[Funland] Thuốc mê, trò cũ nhưng em vẫn dính chưởng :((

*Bon Bon*

Xe tăng
Từ giờ em cảnh giác,không cho người lạ đến gần trong cự ly có thể ôm,sờ,cấu,véo hoặc bất cứ hành động nào có thể đụng chạm vào em.Rút kinh nghiệm mợ SÝT,em thân rai,của đống tiền,:))Chúc mợ và F mau bình phục!

sidecardesigner

Xe điện
chi buồn với mợ, nếu mợ dùng Android thì bọn đó đồng bộ danh bạ lên google luôn thì phải, mua cái android khác đăng nhập vào tài khoản gmail là nó lại tải về
Nhắc đến mới nhớ, em có dùng cái LaTiTÚT hồi cụ Vòi lập thớt, máy em luôn mở mạng vậy có biết được vị trí cái đt ấy giờ ở đâu ko nhỉ?

sidecardesigner

Xe điện
Chia buộn với mợ chủ. Sao cửa hàng của mợ ko lắp cam nhỉ.

Của đi thay người. Mợ gắng kiếm lại nhé.

Lắp ngay Cam đi mợ ạ. Ko có tiền thì em lắp chịu cho mợ vậy :)
=P~ hơ hơ... Cái đỏ đỏ này yêu thế :)
Tại cháu đàn bà nên hay tiếc cái vớ vẩn, còn đang ngó nghía giá cả 2 hôm nay thì bị dính phốt đơi ạ.

DML

Xe tăng
Vầng, hôm nay có lão qua chở em về vì "lòng trắc ẩn" có con Iphone 4 vỏ bọc vàng, quả táo nạm kim cương, nhìn thèm quá, đang tính hỏi bao xèng để về bán nhà mai mua đây.

Em chém gió vậy thôi, chứ mai mua con 1100 cho lành ạ :(
Chia sẻ với Sid nhé, gặp nhiều chuyện mất đồ tưởng đen hóa lại may. Xác định vậy cho nhẹ Sid nhẩy. Hôm nay lo cho Sid nên a chịu khó qua đón Sid về, cái đt Sid cứ khen làm a ngượng, Sid thích thì a tặng luôn, đừng mua 1100 tốn tiền lắm

Minhvu

Xe máy
Chia buồn với mợ, năm nay em cũng bị Thái Bạch, đầu tư phát nào mất phát đấy. Toàn tự an ủi của đi thay người

The Civic Art

Xe tải
Bọn này bài vở kinh quá. Để oánh quả này thì chắc chắn là chúng nó đã theo dõi trước rồi, chứ không đột nhiên manh động như bọn ăn cắp xe máy đâu.
Mà việc này lại xảy ra đúng lúc bạn mợ về, mợ trông hàng. Sao trùng hợp quá ???
Bạn mợ trông hàng cùng là người thế nào ợ?
Đừng trách em đa nghi nha

sidecardesigner

Xe điện
Chia sẻ với Sid nhé, gặp nhiều chuyện mất đồ tưởng đen hóa lại may. Xác định vậy cho nhẹ Sid nhẩy. Hôm nay lo cho Sid nên a chịu khó qua đón Sid về, cái đt Sid cứ khen làm a ngượng, Sid thích thì a tặng luôn, đừng mua 1100 tốn tiền lắm
>:D< hóa ra là anh đới à? em còn lê tê phê nên chả nhòm ra ai, chỉ thấy cái đt bọc vàng là đập vào mắt :P

sidecardesigner

Xe điện
Bọn này bài vở kinh quá. Để oánh quả này thì chắc chắn là chúng nó đã theo dõi trước rồi, chứ không đột nhiên manh động như bọn ăn cắp xe máy đâu.
Mà việc này lại xảy ra đúng lúc bạn mợ về, mợ trông hàng. Sao trùng hợp quá ???
Bạn mợ trông hàng cùng là người thế nào ợ?
Đừng trách em đa nghi nha
E ko trách cụ đâu ạ, bạn bán hàng nhà em xin nghỉ hôm nay để về quê, sáng nay sói nhà em trước khi đi xa cũng bảo em ở nhà nhưng em thấy tiếc của nên ra mở hàng bán đấy ạ.
Cái này ko phải mình cụ nghĩ đâu ạ, mấy bạn hình sự cũng nói rồi. Em cũng ko biết nữa, và ko dám phát biểu gì về chuyện em chưa chắc chắn.
Nhưng cách đây 2 hôm bạn ấy bị ăn trộm đt, có cả 1 cụ OF ở đấy về còn lập thớt cơ. (em ko có ở đấy hôm đó ạ) nên cũng ko biết ntn.

