[Funland] Tìm tấm chân tình

114hangbong

Xe cút kít
em cũng nghi thế rất bừa bộn, tuy tiện nhưng lại có chủ đích trong cách hành văn mợ nhỉ!
Là con gái cũng tội cụ nhỉ, mợ ấy lên đây xả xì trét tý cho đầu óc cân bằng thôi. Mợ ấy phải học cách quên chuyện cũ càng nhanh càng tốt. ;)

Đá sỏi

Xe buýt
Quên đi những xúc cảm mà mình đã từng có thì cuộc sống thật là vô vị, em nghĩ như vậy :P

xecub49

Xe điện
Cụ có vẻ mắc sai lầm khi PR bản thân như thế !
Khi PR bản thân, phải làm nổi bật những điểm mạnh trở thành cái mà phái nữ đang tìm ở 1 người đàn ông : ví dụ : thích nấu ăn, yêu trẻ con, thích chăm sóc nhà cửa...
Những điểm yếu có thể nêu nhưng nên "make up" một tý hài hước ...ví dụ : tôi không đi ô tô ( vì tôi thích đi xe đạp để rèn luyện sức khoẻ...:))
Cụ này chắc viết sách cưa gái được

An_Vi

Xe điện
Đọc bài của mợ và các còm sau thì e thấy mợ thích hợp với cuộc sống độc thân. 😂😂😂

Láu

Xe điện
Ý mợ ấy là: mợ ấy thích anh A và quan tâm thậm chí từng cái like. Có một chị B cũng thích anh A. Chị B lại tỏ ra là đang có ny => mợ chủ nghĩ là A B đang yêu nhau => căng thẳng, mất ohuowng hướng.
Là em, em sẽ chủ động bày tỏ tình cảm, đáp lại được thì tìm hiểu. K thì cũng chẳng phải hối hận gì.
Đúng vậy, thời buổi này con gái chủ động cũng chả ai đánh giá cả. Mợ thớt nên cháy hết mình nếu gặp đúng đối tượng, đánh tín hiệu cho đối phương biết, chứ giấu kín trong lòng rồi chờ ng ta đến cưa cẩm thì khó lắm. Có khá nhiều cụ trên này lấy vợ là do gấu cưa nhé!

Láu

Xe điện
Không biết bác Moon kia thế nào nhưng tôi biết làm thơ:

Nếu như anh nói yêu em
Hẳn ngày ấy trời xanh lắm
Nếu như tình yêu không đến
Em khô vóc hạc mai gầy
Tháng năm như gió mây bay
Giận chi đôi điều nông nổi
Tình em như hoa đợi nở
Xin đừng hẹn đến kiếp sau.

TN, 16/7/2020

Nếu post thơ ở đây, chắc tôi k post ở đâu nữa mất, sợ người ta nhận ra.

Sorry tôi k trả lời từng bài đc. Cũng đỡ chán rồi. Mai mốt tôi lại rời đi thôi. Tôi sợ bị nghiện mạng :)))
Mợ ở lại đây chơi, ngại gì chứ, có nhiều cái vui lắm, chịu khó đi of biết đâu lại có cơ hội gặp gỡ (tuy nhiên có thể bị chịch mà thiếu chân tình nhé, e cảnh báo trước, :D)

titcoi

Xe tăng
Bác nào sợ lừa thì đi đi là đc mà.

Thật ra trên này ẩn danh , để lúc nào hỏi xem tôi có bình thường không? Giờ tôi ngủ đã vì tôi chưa ngủ.

Chán nhất là đàn ông những người tôi thích đều tử tế nhưng k bao giờ chủ động quá, và mỗi lần rời cái mà tôi gọi là "cuộc tình", tôi vẫn k biết họ từng thích tôi không, hay như bây giờ, tôi chỉ là một trong những người đc thả thính, chỉ là tự tôi đa tình mà thôi.
Dư thế này nghĩa là quan hệ búa xua dưng chạ tìm được một nửa nên gọi là chửa từng yêu ai như lời mở thớt phỏng mợ

Gianthienly

Xe container
Là con gái cũng tội cụ nhỉ, mợ ấy lên đây xả xì trét tý cho đầu óc cân bằng thôi. Mợ ấy phải học cách quên chuyện cũ càng nhanh càng tốt. ;)
Thym thớt mệt ghê á Mợ đẹp. Nào là chưa ngủ để đi ngủ, vài phút sau lại bảo chưa ăn cơm đi ăn cơm...
Gần 0g mà xem tâm sự thớt này e mất ngủ luôn. Đang nghĩ thým đó ở bển hay ở trển hơm bít nữa:)):))

Mr met

Xe tăng
Đúng vậy, thời buổi này con gái chủ động cũng chả ai đánh giá cả. Mợ thớt nên cháy hết mình nếu gặp đúng đối tượng, đánh tín hiệu cho đối phương biết, chứ giấu kín trong lòng rồi chờ ng ta đến cưa cẩm thì khó lắm. Có khá nhiều cụ trên này lấy vợ là do gấu cưa nhé!
em còn bị gấu lừa nữa cơ chứ cưa đã nhằm nhò giề :))

Lái xe lửa

Xe đạp
Thực ra người thích tôi nhiều. Người có đk tốt cũng có chứ k có lừa tình tiền ai hết.

Đàn ông họ thích tôi nhưng cũng sợ tôi, tất nhiên bạn bè thì k sợ.
Những người k sợ thì họ giỏi, nhưng họ cũng hơi ít nói, nhát...mà hình như TRC nay đều gặp đúng mẫu này. Vừa thẳng thắn, dịu dàng, nhưng không chủ động trong tình cảm, và mình phải làm bạn thân thiết đc. Nhưng tôi k làm đc vì tôi k vững vàng, tôi sợ tình yêu.
Tóm lại là Mợ bao nhiêu tuổi

Freeman Bodhany

Xe tăng
Bạch Dương ở Thái Nguyên, nhưng hay đi HN chơi.
Bạch Dương tính thẳng thắn, nói chuyện thô nhưng thật.
Bạch Dương kém nữ tính nhưng mạnh mẽ.
Bạch Dương có bàn tay đẹp, nhưng tình duyên kém may mắn.
Bạch Dương....
:)) :)) :))

114hangbong

Xe cút kít
Thym thớt mệt ghê á Mợ đẹp. Nào là chưa ngủ để đi ngủ, vài phút sau lại bảo chưa ăn cơm đi ăn cơm...
Gần 0g mà xem tâm sự thớt này e mất ngủ luôn. Đang nghĩ thým đó ở bển hay ở trển hơm bít nữa:)):))
Mợ thớt đẹp và có học Lý ạ, nhưng cố tình viết một cách vằn vện, ngoằn nghèo để mọi người khó hiểu. :)
Trước khi đi ngủ chị ít vào đây lắm nên đêm nào cũng ngáy o o...

Gianthienly

Xe container
Mợ thớt đẹp và có học Lý ạ, nhưng cố tình viết một cách vằn vện, ngoằn nghèo để mọi người khó hiểu. :)
Trước khi đi ngủ chị ít vào đây lắm nên đêm nào cũng ngáy o o...
Tại em vô tình lướt ngang thoai Mợ đẹp ạ.
Cái dòng đo đỏ em cũng tin lắm nên chắc nhiều người rối não:-))