Tiếp bước cụ THÁI PHƯỢT đội CHÂN THIỆN MỸ nhà cháu lên đường xẻ dọc TRƯỜNG SƠN...

tuananhhypo

Xe tải
20:20 tối hôm qua chúng cháu đã tới Đà Nẵng. Để xả bớt gió bụi Trường Sơn 2 nhà chúng cháu quyết định làm quả cuốn tai nhà hàng Trần

Các món ăn và rổ giá của ló dư lày

chúng cháu gọi món này

lao vào tác chiến như tằm ăn rỗi luôn

tổng thiệt hại cho bữa này là 460,000
Cái bụn đã tạm yên còn cái thân cũng muốn nó yên một chút nữa, chúng cháu nghỉ tại khách sạn Đông Tây với giá 330,000/ phòng/ngày dêm. Sáng nay bữa sáng là 1 đặc sản xứ Quảng đó là

Chào các cụ, mợ 2 nhà chúng cháu tiếp tục Hội An và vài chỗ nữa tối về chúng cháu up tiếp ạ...

Chuyến đi cụ các cụ thích quá.Đầu tháng 7 nhà cháu cũng làm 1 chuyến với KIA MN hoặc Cerato koup

thaiquangtung

Xe buýt
Chuyến đi cụ các cụ thích quá.Đầu tháng 7 nhà cháu cũng làm 1 chuyến với KIA MN hoặc Cerato koup
Vâng đi vui lắm cụ ạ, đây là lịch trình nhà cháu còn bị cắt đấy ạ..

mooncun

Đi bộ
cụ ơi cụ đi đến đâu rồi......................

mooncun

Đi bộ
hồi cụ ; nhà cháu đang cưỡi con kia buổi sang nhưng sang năm nếu đổi đc đât lấy xiền nha cháu muốn có môt em 5 chỗ cụ cho nha cháu tý tư vấn?

thaiquangtung

Xe buýt
Báo cáo với các cụ nhà cháu đang ở Đà nẵng , vừa đi tắm biển về, may mắn là công việc cháu giải quyết xong nên ngày mai chúng cháu tiếp tục hành trình Đà nẵng- Gia lai và quay về đường Tây Trường Sơn đi Lao Bảo ạ, có gì cháu lại xin tiếp tục hầu chuyện các cụ...

thaiquangtung

Xe buýt
hồi cụ ; nhà cháu đang cưỡi con kia buổi sang nhưng sang năm nếu đổi đc đât lấy xiền nha cháu muốn có môt em 5 chỗ cụ cho nha cháu tý tư vấn?
Nhà cháu có biết gì đâu mà tư vấn hả cụ..

mooncun

Đi bộ
lữ khách ui mình lên cao bằng rùi lần đó đi con crv bây giơ chỉ có kia moning có di dc ko

yensuong

Xe điện
Báo cáo với các cụ nhà cháu đang ở Đà nẵng , vừa đi tắm biển về, may mắn là công việc cháu giải quyết xong nên ngày mai chúng cháu tiếp tục hành trình Đà nẵng- Gia lai và quay về đường Tây Trường Sơn đi Lao Bảo ạ, có gì cháu lại xin tiếp tục hầu chuyện các cụ...
Chúc mừng các cụ có chuyến đi tuyêij vời nhá ,cố gắng tường thuật cho cả nhà nhẽ, mời cụ (b)

korandovinhyen

Xe container
Cụ về đi đường HCM qua cầu Dak rông là gặp đg 9 rẽ trái hết đg 9 là Lao bảo, quay lại ngã ba Khe sanh rẽ trái là bát đầu đg Tây Trường sơn dài 237 km. Chúc các cụ thượng lộ bình an.

thaiquangtung

Xe buýt
Cụ về đi đường HCM qua cầu Dak rông là gặp đg 9 rẽ trái hết đg 9 là Lao bảo, quay lại ngã ba Khe sanh rẽ trái là bát đầu đg Tây Trường sơn dài 237 km. Chúc các cụ thượng lộ bình an.
Vâng ạ, em cảm ơn sự chỉ dẫn nhiệt tình của các cụ ạ..

thaiquangtung

Xe buýt
lữ khách ui mình lên cao bằng rùi lần đó đi con crv bây giơ chỉ có kia moning có di dc ko
Qua bình thường cụ ơi, KIA buổi sáng em còn leo tận chân cột cờ Lũng Cú cơ ạ. Cao Bằng chạy tốt..