minhqs

Xe tải
E ko trách cụ đâu ạ, bạn bán hàng nhà em xin nghỉ hôm nay để về quê, sáng nay sói nhà em trước khi đi xa cũng bảo em ở nhà nhưng em thấy tiếc của nên ra mở hàng bán đấy ạ.
Cái này ko phải mình cụ nghĩ đâu ạ, mấy bạn hình sự cũng nói rồi. Em cũng ko biết nữa, và ko dám phát biểu gì về chuyện em chưa chắc chắn.
Nhưng cách đây 2 hôm bạn ấy bị ăn trộm đt, có cả 1 cụ OF ở đấy về còn lập thớt cơ. (em ko có ở đấy hôm đó ạ) nên cũng ko biết ntn.
Mợ nên lắp cái camera đi. Tất cả chỉ là phỏng đoán thôi.

Linh_piano

Xe điện
Thời buổi loạn lạc, các mợ phải hết sức cẩn thận cho bọn chúng em nhờ với :((

tranhgochay

Xe buýt
Trời, sao lại 1 bà cụ vào shop nhà Mợ làm vụ này nhỉ? Mà lúc đó bà ý làm thế nào mà thuốc mê nó xịt đc vào Mợ mà Mợ ko biết nhể?

Thôi thì của đi thay người, chứ vớ phải thằng mất dạy, nó ko những lấy đồ mà nó lại giở trò với Mợ ko biết phải thế nào nữa.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Thôi coi như không may, mình vẫn an toàn là được rồi.

Của đi thay người, chúc Mợ sớm khỏe mạnh :)

sidecardesigner

Xe điện
Trời, sao lại 1 bà cụ vào shop nhà Mợ làm vụ này nhỉ? Mà lúc đó bà ý làm thế nào mà thuốc mê nó xịt đc vào Mợ mà Mợ ko biết nhể?

Thôi thì của đi thay người, chứ vớ phải thằng mất dạy, nó ko những lấy đồ mà nó lại giở trò với Mợ ko biết phải thế nào nữa.
Bà cụ hay ông cụ thì ko ăn cắp được ạ? còn bà ấy làm ntn thì cụ đọc qua hộ cháu đi ợ.
Lần mới đây của nhà cháu là 1 chị u 40 nhìn ngon nghẻ, ăn mặc sành điệu vào qua mắt được cả cháu , 3 cụ OF và 1 mợ cũng OF nữa đấy ạ.
ngoài ra thì cháu đã trả lời ở trên rồi ạ.
Cụ thông cảm, cửa hàng em mặt đường, nó rất liều mới dám oánh thuốc mê em ban ngày như vậy, cửa kính toàn bộ, trừ phi thằng đấy ( con đấy ) bị điên, thần kinh, bệnh hoạn thì mới nghĩ có thể làm gì em lúc ấy. Vì bên ngoài vẫn có người đi qua đi lại chứ ko phải nhà ko người.
Ngoài ra nó còn chạy vứt cả dép lại thì cụ nghĩ nó có thời gian làm gì ạ?

sidecardesigner

Xe điện
Mợ nên lắp cái camera đi. Tất cả chỉ là phỏng đoán thôi.
\m/ chiều mai sói nhà cháu về cháu lắp đây ạ, cháu mới lưu số mấy cụ bán cam ở đây rồi ạ. Cảm ơn các cụ nhiều ạ.

quyetkhongvinh

Xe tải
cái này e thật, mợ nên xác định lại.
Chứ đánh thuốc mê giờ rất ít thịnh hành, vì 2 lý do:
- pải am hiểu 1 chút về thuốc mê, cái này ít người biết. Tài sản như trong trường hợp của mợ ko xác định dc là bao nhiêu, nhiều hay ít. Cửa hàng của mợ ko biết là có bao nhiêu người, cái này nó pải theo dõi mới biết... Hơn nữa dù trong hàng có 1 mình nhưng ngoài cửa rất đông người qua lại, cái này ko thích hợp để đánh thuốc mê.
- tội đó là tội Cướp, khung hình phạt rất cao.
E sợ mợ bầu bí mệt quá, ngủ đi, có khách vào mua hàng thấy mợ ngủ nên nảy lòng tham trộm đồ.
Sau khi mất đồ mợ nghĩ lại và nghi ngờ, dự đoán...
Chứ nếu đúng tình tiết như mợ nói thì xxx vào cuộc rất nhanh, trộm mà ts ít thì ko nói, chứ Cướp thì ko quy định ts, cả phi đội kéo xuống nhà mợ, quay mợ lên xuống chứ ko để time cho mợ vào of chém gió, hehe.
E đọc xong thớt góc khuất cuộc đời, dự định đi cướp cho có tuổi thanh xuân oanh liệt như cụ chủ nên nghiên cứu mấy vấn đề này kỹ lắm.
Mợ nghĩ lại xem.

