[RFC] Tin tức RFC

Trạng thái
Thớt đang đóng
Hôm nay 10h xe đã chuyển đi Joho, sáng 9h bọn em đi xe buýt xuống
Hôm nay chạy qua ngó mấy cái xe đội bạn quá khủng, độ rất kỹ mới các bác ngó qua nhé.
Em rất thích hệ thống lái thủy lực của chiếc xe này

Rô tuyn thửa

Hệ thống lái này mà nổ tuy ô thì về luôn vì nó là 100% thủy lực, khi đã nổ tuy ô hoặc trục trặc bơm thủy lực thì thua luôn, khỏi phải thi thố gì nữa.

tudis_mr

Xe tải
Hôm nay là thứ 6 rồi!Mai thứ 7!Chúc các cụ sức khỏe!@_@

Audi TT-2008

Đi bộ
Em đi xe đạp nhưng hay thích ném đá giấu tay:
Con này giống máy cày nhà em quá đi mất:

Sao tời lại lệch về một bên vậy các bác nhỉ; Khi tời thi sao nhể:

Còn lắp cả đèn ở sau xe! xe mình hình như chua có các bác nhỉ:

Volcano 4x4

Xe đạp
Đội nhà mình ông lái chính môi thâm mắt cú vọ,ông lái phụ đầu to,tướng hùm,lại thêm một đội hậu cần hùng hậu mà đứng đầu là Đại Úy...mấy ông này đa mưu thì thôi rồi,chết chắc mấy thằng Tây

VỊT QUAY BJ

Xe tải

CÁC CỤ ĐOÁN XEM ĐÂY LÀ ĐẦU HAY ĐUÔI XE?

Libor

Xe điện

CÁC CỤ ĐOÁN XEM ĐÂY LÀ ĐẦU HAY ĐUÔI XE?
Đây vẫn là đầu xe! em dự thế vì vẫn nhìn thấy hệ thống thước lái thủy lực ( nếu như không phải xe của bạn lái được cả bánh trước lẫn bánh sau) :P Mấy ông này độ xe ngu vật, nếu là cầu trước kiểu này thì độ xe gầm cao cũng chả để làm giề nếu cái cụm bánh răng vi sai chuyển hướng kia phang vào đá thì vẫn phải mang xe về bằng xe cứu hộ như thường . Túm lại là đếch sợ, xe này chỉ để đi trên đường vớ vỉn, với lại làm cảnh thoai. Hay các cụ mua vé vào cửa cho em để em bay sang nới mấy cái tuy ô thuy lực của hệ thống dẫn lái này ra mấy vòng nhể? :)) :))

pinpen

Xe đạp
số thứ tự xe của các bác thấy củng đẹp e thử bàn về dãy số có zi các bác đừng chém e nhé
- Theo quan điểm của hội kiến trúc, ng dân miền trung (sinh - lão - bệnh - tử) số 1 sinh, số 5 sinh ---> 155 sinh sinh sinh (3 ko chết 1 xe và 2 bác): tốt
- Theo quan điểm dân đầu tư kỹ thuật số 55 con chuột vừa 155 1 con chuột, chuột thả vào rừng như hổ mọc thêm cánh: quá tốt nhưng củng phài cần thận với mấy con mèo hoang (nhưng củng ko lo lém vì trong tom & jerry chuột không bao giờ thua)
em xin hết

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Chúc các cụ OF tham dự giải RFC 2010 người khỏe, xe tốt, lốp cứng, đá mềm, vũng lầy nào cũng vượt qua, hố bùn nào cũng chiến tốt: Mang vinh quang về cho toàn cõi OF!

aq79

Xe container
chúc các cụ nhà mình thành công tốt đẹp nhé.

bobodiep

Xe hơi
Các Bác thi đâu thành công nhé....mỗi Bác lên APPLE đăng ký người cái iphon4 mà xài....có địa chỉ ship hang la ok

...Hay các cụ mua vé vào cửa cho em để em bay sang nới mấy cái tuy ô thuy lực của hệ thống dẫn lái này ra mấy vòng nhể? :)) :))...
Chuyển tiền vào Techcombank đê, kiểu gì chả có vé :))

