Tình hình Nga - Ukraine, Trung Á-Trung Đông Vol.151 (số đặc biệt: cuộc chiến Nga và Ukraine)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Toi88888

Xe điện
Kì lạ công tác thương binh tử sĩ thật.

Các bác các chú mình hay kể, ít nhất cũng phải để nằm gọn vài một chỗ cho anh em đỡ tội nghiệp. Tinh thần binh sĩ thế này thì nhục thật.
Cái đội đó đi sau cụ a. Trong clip người ta cũng đang xem balo có infor gì ko rồi.

.Bo My

Xe container
Cắt mịa nó ống qua balan,slovak đi cụ ạ. Cho nó mua khí giá rẻ dân chủ .;;)
Làm cái này xong có khi châu Âu làm cách mạng luôn đấy. Mỹ cứ tham vài đồng tiền lẻ, để đệ tử bị Tin hói đập như chó.

TU160M2

Xe tăng
Đấy là do cụ chưa sống trong một xã hội mà cụ cho rằng không tồn tại. Nhưng em tin, rồi cũng sẽ có lúc cụ sẽ cảm nhận được sự tồn tại của 1 xã hội như vậy.
Sống trong cái chậu, kể với người khác về cái chậu và cho rằng cuộc sống phải là cái chậu, các cụ nói chả sai, ở bầu thì tròn, ở ống thì dài.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Lão Leanh65 nói đúng ợ, tuyền 1 lũ phải truyền vodka tĩnh mạch trước khi bay như này...

Chậc
Chưa bằng bữa trước ở đây có clip 1 con Su -30 ghẹo 2 F/A-18
Tay phí công trước khi bay em e nó phải chơi 3 chai Beluga là ít :P
Nó xông vào giữa đội hình 2 F-18 đang bay // rồi ngửa bụng.
2 ông F-18 sợ vãi tè, dạt xuống 2 bên và nhao xuống dưới.
Thôi thì…
Tránh voi chẳng xấu mặt nào :P
Nẫu :D

Đấy là do cụ chưa sống trong một xã hội mà cụ cho rằng không tồn tại. Nhưng em tin, rồi cũng sẽ có lúc cụ sẽ cảm nhận được sự tồn tại của 1 xã hội như vậy.
Ôi giời, thì cụ cứ sống trong xã hội đó đi. Đừng quay về nói ở đây nữa, tụi em sống ở xã hội có giá trị nó khác cụ. Cụ cứ nhớ mong đảo qua đây mãi, bị chửi khéo rồi chửi thẳng mặt mà vẫn không hiểu.

hrpok04

Xe hơi
Em tin ở bất kỳ đâu trên trái đất này cũng đều có những người dám nói lên chính kiến và tìm mọi cách để bảo vệ người dân trong chiến tranh. Nhất là ở những nước phát triển, khi người dân không phải bon chen để kiếm sống, tư tưởng của họ cởi mở và họ muốn làm những điều tốt đẹp hơn cho cuộc sống. Không phải tự nhiên mà người dân các nước Bắc Âu hay phương Tây lại có được cuộc sống bình an. Hãy cụ cho rằng vì chính phủ của họ trước đây đi cướp bóc thuộc địa nên giờ người dân họ mới được như vậy? Thế thử hỏi có bao nhiêu nước Phương Tây hay Trung Âu từng là đế quốc?
PT phát triển hơn vì ít nhất trong 500 năm gần đây họ đi trước thế giới. Ở đây ko phải cuộc đua xuất phát đồng hàng nên ko thể nhìn những thằng ở đích mà nói nó là vua tốc độ. Cụ mang tuyển quốc gia đi đấu giải u11 thì cụ lại chả đá thắng.
Các nước PT ko phải tất cả là đế quốc, nhưng đế quốc trên thế giới toàn ở PT. Khi những thằng cướp, những thằng giầu tụ tập trung về 1 nơi, thì ở đó cụ bán trà đá, rửa xe cũng giàu.
Lý luận của cụ sai ngay từ dữ liệu cái nhìn đầu tiên, lại cực đoan, thì cụ chỉ là kẻ cãi cố cãi cùn.

