế này, càng kéo dài thì Ukr sẽ chịu thiệt nhiều hơn. Do vậy, nếu anh Zel không chịu xuống nước thì tình hình sẽ rất nghiêm trọng. Em nghĩ mùa đông tới sẽ là thời điểm quyết định của cuộc chiến.

QD092000

Xe điện
Thế thì quân Ukraine chết nhiều đấy chứ. Sao trên này các cụ vẫn bảo là lính Nga chết nhiều lắm cơ mà nhỉ?
Toàn fab dẫn đường, 100 quả/ ngày thì nó như nào?
Trùm pháo ngu của tg, nã 1000 phát ko ăn đc 100 mạng sao?
Uav+ đạn nhọn+ tên lửa vãi ra ngày ko lấy mạng 100 lính sao?
Chiến tranh quả là khủng khiếp. Ucr bị cuốn vào lối chơi của Nga là hỏng rồi.

tourist789

Xe máy
Toàn fab dẫn đường, 100 quả/ ngày thì nó như nào?
Trùm pháo ngu của tg, nã 1000 phát ko ăn đc 100 mạng sao?
Uav+ đạn nhọn+ tên lửa vãi ra ngày ko lấy mạng 100 lính sao?
Chiến tranh quả là khủng khiếp. Ucr bị cuốn vào lối chơi của Nga là hỏng rồi.
bởi thế, ukr định đánh vào kursk, phá lối chơi, tạo bước ngoặt chủ động. đáng tiếc lực bất tòng tâm. điều tốt là chiến tranh có lẽ sắp kết thúc (tôi hi vọng thế)

khungcuaso

Đi bộ
Đánh với chả đấm… chả hiểu anh Ze anh bấu víu vào Nateo kiểu gì mà hết xin sang doạ dẫm, rồi ăn vạ. Mà nick kia của em chả hiểu em cmt thế nào mà bị khoá mõm? Em chỉ bảo anh Ze đưa quân vào kud để làm gì khi chắc chắn nướng quân, thế là bị khoá? Ác thật, chiến trường lỡ mồm là các cụ tím phong toả. Em tưởng tự do ngôn luận, không kích động. Thế mà cũng bị khoá!
Ăn thua gì, nhà cháu chỉ comment con nợn tím tái, chả nói ai , chả đụng chạm ai mà cũng bị bem. Chẽ lẽ con nợn tím tái lại là tên ai hay chủng loài nào à
Sorry các mod, e lập nick chỉ để rót rượu cho các cụ với chặn vài cmt rác thôi chứ ko có mục đích gì nưqx. Có gì mod tha cho e nick này ạ. Hjx

Twoku

Xe tải
Các thành viên trong diễn đàn đang cố gắn vạch trần sự thật để nhiều người đỡ mê muội trong cái giá trị rởm mà phương tây đang tung hô. Cái hay cái đẹp chỉ dành cho phương tây, những chỗ khác chỉ là rác thôi.
Ủng hộ 2 tay ý kiến của Cụ. E ghét Pt lắm. Làm lương cao bị chính phủ lột dã man. Khi ra đi lại bị thu tầm 50% giá trị thừa kế để lại cho con cái. Tiền của ngưòi giàu cứ bị bóc tài trợ cho người nghèo. Dân nghèo ở đó cũng lắm chuyện cơ. Chính phủ làm gì lớn mà ko hỏi ý kiến là biểu tình, là dọa lần sau ko bầu cho đảng cầm quyền đó nữa.

vừa đi vừa láii

Xe container
Ăn thua gì, nhà cháu chỉ comment con nợn tím tái, chả nói ai , chả đụng chạm ai mà cũng bị bem. Chẽ lẽ con nợn tím tái lại là tên ai hay chủng loài nào à
Sorry các mod, e lập nick chỉ để rót rượu cho các cụ với chặn vài cmt rác thôi chứ ko có mục đích gì nưqx. Có gì mod tha cho e nick này ạ. Hjx
Vậy cụ xúc phạm còn nợn đồi. Bem là đúng, em ủng hộ :D

Hoàng A Mã

Xe điện
Đánh với chả đấm… chả hiểu anh Ze anh bấu víu vào Nateo kiểu gì mà hết xin sang doạ dẫm, rồi ăn vạ. Mà nick kia của em chả hiểu em cmt thế nào mà bị khoá mõm? Em chỉ bảo anh Ze đưa quân vào kud để làm gì khi chắc chắn nướng quân, thế là bị khoá? Ác thật, chiến trường lỡ mồm là các cụ tím phong toả. Em tưởng tự do ngôn luận, không kích động. Thế mà cũng bị khoá!
Chiến tranh đang nóng thua chít me rồi mà còn đi xin Nato, Mỹ. 🦁🦁🦁