[Funland] Tiếp đà chiến thắng! Việt Nam tiến lên.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trần Danh Trung, con bài tẩy của U23 lần này. Em dự thế.

Hôm nay mới thấy rõ tầm quan trọng của Đình Trọng. BT Dũng không có Đình Trọng lộ rõ yếu kém ngay.

Kì lạ nhất là hôm nay toàn đội đá như dở người. Không hiểu bị làm sao nữa.

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Cụ chuẩn. Cánh phải mình không tốt, không phải chê nhưng Tấn Tài không phù hợp với sơ đồ chiến thuật này cũng có thể là do Tấn Sinh chưa hay như Duy Mạnh nêb TT không giám tấn công, mà TT thể hình tốt, phù hợp với phòng ngự, tấn công và hỗ trợ tấn công không tốt. Cũng do Indo đá phòng thủ. Còn Hoàng Đức thì xem đẹp mắt nhưng không hiệu quả
Hôm trước có nghe Hồng Sơn lăng xê em này và nhà cháu cũng để ý xem cậu ấy đá . Hôm nay , Đức có 2 pha kiến tạo dù không thành công nhưng cũng thấy được trình độ kỹ thuật và năng lực của Đức . Có bóng không nhiều vì các đường kiến tạo của đồng đội toàn hụt và sai địa chỉ nên có muốn trình diễn hiệu quả cũng khó .

NNS

Xe ngựa
Trong list 5 thằng nhì tốt nhất là vào vck :D 7đ thì 90% vào dù số 2, nhưng chắc chắn 100% dân mình khoái đập chết cmn thằng Thái lọ hơn cái si gêm vớ vỉn
26 em phải hộ tống ông oắt F1 nhà em ra sân coi trận Việt Nam - Tl,chiểu vừa rủ nó trận này Việt Nam ko thắng thì ở nhà chả ra sân xem, mà nó ko chịu

7579

Xe điện
Đập chết làm gì khi nó nghiễm nhiên vào, em thích đập nó ở Segame. :))
Em cũng nghĩ như Cụ, VN chắc chắn vào rồi.. Đá với Thái lần này cũng không cần bung hết sức..Đây là cuộc chiến đường dài và hơn nữa thì có nhiều đối thủ mạnh hơn, đáng phải để tâm và quyết chiến chứ không phải mỗi anh Thái :)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đáng lẽ bảng này có 1 suất chính và 1 suất vớt, nó nhất bảng thì mất mẹ 1 suất lão ạ. Không biết em hiểu thế có đúng ko? :))
Mất suất bảng của nó thôi, nhưng tạo cơ hội cho bảng khác.

Chắc sau phải có qui định, thằng nào xí xớn đá, chẳng may bị loại thì ráng chịu mới đe được bọn dở hơi. :D

TuNN

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi là quy cách lựa đội lọt vào vòng trong ở cái giải này nó thế nào ý nhỉ? Thằng Thái mặc định 1 vé cì là chủ nhà thì bảng K này 3 đội kia lựa thằng nhì bảng à?
Nếu Thái xếp hạng 3 của bảng thì có 4 đội nhì xuất sắc nhất đc vào . Còn nếu Thái đứng thứ 1,2 trong bảng thì có 5 đội nhì xuất sắc nhất vào.

NNS

Xe ngựa
Đáng lẽ bảng này có 1 suất chính và 1 suất vớt, nó nhất bảng thì mất mẹ 1 suất lão ạ. Không biết em hiểu thế có đúng ko? :))
Đá trong bảng có thằng đc ưu tiên kể cũng bất lợi. Nhưng thôi, cứ đá hết sức, dù gì đội năm nay mới quá,HLV Park chưa dạy dỗ đc nhiều

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trong list 5 thằng nhì tốt nhất là vào vck :D 7đ thì 90% vào dù số 2, nhưng chắc chắn 100% dân mình khoái đập chết cmn thằng Thái lọ hơn cái si gêm vớ vỉn
4 điểm thôi cụ ạ. Vì không tính trận với đội bét bảng.

Mình nếu hòa Thái thì được 4đ, hiệu số là 1. Nên cứ phải thắng Thái mới chắc ăn.