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Em lo cho Nga lắm, mấy lần lên gân rồi mỏi mà thất bại rồi, ngày xưa Liên Xô em cứ tưởng thắng Mỹ đến nơi rồi mà lại lăn đùng ra tan rã nhoằng một cái là xong, chắc lãnh đạo LX cũng nghĩ nhiều đấy nhưng thua là thua thôi.
Đánh cờ ai chẳng tính toán, nhưng chỉ có một bên thắng thôi, mà về thực lực thì phương Tây hơn quá nhiều quân so với Nga.
Cụ khỏi lo đi. Trước giờ anh ấy vẫn nuôi thằng em U cà, giờ thành con rồi đỡ sợ thằng em cầm dao găm đâm vàng lưng.
Trận này anh ấy thắng, Thắng hay bại tương lai không ai biết trước được. Chắc gì PT còn tồn tại được đến lúc Nga chết.

sắt con

Xe điện
Anh Hề nói đêm nay còn khó trải qua hơn ban ngày, đêm nay họ có thể đột kích chiếm Kiev

Anh Hề vẫn lên mạng đăng tuýt với laichym, có vẻ anh đang chơi bài khổ nhục kế, vừa lôi kéo sự đồng cảm của thế giới vừa câu giờ vừa đòng đưa anh Tin, không hiểu chiến thuật này của anh có hiệu quả đến đâu.

Lần đầu em thấy có quốc gia vừa đánh nhau vừa cập nhật mạng xh như vầy 😐😐😐😐 phải nói là phục 😐😐😐😐 , giờ phút này vẫn còn mong ngóng nguồn ngoại lực

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Thông tin mới nhất :
Tổng thống ucraina đã lừa đảo người dân khi đăng tải các video cũ còn bản thân ông đó đã đi sang Ba Lan từ hôm qua
Bản chất Tráo trở muôn đời làm dân khổ
Em tưởng Putin nhiều lần tuyên bố không đánh U, chỉ là tập trận rồi lại đánh úp mới là tráo trở chứ?

DTCM_61133

Xe hơi
Bản chất các cuộc xâm lược đều bẩn như nhau. Không một quốc gia nào có quyền được làm điều đó, dù nhân danh bất kỳ cái gì.
Người VN mình nên hiểu rõ nhất vấn đề đấy. Bài học đã được trả bằng bao xương máu của cha ông để giữ gìn đất đai của TQ :(
Thôi không lái võng nữa các cụ

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cụ khỏi lo đi. Trước giờ anh ấy vẫn nuôi thằng em U cà, giờ thành con rồi đỡ sợ thằng em cầm dao găm đâm vàng lưng.
Trận này anh ấy thắng, Thắng hay bại tương lai không ai biết trước được. Chắc gì PT còn tồn tại được đến lúc Nga chết.
Ah.
Trạng chết thời Chúa cũng băng hà phỏng cụ :P
Kinh :P

do hoi

Xe buýt
Cụ ngây thơ thật hay giả ngây thơ thế?
Chia Đôn U Cà - Tây U cà rồi thì 3 Lan nó nhảy vào Tây U Cà làm ăn cụ cấm được nó à? Hoặc chính thằng Tây U cà nó mời vào lập đồn, căn cứ để chọc ngoáy Đông U Cà. Thế Nga có cứu thằng Đông U cà không? Có tốn tiền mang quân sang đó không?
Nếu phương án Đông - Tây là thật thì còn cụ còn em lúc đó Ba Lan nhẩy vào hấp diêm Ucr ngay chứ ở đó mà hợp tác làm ăn với cùng nhau cắn Nga. Chó báo giờ cũng chọn xương mềm cắn trước.

TU160M2

Xe tăng
Lần đầu em thấy có quốc gia vừa đánh nhau vừa cập nhật mạng xh như vầy 😐😐😐😐 phải nói là phục 😐😐😐😐 , giờ phút này vẫn còn mong ngóng nguồn ngoại lực
Cuối ngày có thông tin anh ấy đã ghi hình trước đó 4-5 tiếng và giờ đang ở miền Tây Ucraina rồi cụ ạ, một số thông tin còn cho rằng có thể sẽ sang Ba Lan.

Trạng thái
Thớt đang đóng