VỊT QUAY BJ

Xe tải
Mấy ông này độ xe ngu vật, nếu là cầu trước kiểu này thì độ xe gầm cao cũng chả để làm giề
Chỉ có 1 cách nâng được bầu vi sai lên là thay loại lốp dày hơn thôi bác ạ, còn không ta cũng như khoai tây...bó tay. Cụ yên tâm xe của hộ nặng gấp rưỡi xe quân ta => khả năng chết chìm cao hơn quân ta, bù lại xe họ độ nhìn ....kinh hơn làm quân ta choáng ==> Hòa. CHỉ còn nữa là LIỀU thôi, chắc vấn đề này quân ta hơn.... "Hay hay không ra cửa công mới biết" các cụ nhể...:x

Audi TT-2008

Đi bộ
Đội tiếp tế Đang khởi động
]Le Vinh Thai‚ Vu Do Hieu‚ Pham Dien‚ Tran Manh Hung‚ Ngo Viet Dung‚ Dang Danh Tuan‚ Nguyen manh Thang‚ Dinh Trong Thuy & Nguyen Ngoc Tu
Ở Ở Còn hai cai bác bị bôi đỏ đâu nhỉ?

monster_bd

Xe tải

Chỉ có 1 cách nâng được bầu vi sai lên là thay loại lốp dày hơn thôi bác ạ, còn không ta cũng như khoai tây...bó tay. Cụ yên tâm xe của hộ nặng gấp rưỡi xe quân ta => khả năng chết chìm cao hơn quân ta, bù lại xe họ độ nhìn ....kinh hơn làm quân ta choáng ==> Hòa. CHỉ còn nữa là LIỀU thôi, chắc vấn đề này quân ta hơn.... "Hay hay không ra cửa công mới biết" các cụ nhể...:x

EM xin bác...bác đừng có phát biểu lug tung..biết thì nói khong biết thì dựa cột mà nghe....cái dòng đỏ đỏ đấy
( lần thứ 2 co ng xin bác đừng nói trong thớt này rồi đó ah)

hùm....mà chổ này là nởi để anh em VOT câp nhật tin tưc RFC ko phải chổ để bác chém gió ầm ầm...xe mà so sánh với tau hỏa chạy tren đường rây...bó tay với bác

Bolt On portal ~9000 Euro

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

Xe điện
hừ... nhà lí bò mải chơi xem thế nào nhỉ? làm thêm đội tiếp tế đội tiếp tế... kiếm thông tin thầu vụ này đi...

Unbreakable

Xe máy
Trong F1 có câu: testing is testing
Việt Nam ta thì có câu: Ngược đời châu chấu đá xe, tưởng rằng chấu ngã ai ngờ xe nghiêng
Cứ vào giải thực tế đã các cụ ạ, rồi sẽ biết thế nào, chúc các cụ tự tin, thi đấu tốt, mong tin và ảnh các cụ từng giờ.

Bình X-Five

Xe container
Nguyen Hong Vinh (Vinh Quang), Hoang Kien Dinh (Định Mệnh) Le Vinh Thai (Thông Thái)‚ Vu Do Hieu (Hiếu lễ)‚ Tran Manh Hung (Hùng hậu)‚ Ngo Viet Dung (Dũng cảm)‚ Dang Danh Tuan (Tuấn tú)‚ Nguyen manh Thang (Thắng lợi), Minh Khôi (Khôi Ngô)...... Bác Diên hiện em chưa nghĩ ra :D

Em thấy đội mình toàn điềm báo rất tốt, tên tuổi thành viên VOT toàn hoành tráng cả :x :x :x
Em tạm luận ra kiểu lô đề nhé :D

"... Vietnam Otofun Team với một đội ngũ hùng hậu gồm toàn những con người khôi ngô, tuấn tú, thông thái dũng cảm nhưng rất khiêm nhường (tạm thay cho hiếu lễ :) ), họ tham gia RFC với một thể trạng trí lực sung mãn... quyết tâm đem vinh quang về cho diễn đàn, cho tổ quốc! Hàng trăm nghìn thành viên đã cho họ niềm tin để giành thắng lợi, đó là định mệnh!!!"

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng