[CCCĐ] Thu vàng nơi xứ Mù!

dmdviet

Xe cút kít
Nhưng đó chỉ là vẻ đẹp của dòng thác nước, còn so với thác lúa thì không có cơ hội để so sánh

dmdviet

Xe cút kít
Nhóm trước đã về đến thị trấn nhận phòng mà vân cứ lang thang phía sau. Nên lại lên xe chạy tít để kịp còn đi điểm tiếp theo vào buổi chiều.

Qua thủy điện Khao Mang đường bụi mù

Cuối cùng cũng thị trấn

Chẳng kịp nhận phòng, cũng 15h30 rồi nên gọi nhóm kia xuống đi luôn cho kịp hành trình. Mà nhóm kia còn lấy luôn chìa khóa phòng đê giữ chứ không đưa nhà nghỉ vì có quá nhiều khách đã trả giá phòng cao hơn để lấy lại phòng vì không đặt trước.

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuananh69

Xe tăng
Thôi em giới thiệu để lần sau các cụ gặp nhau còn tạt đầu cho dễ
em măc áo xám chắc cụ biết rồi; cụ mặc áo vàng là cụ NHON 2012 cụ đứng canh em là cụ hoangtuananh69 cụ áo đen là cụ hero1369 con lại cụ đeo kính em cũng chẳng biết tên he he toàn gọi là CT lên quên tên rồi
Đúng là vừa đi Nghĩa Lộ về có khác ...:-ss

laixe02

Xe tải
Chiều rảnh em vô xem tiếp hành trình

Lin Chelsea

Xe tăng
Website
mitsubishibacninh.net
Con đường này chạy dọc theo dòng Nậm Kim, phải nói là nhiều thủy điện nhỏ và siêu nhỏ. Cứ một đoạn lại có thủy điện

thủy điện nhỏ dọc đường thế này là chạy từ nước suối hả cụ
em chưa hiểu lắm :P

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Tưởng mấy lão trên ọp đùa là hẹn hò ở cao tốc, hóa ra thật. Đến nơi đã thấy đông đủ, nhóm em 3 xe và nhóm siêu xe khác có 2 xe. Kể ra otofun có cái hay, chém ngang chém dọc có khi không biết mặt, nhưng gặp nhau cứ như thân lắm rồi.

Siêu xe đã chinh phạt từ Nam ra Bắc, từ đông sang tây, từ miền núi đến miền hải đảo. Chắc là Bắc Cực thì chưa đặt bánh đến

Mắt liếc, 4 bi xenon, chạy xăng, dung tích khéo đến 10.0 nên chấp hết. Biển kể ra thay số 3 thành số 8 thì chắc hoàn hảo!

Ông anh Mây Lê Khánh Vân đây mà :))
Ông anh này có duyên với hội 7X phết, đợt rồi mình xuyên việt 2 anh em có làm ly cà phê tại Dinh Thống Nhất trong Sài Gòn :))
Khà khà

Chỉnh sửa cuối:

echnikj

Xe container
Xem đến tận đây rồi mà chưa thấy ảnh cô gái nào, lại hóng tiếp vậy8->

hoangtuananh69

Xe tăng
Dọc đường có rất nhiều ống dẫn nước từ trên đỉnh núi xuống nhìn xa thì tưởng ống dẫn nước cho ruộng lúa nhưng lại gần hóa ra không phải .Các đường ống rất to đường kính phải tầm 2-3m dẫn nước từ đỉnh núi xuống các nhà máy thủy điện nhỏ bên dưới ..Tích tiểu thành đại các nhà máy điện này cũng góp phần không nhỏ vào việc điện hóa các bản làng trên vùng cao đấy ạ ..Ngày xưa nghe đến Mù cang chải là hãi hết cả hồn nhưng nay điện đã kéo về các bản dọc đường quốc lộ văn mình hơn hẳn các cụ ạ

NHON 2012

Xe điện
Dọc đường có rất nhiều ống dẫn nước từ trên đỉnh núi xuống nhìn xa thì tưởng ống dẫn nước cho ruộng lúa nhưng lại gần hóa ra không phải .Các đường ống rất to đường kính phải tầm 2-3m dẫn nước từ đỉnh núi xuống các nhà máy thủy điện nhỏ bên dưới ..Tích tiểu thành đại các nhà máy điện này cũng góp phần không nhỏ vào việc điện hóa các bản làng trên vùng cao đấy ạ ..Ngày xưa nghe đến Mù cang chải là hãi hết cả hồn nhưng nay điện đã kéo về các bản dọc đường quốc lộ văn mình hơn hẳn các cụ ạ
Vậy là trên đó có điện rồi hả cụ, em tưởng chưa có:D

hantun52

Xe hơi
Em lót dép hóng các cụ ạ

thành đông

Xe điện
Úi Giời Cụ thông thái quá. Hôm nay em mới biết he he lần tói uống thêm hai bát nữa cụ nhá

z0z0z0

Xe điện
Thớt ngắm ruộng bậc thang này nhiều tầng đây, leo mỏi phết. Nhưng cứ có rượu vào leo khỏe ngay các cụ nhể

Gỗ Minh Long

Xe buýt
Website
gominhlong.com
Vào không comment ảnh chuyến đi chỉ rót với ly thế là làm sao hả cụ tanhoang he he :)):)):))
Chiều rảnh em vô xem tiếp hành trình
Ông anh Mây Lê Khánh Vân đây mà :))
Ông anh này có duyên với hội 7X phết, đợt rồi mình xuyên việt 2 anh em có làm ly cà phê tại Dinh Thống Nhất trong Sài Gòn :))
Khà khà
Xem đến tận đây rồi mà chưa thấy ảnh cô gái nào, lại hóng tiếp vậy8->
Cụ cho e đặt ké với
Em ở nhà chứ có đi đâu đâu :-??
Vậy là trên đó có điện rồi hả cụ, em tưởng chưa có:D
Em lót dép hóng các cụ ạ
Úi Giời Cụ thông thái quá. Hôm nay em mới biết he he lần tói uống thêm hai bát nữa cụ nhá
Thớt ngắm ruộng bậc thang này nhiều tầng đây, leo mỏi phết. Nhưng cứ có rượu vào leo khỏe ngay các cụ nhể
Cháu lại rót rượu mời các cụ/mợ mỗi lúc hóng tiếp chuyến đi.

HoangGiang35

Xe buýt
Mắt liếc, 4 bi xenon, chạy xăng, dung tích khéo đến 10.0 nên chấp hết. Biển kể ra thay số 3 thành số 8 thì chắc hoàn hảo!

OF này em chỉ xin đua với Cụ Khánh vân thôi chứ 30A-077.37 thì em qua mặt rùi nhé.(ảnh chụp khi từ La Phán Tần xuống dốc-9/2015)

Em chỉ khoe giầy chứ không dám quảng cáo trá hình đâu ợ.