quyetkhongvinh

Xe tải
với lại e bổ sung thêm 1 ý nhỏ:
bà cụ đi tông cũng rất ít gặp, mà đôi tông mợ nhìn thấy là loại mợ biết (20k), là loại tông bán ở chợ.
E nghĩ (ko nhìn thấy) mấy bà cụ quê e mà đi tông, chắc chỉ có đôi cao su vàng vàng thôi. Mà đôi đó giá bao nhiêu thì e chệu, hehehe.

TieuFu

Xe container
Làm cái CAM thôi mợ. Đằng nào cũng mất roài !!!

davidhuy

Xe tăng
Chia buồn với mợ. Gấu em cũng Thái bạch và cũng mới đc khách hàng cuỗm mất túi xách +ví+ ~60 củ. Hic. Thê thảm.

sidecardesigner

Xe điện
cái này e thật, mợ nên xác định lại.
Chứ đánh thuốc mê giờ rất ít thịnh hành, vì 2 lý do:
- pải am hiểu 1 chút về thuốc mê, cái này ít người biết. Tài sản như trong trường hợp của mợ ko xác định dc là bao nhiêu, nhiều hay ít. Cửa hàng của mợ ko biết là có bao nhiêu người, cái này nó pải theo dõi mới biết... Hơn nữa dù trong hàng có 1 mình nhưng ngoài cửa rất đông người qua lại, cái này ko thích hợp để đánh thuốc mê.
- tội đó là tội Cướp, khung hình phạt rất cao.
E sợ mợ bầu bí mệt quá, ngủ đi, có khách vào mua hàng thấy mợ ngủ nên nảy lòng tham trộm đồ.
Sau khi mất đồ mợ nghĩ lại và nghi ngờ, dự đoán...
Chứ nếu đúng tình tiết như mợ nói thì xxx vào cuộc rất nhanh, trộm mà ts ít thì ko nói, chứ Cướp thì ko quy định ts, cả phi đội kéo xuống nhà mợ, quay mợ lên xuống chứ ko để time cho mợ vào of chém gió, hehe.
E đọc xong thớt góc khuất cuộc đời, dự định đi cướp cho có tuổi thanh xuân oanh liệt như cụ chủ nên nghiên cứu mấy vấn đề này kỹ lắm.
Mợ nghĩ lại xem.
Cái đỏ thì em trả lời luôn cho cụ là nhà em bị chúng nó theo dõi rồi ạ, không phải vô tình mà 1 tháng bị 3 vụ trộm và lừa đảo, cái này ko chỉ em mà mấy bạn HS cũng nghĩ thế.
Cái thứ 2 là em bầu bí nhưng đấy lại ko phải giờ em ngủ trong vòng vài tháng nay, mà là giờ em phải ăn. Em đang phải ăn cho 3 người tổng cộng nên ko bao giờ có chuyện nhịn đói để ngủ vì mệt hay vì bầu bí cả, cái này nếu cụ ở trường hợp em thì sẽ biết thế nào là "đói ko ngủ được"
Ngoài ra sau khi bà kia đi thì em vào trong cửa hàng, và ngất ngây luôn.
Cái thứ 3 là em đã lên CA phường để trình báo, nhưng nói thật, cái cụ nói chỉ là trên cái hiểu biết của cụ, còn ngoài đời thì khác vì em ko phải mới đi trình báo 1 lần.
Phải nói là : Mất thời gian, phí công của em. Đến cái sơ đồ hiện trường các bạn ấy còn bảo em kí vào mà ko thèm ngó ngàng, phải nói mãi mới sang cửa hàng thì cụ bảo quay e cái gì? Hình sự viết biên bản đọc trơn như mỡ, chả hỏi gì em mà tự viết mấy câu : hỏi và trả lời dựa theo những gì em viết tường trình rất nhanh.
Bạn HS còn nói luôn : cái này rất khó tìm, em chỉ nên hi vọng bọn chúng bị bắt ở đâu đó rồi bị oánh đến khi khai ra vụ ở c.hàng em thì may ra mới bắt được.
Cụ nghiên cứu thêm vào nữa nhé, cuộc sống chả phải như trong sách đâu.