[Funland] Tìm tấm chân tình

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]

Ohno

Xe buýt
Xin lỗi, em chỉ đọc còm đầu nên nghĩ mợ đang tìm nhưng đọc còm này em hiểu mợ đã tìm được (hoặc nghĩ là đã tìm được) nhưng lão kia không rõ ràng, vững vàng kiểu như cứ ỡm ờ khiến mợ đi thì không nỡ ở không xong. Lần đầu yêu mà vậy thì sốc thật :))
Thực ra anh ấy cho từ chối tôi đâu?

Em đọc ko hiểu là j mà cụ trả lời đc. Đúng là thánh cày còm, nick này nhìn biết 2k cày còm vào chợ rồi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thực ra anh ấy cho từ chối tôi đâu?

Em đọc ko hiểu là j mà cụ trả lời đc. Đúng là thánh cày còm, nick này nhìn biết 2k cày còm vào chợ rồi
Nhầm chữ "cho" với chữ "có" thôi mà, đơn giản vậy mà đoán không được thì làm sao kaykom :))

Windy Ngọc

Xe buýt
Nếu là tâm sự thật thì đúng là Mợ đang chới với, mất phương hướng. Nội dung Mợ viết hơi lộn xộn, khó hiểu, kiểu như nghĩ gì viết nấy. Là phụ nữ thì mạnh mẽ một chút chả sao, độc lập càng tốt, có trình độ và yêu cầu cao đối với partner càng chả sai, Mợ xinh đẹp nữa thì perfect. Có điều em cảm thấy Mợ hơi có chút sách vở, phim ảnh quá, Mợ đang thu mình lại, tự suy tư vơ vẩn trong thế giới nhỏ bé của mình. Mơ mộng nhưng cũng phải thực tế, không cần phải dạn dĩ nhưng cũng đừng quá nhút nhát, khép kín. Nhiều cụ/mợ khuyên Mợ nên tham gia hội nhóm là đúng đấy. Bước đầu chỉ cần để cải thiện bản thân đã, mềm mại uyển chuyển hơn :D, bộc lộ được các ưu điểm của bản thân, Mợ sẽ thấy tìm tấm chân tình không quá khó :D
Ki nay còm tâm huyết thế. He he

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Thế cuối cùng là mợ tìm đc tấm chân tình hay chưa? Mà chân tình với chả chân không, làm vài cái chân gà nướng có khi còn đc no cái bụng.
Em đang đói đọc chân tình nghĩ ngay đến chân gà =.=

vietpq75hanes

Xe container
Bớt bóng bay đi, thực tế một chút, hãy khéo léo một chút để đàn ông (con trai) nó chủ động, để cho nó có cảm giác đc chinh phục, chứ ko phải bị chinh phục.

uh
Bớt bóng bay đi, thực tế một chút, hãy khéo léo một chút để đàn ông (con trai) nó chủ động, để cho nó có cảm giác đc chinh phục, chứ ko phải bị chinh phục.
Uh, biết thế mà mình vẫn dại.
Mình lại còn theo dõi, suy diễn. chả có chút tự tin nào. Mình bị bệnh thật ấy chứ nên mình mới nhờ mọi người góp ý nghiêm túc.
Nhưng mình nhạy cảm, không vững vàng,đâm ra vậy đấy.

Tử vi của mình nói lấy chồng quan, hoặc không có chồng, chắc không chồng rồi.

Em đã đọc hết còm của mợ và nhìn nhận một cách khách quan, nói mợ đừng buồn, cách mợ diễn đạt giống kiểu robot trả lời, tự sự hoặc không phải người Việt nên translate không diễn tả được hết ý muốn nói. Tất nhiên em cũng tin những gì mợ nói, có thể chưa bao giờ có sự tương tác thực sự trong tình yêu nên trong vấn đề này mợ không biết nên làm thế nào, nhưng cũng không vì thế mà phủ nhận kỹ năng mềm của mợ bị thiếu

Văn mình
Em đã đọc hết còm của mợ và nhìn nhận một cách khách quan, nói mợ đừng buồn, cách mợ diễn đạt giống kiểu robot trả lời, tự sự hoặc không phải người Việt nên translate không diễn tả được hết ý muốn nói. Tất nhiên em cũng tin những gì mợ nói, có thể chưa bao giờ có sự tương tác thực sự trong tình yêu nên trong vấn đề này mợ không biết nên làm thế nào, nhưng cũng không vì thế mà phủ nhận kỹ năng mềm của mợ bị thiếu
Văn mình có saođâu nhỉ? khi nào nó sai chính tả, câu cú hẵng hay, còn nếu không nó chỉ là cách viết thôi.
Mình nghĩ mình đã thành công khi nhiều người có thể hiểu được mình nói gì mà không cho rằng mình lừa đảo nữa.

ah99x6

Xe điện
Hihi, tôi có người làm quen đấy, sau một giấc ngủ xong.
Có bác nào đó nói : "Mới thế mà đã vậy thì để người ta yên". Tôi thấy cũng đúng nên nói lời xin lỗi và sẽ k làm phiền họ nữa. Tôi nghĩ tôi k được khoẻ.
Thực ra tôi bị bệnh nhát trai từ nhỏ rồi. Tôi nhớ là đã nói rồi. Tôi từng khóc nhiều trong tuổi trẻ vì sợ mình không xứng với ai. Tôi không biết thế nào để bước vào một mối quan hệ thân thiết, mặc dù ngoài đời cũng nhiều người thích. Kể ra vậy không phải khoe, mà để rõ hoàn cảnh. Tôi luôn không tin vào tình yêu mà lại chờ đợi một tình yêu lớn hơn nữa, nhưng khoảng trống tâm hồn chắc chỉ tự mình mới lấp đầy được. Thực sự rất khó hiểu đúng không, tôi còn hiểu nổi chính mình. Yêu một ai đó đòi hỏi năng lượng lớn, đòi hỏi yêu chính mình, mà tôi thì dễ sụp đổ. Nên chăng, bỏ qua giai đoạn đó mà cuới luôn, sex luôn cũng đc (tôi k có ý lừa tình nhé, viết tự nhiên thôi).
Mợ yêu bằng lý trí nhiều quá! E suy đoán thế.

Văn mình

Văn mình có saođâu nhỉ? khi nào nó sai chính tả, câu cú hẵng hay, còn nếu không nó chỉ là cách viết thôi.
Mình nghĩ mình đã thành công khi nhiều người có thể hiểu được mình nói gì mà không cho rằng mình lừa đảo nữa.
Vâng, chính tả, câu cú là tiếng việt, còn văn là cách viết đó mợ. E tin mợ là người tốt, chỉ là mợ chưa vận dụng một cách linh hoạt để lan toả nó thôi

Tôi chẳng hiểu sao lại đau lòng vậy á, mặc dù ban đầu đã nghĩ có thể sẽ không tới đâu.

Chỗ nào có vấn đề chính tả, câu cú nhỉ? À, nói ra mới nhớ, tôi chưa ăn tối nữa. Giờ đi nấu cơm tối.

windy1

Xe điện
Em ghé ngang xem coi mợ chủ thớt chấm được ai trên web chưa vậy .