Chi hội [Thread 1] Những câu hỏi liên quan KỸ THUẬT

hungthinh1408

Xe tải
Tôi ko biết có giống không, nhưng chắc chắn phải có hệ thống evap này và nguyên lý tương tự, nếu xe cụ báo lỗi này thì cụ lần mò xem và xử lý.
Ok. Thanks cụ. Mà cụ chỗ nào ND nhỉ. Quê vợ e o Nam Trực. Có dịp giao Luu ccùn cụ.

kuwowngfby

Xe buýt
Cụ bong07 cho e hỏi. Cụ có phụ tùng cho vios 2007 ko ạ? Nếu có cụ inbox giúp e giá quả mobin nhé. E hỏi giúp ô bạn e

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Bugi cũ của em thay hãng chạy 5 vạn đã đến kì phải thay nên CN tuần trước em vô gara thay loại NGK của chính hãng thì phải,giá 80k/con.sau khi thay e thấy xe ì,chạy yếu hơn cả bugi cũ của em.Bực mình lên OF tham khảo các cụ trên này.Hỏi mụ bong07 về thông số bugi cho spark thì ko thấy ý kiến ý cò gì(chắc mụ bận mấy vụ ngân hàng phá sản):)) hjhj.May quá có cụ min18vn và cụ mrQuick8x đã nhiệt tình tư vấn tại thớt này
https://www.otofun.net/threads/thread-1-nhung-cau-hoi-lien-quan-ky-thuat.1113889/page-8#post-31807545
Em liền dong vk2 xuống thủ đô để mua bằng được cho nàng ba con densso irdium ik 16 tại ĐC 32NCT mà em được chỉ.đến nơi 12h30 họ nghỉ đi ăn cơm may quá có bãi gửi xe đúng ĐC này luôn e tranh thủ gửi xe bắt xe ôm ra số 10 Trần Cao Vân theo chỉ dẫn của bác hoangtunamtan mua đc đôi tep MEC bãi lắp chân gương cho em nó.tiện qua cụ turnviet lắp luôn nghe phê lòi ra hjhj.thế hôm ở Long thịnh các cụ ấy hét 1 củ 2 đôi tép e sợ quá vãi *** chạy mất dép:D.Quay lại bugi chạy qua gara chỗ quen ngã tư Vạn Phúc Hà Đông nhờ lắp cho.cảm nhận rõ rệt luôn, khi đi xe bốc hẳn,không còn ì máy nữa,e chạy thẳng lên Hoà Bình để thử thấy khi vượt xe nó vọt hẳn,lưng dính cả vào ghế:D.đúng là xứng đáng để lắp cho vk 2 của các cụ.em nghĩ xe bé nên lắp ah.còn xe có mã lực lớn rồi thì vốn nó đã mạnh thì chả cần.bu gi em mua là loại này!

Còn đây tác phẩm loa tep

Kết quả cũng che đc hốc gương đi ạ!

Qua đây em cũng muốn hỏi cccm chỗ nào bán loa bãi để e làm đôi nữa nghe cho e nó phê hơn.một lần nữa cảm ơn cccm nhiều!
Đôi tép cụ mua bao nhiêu thế?

toppro

Xe máy
Tất cả các ngày trong tuần từ 7h sáng đến 18h tối.cụ đi sớm về muộn tý là đc mà.ko thì e nnhĩ đi chiều thứ sáu chiều chủ nhật về ạ.thay sec măng thôi nhanh mà
Em nghĩ cho dù thay 1 sec măng cũng phải hạ máy chứ nhỉ? Mà đã hạ thì bung ra hết kiểm tra tổng thể luôn. Vậy túm lại đâu có nhanh được cụ?

thaison2008

Xe container
Em nghĩ cho dù thay 1 sec măng cũng phải hạ máy chứ nhỉ? Mà đã hạ thì bung ra hết kiểm tra tổng thể luôn. Vậy túm lại đâu có nhanh được cụ?
Hj vâng làm máy cẩn thận càng tốt thế nên e bảo cụ ấy đi từ thứ 6 đến tối chủ nhật về.cũng nhanh mà!