[Funland] Thường trực Tỉnh ủy Nghệ An yêu cầu báo cáo vụ cô giáo Lê Thị Dung

Dan du an

Xe ba gác
Trường hợp này nguy hiểm gì cho xã hội mà tạm giam cả năm các cụ nhỉ, cháu tưởng chỉ được tạm giam 3 tháng thôi.

Quản Tượng

Xe tăng
Trường hợp này nguy hiểm gì cho xã hội mà tạm giam cả năm các cụ nhỉ, cháu tưởng chỉ được tạm giam 3 tháng thôi.
thế nên báo chí, dân nguyện QH mới nhảy vào. làm căng thì khối trò hay cụ ạ.

Dan du an

Xe ba gác
thế nên báo chí, dân nguyện QH mới nhảy vào. làm căng thì khối trò hay cụ ạ.
Nếu thật sự có vấn đề thì mong làm rõ ra ngô ra khoai, cứ đẩy người ta vào tù tội như thế thì chắc cũng không ra gì đâu. Mong công lý chứng minh là xã hội ngày càng văn minh

tellme

Xe tăng
Diễn viên Công lý khoẻ lên rồi cccm ạ.

rongnho

Xe tăng
bố láo thât các cụ ạ. đừng để chìm xuồng, báo chí chính thống vẫn im lắm.

TieuFu

Xe container
Vụ Phổ Yên cuốc, hình như chị thẩm vô học ấy không xử bác ạ, cả 2 lượt sơ thẩm.
Xử chị thì lại lòi ra bạn học, thầy dạy, rồi người tuyển, người bổ nhiệm, người đã bị chị bổ tội, .... dài quá !

BMW X10

Xe điện
Hết sức nguy hiểm bác ạ.
Lý do: Khổ chủ đã suy thoái tư tưởng chính trị, đạo đức, lối sống, vi phạm quy định của Đảng và pháp luật của nhà nước; vi phạm quy định về những điều đảng viên không được làm; gây hậu quả rất nghiêm trọng, làm thất thoát, lãng phí lớn ngân sách nhà nước; ảnh hưởng đến công tác giáo dục đào tạo nhân dân và thế hệ trẻ của nhân dân.

Đấy.

edc

Xe lăn
Theo FB thì bà này cũng ghê gớm , trù dập gv trẻ dậy giỏi của tỉnh
Giám đốc Trung tâm Giáo dục thường xuyên của huyện thì trù dập được ai cụ.
Lại có nguồn FB bảo là cô hiệu trưởng này không chịu nhận GV từ trên dí về bởi đang thừa biên chế, bởi vậy mới có cái vụ án kia.
Hiện khó còn cách bào chữa cho TA. Vậy nên chơi trò tung hỏa mù nhỉ cụ :))

Chỉnh sửa cuối:

Moriarty

Xe container
Không ạ.
về nguyên tắc, với vấn đề chưa có quy định cụ thể, đơn vị xây dựng quy chế tài chính, công khai, trình cấp trên phê duyệt.

ttgdtx và cô Dung đã làm đủ. nếu quy chế chưa chuẩn, ubnd huyện, kho bạc, phòng tài chính... cần góp ý. Không có ý kiến thì có nghĩa là đồng ý. thực tế đã thực hiện 5 năm. ttgdtx và cô Dung đã làm hết trách nhiệm. Không có tội gì
đoạn này là sai đấy ạ. Thường là gửi đến các các cơ quan khác tờ trình kèm dự thảo quy chế và phải có trả lời bằng bút phê trên tờ trình là "Không có ý kiến. Đồng ý" chứ ko auto hiểu đc đâu.

BMW X10

Xe điện
đoạn này là sai đấy ạ. Thường là gửi đến các các cơ quan khác tờ trình kèm dự thảo quy chế và phải có trả lời bằng bút phê trên tờ trình là "Không có ý kiến. Đồng ý" chứ ko auto hiểu đc đâu.
Hôm trước 1 anh Mãi nào đó tuyên bố rồi bác: Tui gửi đề xuất đi, các cậu cóc trả lời trong vòng xxx ngày làm việc, tức là đồng ý, nhá.
Cứ thế mà triển.

sthd

Xe lăn
trong mấy năm các sếp không phê thì nghỉ à cụ?
Không phê nhưng đã chấp nhận chi suốt mấy năm rồi thì có nghĩa là đồng ý rồi chứ

như ngành Y hết thuốc vừa rồi thì lại mang tiếng Thiếu trách nhiệm

Hieumos

Xe container
Hôm trước 1 anh Mãi nào đó tuyên bố rồi bác: Tui gửi đề xuất đi, các cậu cóc trả lời trong vòng xxx ngày làm việc, tức là đồng ý, nhá.
Cứ thế mà triển.
Em dự là sau khi ảnh phát biểu, sớ đề xuất từ các quận, huyện, sở ban ngành gửi lên ảnh chất ngập cả bàn.

Tờ sớ nào cũng có ghi chú nho nhỏ cuối cùng, anh mà không có ý kiến trong vòng xxx ngày thì em "xin cám ơn".

BMW X10

Xe điện
Em dự là sau khi ảnh phát biểu, sớ đề xuất từ các quận, huyện, sở ban ngành gửi lên ảnh chất ngập cả bàn.

Tờ sớ nào cũng có ghi chú nho nhỏ cuối cùng, anh mà không có ý kiến trong vòng xxx ngày thì em "xin cám ơn".
Bác coi thường trình độ lý luận sắc bén của ta quá.
Tôi vừa bẩu các cậu ấy chỉ đạo thuộc cấp là: Trả lời nghiêm chỉnh đầy đủ, chưa biết thì ghi là đang nỗ lực nghiên cứu, kèm thời hạn cụ thể.
Bác nhá.

Cảm ơn, khó phết.

Moriarty

Xe container
trong mấy năm các sếp không phê thì nghỉ à cụ?
Không phê nhưng đã chấp nhận chi suốt mấy năm rồi thì có nghĩa là đồng ý rồi chứ

như ngành Y hết thuốc vừa rồi thì lại mang tiếng Thiếu trách nhiệm
ko ý kiến thì đợi hoặc kêu gào giục giã gì thì tùy chứ ko có chuyện auto là đồng ý đâu ạ, tình trạng ngâm tôm này cực phổ biến luôn. Hệ thống này mà ko có ý kiến bằng văn bản là ăn đòn ngay

Moriarty

Xe container
Cứ thế mà triển.
chỗ nào e ko biết nhưng e đã trải nghiệm rồi, dự thảo quy chế chi tiêu gửi từ đầu năm đến giữa năm mới có ý kiến, trong thời gian chờ đấy thì ngồi im đừng hòng chi theo quy chế

Hieumos

Xe container
Bác coi thường trình độ lý luận sắc bén của ta quá.
Tôi vừa bẩu các cậu ấy chỉ đạo thuộc cấp là: Trả lời nghiêm chỉnh đầy đủ, chưa biết thì ghi là đang nỗ lực nghiên cứu, kèm thời hạn cụ thể.
Bác nhá.

Cảm ơn, khó phết.
Chết chết, thế thì mấy thằng nhân viên mát rượi nó tổng hợp lại cuối năm sếp có vài trăm cái văn bản "nỗ lực" thì chết.

Em tưởng chưa biết thì "đề nghị làm theo đúng quy định pháp luật" chớ.