[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Cũng chưa chắc cụ ah, nó gạ đi tiền thì nhiều cụ ko đi vì...bọn nó toàn nâng giá, chứ đúng giá thì nó lại khác. Bọn nó cứ nghĩ mác PG ngồi hầu là giá phải khác, bts!
E tưởng pgA mà đối tác sắp xếp ngồi cùng thì thường là hàng đãi và free chứ ạ .
Còn mấy e chuyên đi uống rượu thuê rồi gạ đi khách thì đâu còn chất của PgA

TrumpVietnam

Xe tăng
Đọc tiêu đề tưởng cụ chủ thích gái chơi môn cuốc đất ở PGA.
Nhòm vào thì bài viết và k phải nick đi bộ thì em thật, bỏ đi mà làm NGƯỜI - vấn vương mịa j, biết ngu và biết lên đây giãi bày xin gạch là đc rồi.

chinhpham7983

Xe buýt
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Em bỏ ảnh. Mong các cụ thông cảm.
Đăng clip thì em bị rạch mặt treo cổ mất.
Đợi cái ảnh che mặt để thẩm du. Mai không có em vang cái 😃

Duc_Quang

Xe buýt
E trích câu này trong bài của cụ: "Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!". Thế là chính, phụ rồi cụ lại muốn tò mò tiếp ạ? Kể cụ cũng còn hamđó,ước mơ của nhiềuOF trên này.

Nino88

Xe container
7 tháng x40 củ = ngót nghét 300
Các cụ bảo
đừng nghe Đĩ kể chuyện
đừng nghe nghiện trình bày
Xin hết

KimCatVu6666

Xe máy
Chu cấp các thứ như thế mà vẫn đá ngoài dc. Em có phần acay đồng cảm vs cụ chủ thớt

phuongmit

Xe cút kít
Khiếp thặc thớt có tí gái gẩm là chồng tầng ầm ầm ;))

binhxd

Xe tải
Ảnh không phọt lên được thì cụ cụ post số lên đi

qlevis

Xe điện
Có ảnh ko cụ ơi. Ko khối cụ ở đây lại dẫm lên chân nhau:))

chinhpham7983

Xe buýt
Có ảnh và cụ ấy xóa rồi. Xóa là hợp lý vì gt kiểu gì thì chơi như vậy cũng không đẹp lắm :))
Em fun tí thôi, chứ đã xác định là chơi thì phải theo luật chơi thôi. Vì phạm hợp đồng thì đã chơi không đẹp rồi. Thích chơi đẹp hay chơi đúng luật đều được

Xe bọ xít

Xe container
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Em bỏ ảnh. Mong các cụ thông cảm.
Đăng clip thì em bị rạch mặt treo cổ mất.
Ko có ảnh là ko tư vấn. Thôi thì nó hứa nó đảm bảo thì Cụ tha cho nó đi,