[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Em bỏ ảnh. Mong các cụ thông cảm.
Đăng clip thì em bị rạch mặt treo cổ mất.
Âu cũng là một cách bỏ xèng mua vui. Đủ xèng, thì có nhiều cách tiêu.

Honghen2008

Xe container
Em ngày xưa còn làm ngành thời trang, quản lý đội người mẫu, sau này sang làm quảng cáo thì tiếp xúc các em PG mãi mà cụ
Chỉ có nghề PG, nó có nguồn gốc từ tiếng Anh, mấy cái abc khác toàn các đồng dâm bịa tạc ra
Hê hê, chắc VN nó thêm chữ A vào để phân cấp quản lý🤪

thuoc_lao2015

Xe buýt
Bỏ đi kiếm em khác trải nghiệm cụ ơi, ban đầu chưa quen sau dần rồi sẽ quen. Mình là người có tiền cơ mà

Demchinhhang.net

Xe container
Em ngày xưa còn làm ngành thời trang, quản lý đội người mẫu, sau này sang làm quảng cáo thì tiếp xúc các em PG mãi mà cụ
Chỉ có nghề PG, nó có nguồn gốc từ tiếng Anh, mấy cái abc khác toàn các đồng dâm bịa tạc ra
Đếm hết đầu ngón tay chưa?

xukthal.

Xe lăn
Úi giời, coi nó là Game thì coi như mất 1 lần mạng thôi mà, reset oánh ván mới đê :))

hoangthuywalla

Xe tải
Cụ chủ đã nói trước là "Do bối cảnh ... " mới bị dính vào lưới của em PG này, mà bọn 4` cao cấp này mà tung lưới thì vẫn có cá dính. Cụ chủ là 1 trong các con cá dính vào lưới nó, cũng may mắn là biết tìm đường chui ra. Thôi cũng là chúc mừng cụ thoát nạn.

Cháu 93

Xe máy
Ksao cụ ! Coi như có lí do dứt ko lo bị phiền

Cháu 93

Xe máy
Cụ chủ đã nói trước là "Do bối cảnh ... " mới bị dính vào lưới của em PG này, mà bọn 4` cao cấp này mà tung lưới thì vẫn có cá dính. Cụ chủ là 1 trong các con cá dính vào lưới nó, cũng may mắn là biết tìm đường chui ra. Thôi cũng là chúc mừng cụ thoát nạn.
Cụ nói chí phải, mấy e này vui vui qua đường thôi

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thNêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Nếu em nó chịu giảm lương thì e ký hơpj đồng thời vụ 3 tháng ;))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Trong thời gian bồ bịch, giá cụ chủ chia sẻ cho ae dùng chung có phải đỡ phí không

acferraris_01

Xe hơi
Aí chà! Em vẫn nhớ nick cụ chủ trước có tag người of đỏ lòe sau vụ đấu giá từ thiện. Ko ngờ cụ cũng chất chơi dữ vậy. Cái sai của cụ là lại vướng vào tình cảm với mấy em 4` này. Giờ biết mặt nhau rồi thì cụ nên cảm thấy may mắn và nên dứt khoát. Xét cho cùng thì chỉ có cụ thích và có tình cảm với em nó thôi. Còn em nó thì chỉ thích tiền của cụ, kiếm được mối vừa có tiền vừa bao chỗ ở như cụ thì em nó chả quấn cụ quá. 1 cái mỏ quá tốt ;;)

oldhand

[Tịch thu bằng lái]

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

p/s:
Ảnh đây ạ.

Cụ làm anh nhớ lại quảng thời gian tuổi thanh xuân chinh chiến của anh hehe

Anyway, cụ chi trả bao nuôi đc 30-40cỷ mà còn lăn tăn mấy vụ này ah? Hơi lạ nhé.

Kacar1102

Xe buýt
Các cụ tòa bảo là đi chăn em nó chứ có thấy bẩu bị mắc lưới đâu :)) .

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hi vọng qua câu chuyện bịa này các cụ có cái nhìn cẩn thận hơn và k đọc sai giá 4 ;))
Em thì cứ xem là câu chuyện bịa để chém cho đỡ đụng chạm :))

Em vẫn cứ không đồng ý với cụ về định giá sai và tưởng tượng diễn biến câu chuyện như sau:

1- Ban đầu chưa xem là PGA mà là đối tượng cưa cẩm (nhầm / ngộ nhận) nên 10tr chỉ là con số cho lần gặp đầu tiên (cái này thì vô cùng và tùy vào quan điểm nên không có đắt, rẻ, đúng, sai :)) )
2- Tiếp theo vỡ ra vấn đề và muốn duy trì thì phải ... hợp đồng. Bên mua sau khi xác định là PGA mà vẫn muốn duy trì thì bên bán chả tội gì giảm giá nên ... giữ nguyên.
3- Tiếp theo nữa thì bên mua muốn thực hiện lại bước 1 hoặc mua sỉ cho rẻ nên thay vì theo ngày thì trả theo tháng (tính ra vẫn rẻ trong đk sức khỏe bình thường chưa kể nếu có tình cảm thì càng quá bình thường với điều kiện kinh tế cho phép :)) )
4- Cái kết của câu chuyện, theo bản gốc thì bên mua muốn đơn phương chấm dứt hợp đồng vì lý do abc nhưng theo em thì bên mua muốn mqh sẽ là tình cảm thật nhưng bên bán thì lại không muốn vậy nên bên mua thất vọng và hơi sốc (suy luận này có lý do vì bên mua là bên muốn đơn phương chấm dứt hợp đồng mà bên bán không đòi bồi thường thiệt hại là đã có lợi quá rồi chứ có gì phải ấm ức hay xem là bài học? :)) )

Chỉnh sửa cuối:

tienaka

Xe điện
em trái phải đầy đủ rồi chờ ảnh IB nhé cụ chủ =))

tkcserver

Xe tải
Chỗ e công nhân giờ mốt kiểu này. Dịch phát các e đòi 5 lít 1h. Giá càng ngày càng lên, và yc của các e nó ngày càng nhiều. Có trường hợp ở cty bắt đc mối. Đưa cho e nó tiền 1 tháng sau em nó mất hút