tuananhhypo

Xe tải
Em thấy lắm cụ cứ nghĩ là Kia Buổi Sáng thì yếu và khg chạy đi xa được nhưng vấn đề ở đây là khả năng chạy xe, kỹ năng sử lý tình huống và cái cuối cùng quan trọng nhất là máu. Cái máu ở đây nó hơi điên điên một chút với ý thích là đi thôi. Mà một khi đã đi thì mọi chuyện cơm áo gạo tiền, công việc là em cho nó về tuyến 2 mình chỉ có đi Chơi. Dù sao những thể loại đi chơi kiểu này em nghĩ rằng được Gấu ủng hộ và đi cùng là thích nhất, Gấu thì luôn tham công tiếc việc và ngại đi xa chính vì thế chúng em chuyền lửa suốt thế là thành quả công.
Sau một ngày lang thang Đà Nẵng - Hội An - Non Nước và tìm đc 1 cái bãi biển gọi là hoang sơ nhất từ khi em đc làm người đến bây giờ... Hai nhà chúng em đang chuẩn bị theo cung đường ĐN- Đường 9 Khe Sanh để quay về vẫn cung đường Tây TS. Chuyến này bọn em có kéo dài ra thêm 1 ngày chắc đêm mai thứ 3 chúng em sẽ về đến HN. Ảnh ọt cho em xin phép đến tối nha các cụ, Cuốc Chim ơi cố chờ để mà xem nhé.
@. Giang suki : cụ cẩn thận đấy, em mà về 3B cụ là đc ốm vì bản kiểm điểm cho mà xem... Ai mà biết đc cụ cũng có cái máu đi như nhà chúng em. 2 tuần nữa làm quả đi Tuần Châu - Cát Bà bằng ô tô 4 nhà 8 mạng và ai có ai.... thì đi thêm. Máu Không???!

Chỉnh sửa cuối:

tuananhhypo

Xe tải
Chúc mừng các cụ có chuyến đi tuyêij vời nhá ,cố gắng tường thuật cho cả nhà nhẽ, mời cụ (b)
Em vưỡn ngưỡng mộ gia đình cụ quả vòng cung đông bắc đấy. nhà chúng em hôm nay bắt đầu chạy ra giá mà đc gặp gỡ cùng cụ thì vui quá, Đêm nay chúng em ngủ tại Đồng Hới theo đúng lịch là vậy cụ ạ. Cám ơn cụ đã động viên...

Thái Phượt

Xe tăng
ui thế là các bạn ko đi Playku,ko vào cột mốc Bờ Y nữa à ,đi đường Trường Sơn,vào đến Đà Nẽng mờ ko dấn lên Playkan vào Bờ Y thì " phí rượu" quá .xem xét lại đi

giangsuki

Xe ngựa
@. Giang suki : cụ cẩn thận đấy, em mà về 3B cụ là đc ốm vì bản kiểm điểm cho mà xem... Ai mà biết đc cụ cũng có cái máu đi như nhà chúng em. 2 tuần nữa làm quả đi Tuần Châu - Cát Bà bằng ô tô 4 nhà 8 mạng và ai có ai.... thì đi thêm. Máu Không???!
hì em chờ 2 lão ở 3B xem kiểm điểm nhá
mà 2 tuần nữa thì em chịu roài, đợt này chắc phải sang T8 em mới đi được

quocchim

Xe buýt
Kế hoạch phát sinh ghê quá nhể? Vậy là tối thứ 3 thì các cụ mợ với về đến Hà Nội????????????????? Nếu các cụ mợ ra luôn 3B thì ra luôn nhé, em đợi sẵn ở đấy lấy quà, em là em không biết đâu đấy :P :P :P :P :P :P :P

bocun

Xe buýt
Đi đến đâu rồi Tùng ơi, chú cho tí ảnh ăn chơi nhảy múa đi nào.

thaiquangtung

Xe buýt
ui thế là các bạn ko đi Playku,ko vào cột mốc Bờ Y nữa à ,đi đường Trường Sơn,vào đến Đà Nẽng mờ ko dấn lên Playkan vào Bờ Y thì " phí rượu" quá .xem xét lại đi
Tại em trót mất hơn ngày ở Đà nẵng rồi ạ, hôm qua đi đường Huế-A lưới- Đackrong-Lao bảo cũng là cung đường hay cụ ạ..

Chỉnh sửa cuối: