[Funland] Thu phí vào phố cổ Hội An

playboy83

Xe buýt
Cảm tưởng du lịch VN suốt ngày chỉ có thu tiền và xây dựng cáp treo để thu tiền . HẾT

tomo21311

Xe tăng
Cơm gà em hay ăn ở chỗ cổng sau sân vận động, chỗ đó ít khách du lịch toàn thấy dân Hội An ăn thôi.

Light

Xe tăng
Tạm hoãn rồi các cụ. Hội An cảnh quan thì nhếch nhác, giá cả thì đắt đỏ không phù hợp chất lượng. Giờ thu phí nữa thì không hiểu lôi kéo khách du lịch kiểu gì ? :-?

pooka

Xe container
Cơm gà em hay ăn ở chỗ cổng sau sân vận động, chỗ đó ít khách du lịch toàn thấy dân Hội An ăn thôi.
Em vào ĐN chơi cũng toàn vào đấy ăn. Có lái xe dân thổ địa ở đấy chỉ chỗ.

Thích lái xe mới

[Tịch thu bằng lái]
Chính thức tạm hoãn kế hoạch rùi các cụ các mợ nhé.
Đáng nhẽ những quyết định ntn phải có kỷ luật, phê bình người chịu trách nhiệm chứ ko phải cứ nghĩ ko ra hồn xong quyêta định bừa.

chim_baobao

Xe hơi
Ơ thế này là mềm nắn ($) rắn buông à?
Khách lẻ nào biết luật to mồm kêu ca thì sẽ ko bị thu phí, khách nào thiếu thông tin, thiếu hiểu biết pháp luật thì ngoan ngoãn nộp phí cho chủ tịch qua chị Cẩm Hội An à ;))

nhuataiche

Xe container
Cơm bà Buội em kinh hoàng luôn. Dưới tí nước gà , vài miếng thịt gà bạc nhạc. Như cho ăn xin.
Tởm lợm bà Buội :))
Bác ko ăn được đâu có nghĩa là người khác cũng thế ? Bác cũng đâu phải chuyên gia ẩm thực gì mà lớn tiếng đánh giá người ta ?

Đồ ăn địa phương nghĩa là đồ ăn địa phương, nó ko có nghĩa vụ phải thay đổi để làm vừa lòng mọi người từ mọi miền đất ! Nếu bác ko ăn được đồ ăn nơi bác tới thì bác đi du lịch làm gì cho tốn tiền ?

Lacet_ti

Xe container
Bác ko ăn được đâu có nghĩa là người khác cũng thế ? Bác cũng đâu phải chuyên gia ẩm thực gì mà lớn tiếng đánh giá người ta ?

Đồ ăn địa phương nghĩa là đồ ăn địa phương, nó ko có nghĩa vụ phải thay đổi để làm vừa lòng mọi người từ mọi miền đất ! Nếu bác ko ăn được đồ ăn nơi bác tới thì bác đi du lịch làm gì cho tốn tiền ?
Hehe, em chả tiền mua sp - em có quyền khen chê cụ ợ- thế mới sinh ra đánh sao sp
Hôm đó nhóm em khoảng 10 người, chả ai khen câu nào - đi ra được trận cười vì món ăn dở
Trong Hội An em chỉ thấy bánh mì là được - bm Phương thì phải :)

playboy83

Xe buýt
Thế là tạm hoãn . Thế mới biết du lịch VN đc quản lỹ rât manh mún , tùy hứng , k có sự tham vẫn của các chuyên gia dẫn đến nhiều chính sách đưa ra bị người dân phản đối gay gắt , nhiều chính sách còn vi phạm pháp luật

chim_baobao

Xe hơi
Thế là tạm hoãn . Thế mới biết du lịch VN đc quản lỹ rât manh mún , tùy hứng , k có sự tham vẫn của các chuyên gia dẫn đến nhiều chính sách đưa ra bị người dân phản đối gay gắt , nhiều chính sách còn vi phạm pháp luật
Thế mà trên này chưa chi đã có 1 đàn kéo vào bênh chằm chặp kiểu "chủ trương" gì "của ta" cũng auto đúng, giờ thấy im thin thít nhỉ ;))

chim_baobao

Xe hơi
Hehe, em chả tiền mua sp - em có quyền khen chê cụ ợ- thế mới sinh ra đánh sao sp
Hôm đó nhóm em khoảng 10 người, chả ai khen câu nào - đi ra được trận cười vì món ăn dở
Đội e đi mấy người cũng ko thấy ai khen, nếu ko muốn nói là chót vào rồi thì nhắm mắt nhắm mũi nuốt cho xong.

Minmatday

Xe tải
Thế mà trên này chưa chi đã có 1 đàn kéo vào bênh chằm chặp kiểu "chủ trương" gì "của ta" cũng auto đúng, giờ thấy im thin thít nhỉ ;))
à đây rồi, vẫn là dòng k chỉ ra được sai phạm về pháp luật nhỉ? Thế lảm nhảm phỏng ích gì? Chính sách thì có thể phù hợp với tình hình chung, thị trường hoặc không, cái đó chưa bàn! To mồm vi hiến, vi hiến chỗ nào? K nói được thì trật tự đi kẻo người ta khinh như mẻ :))

chim_baobao

Xe hơi
à đây rồi, vẫn là dòng k chỉ ra được sai phạm về pháp luật nhỉ? Thế lảm nhảm phỏng ích gì? Chính sách thì có thể phù hợp với tình hình chung, thị trường hoặc không, cái đó chưa bàn! To mồm vi hiến, vi hiến chỗ nào? K nói được thì trật tự đi kẻo người ta khinh như mẻ :))
Ko vi hiến trái pháp luật thì sao phải tụt vòi ;))

nhuataiche

Xe container
Bác chắc là trả nhiều tiền lắm để mua đĩa cơm gà, nên mới chê mạnh miệng thế !

Miền Nam hay nói: có những người nghĩ rằng đồng tiền của họ to như bánh xe bò !

cairong_2011

Xe container
Đáng nhẽ những quyết định ntn phải có kỷ luật, phê bình người chịu trách nhiệm chứ ko phải cứ nghĩ ko ra hồn xong quyêta định bừa.
Nếu thế em hỏi cụ Luật vừa đc thông qua lại phát hiện ra lỗi phải sửa cấp tốc thì lỗi cả hội trường giơ tay ?

Lacet_ti

Xe container
Bác chắc là trả nhiều tiền lắm để mua đĩa cơm gà, nên mới chê mạnh miệng thế !

Miền Nam hay nói: có những người nghĩ rằng đồng tiền của họ to như bánh xe bò !
Ơ hay nhỉ, cụ bán cơm gà à :))
Tôi thuận mua vừa bán,chứ đi xin đâu.
Ko ngon thì bảo ko ngon, chứ ai khổ như cụ, cứ phải bốc thơm :)