Hôm nay mà hòa, thứ 3 thắng Thái thì vẫn nhất bảng vì so đối đầu.

Ông Park tính vậy nên hôm nay cũng không chỉ đạo đá tốn sức lắm.

chuot08

Xe lăn

Hôm nay mới thấy rõ tầm quan trọng của Đình Trọng. BT Dũng không có Đình Trọng lộ rõ yếu kém ngay.

Công nhận VN nay đá mờ nhạt ko có nét! Xem mà sốt ruột, may cuối cùng vẫn vào! Hoà phí tiền bà, bà chửi cho mất mặt! :))

NQHU

Xe điện
Thầy Park than thở là chưa đủ thời gian hiểu hết lứa này, để xem trận tới ông ấy xếp đội hình ra sao
Lứa này không kém đâu, vấn đề chúng nó là không được đá mấy ở clb nên đụt hết cần có thời gian để liên kết lại!
Thêm vài nhân tố chủ chốt hồi U bị tàn mất. Chẳng hạn tuyến giữa lứa này ngày xưa là Trọng Đại, Bùi Tiến Dụng (em cu Dũng gôn) cực khỏe tranh chấp tốt giờ 1 thằng đi "buôn nhà nghỉ" 1 thằng xuống phong độ trầm trọng

3077

Xe container
Nó chỉ tính kết quả 3 đội đầu (k tính trận với bruney nên hoà thêm Thái chỉ được 4 điểm với hiệu suất +1)

Nói chung muốn vào chỉ có thắng Thái, mà nếu thắng được Thái thì trận này hoà hay thắng cũng như nhau, em lại thích hoà để 2 hôm nữa bùng nổ cho vui

LeTai1979

Xe cút kít

Em cũng thấy thế, ĐT vào phát hàng thủ đá khác hẳn, em ấy mà đá cạnh người nào chịu khó va chạm kiểu NH còn em ấy lót thì quá ổn.

LeTai1979

Xe cút kít
Mất suất bảng của nó thôi, nhưng tạo cơ hội cho bảng khác.

Chắc sau phải có qui định, thằng nào xí xớn đá, chẳng may bị loại thì ráng chịu mới đe được bọn dở hơi. :D
Thì đội nào rơi vào bảng của nó có phải thiệt ko? :))

xba pham

Xe đạp
Ku 14 đá có nét, dần dần sẽ có kinh nghiệm hơn cụ ạ
+ Em nghĩ trận trước Hoàng Đức chỉ chuyền, nên chắc có sự nhắc nhở là nếu có cơ hội cứ quyết đoán sút.
+ Em nghĩ khóa này không kém khóa trước mấy đâu, vì đội này mới tập trung, và chưa gắn kết thôi, phải vài trận cường độ cao như hôm nay mới nhuyễn được.
+ Về ku Hoàng Đức, em thấy có chút nghệ thuật khi xử lý bóng (khá mềm, và đẹp mắt), nói chung ku này hay. :)

LeTai1979

Xe cút kít
Giải này hơn SG nhiều chứ :)) nó cần đếch gì quan tâm SG lâu roài. Cứ đập truớc đã nếu có thể
Ai chả biết nó hơn SG, nhưng chưa có tí vàng nó cứ thiếu thiếu thế nào ấy. :))

NQHU

Xe điện
trận tới hòa cơ hội vào cao mà! 11 bảng kia ngoài 2 bảng Úc, Hàn và Iran, Iraq cơ hội cho các đội nhì có 4đ không cao.

Binh Nguyen

Xe buýt
Bọn indo có nhiều tình huống đá xấu hơn, còn vn thì mấy phút cuối ku gì xông phi cả chân vào may ko ăn thẻ đỏ :))
Pha đấy của Tấn Tài số 4 cụ ạ, cu cháu này đá cả trận không ổn,thủ hở vị trí, lên công thì lại không hiệu quả, cuối trận vào bóng thô quá suýt ăn thẻ đỏ. Nói chung mình đá có phạm lỗi nhưng không láo và rát như Indo cụ nhỉ!