[Funland] Thớt tổng hợp về tất cả những gì liên quan đến Trung Nguyên

1.25 ton

Xe điện
Đánh tráo khái niệm ;)) Những thú vui đó không ai nói là hâm thật, bảo hâm chỉ là cách nói vui thôi.

Còn thằng nào tuyên bố được trời thông linh để biết hết mọi thứ bất tử bất diệt cứu vớt thế giới cả ngày éo ăn gì hút 20 điếu xì gà... thì mới là hâm thật nhé :)) So thế nào được với bọn chịch xoạc nuôi chim chơi xe...
Cụ phản biện quá hay. Không biết cụ Thichduthu phản bác ra sao?

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Em mong anh Vũ thắng. Chỉ vì sở thích cá nhân, chả vì lý do gì
Anh Vượng có ly hôn nghìn tỷ thì cũng thuộc về Anh Vượng thiên hạ này có biết chị H là người đàn bà nào đâu.

Phụ nữ phải như Mợ Huyền Tâm ý, bỏ chồng Đại tá ta lấy chồng Đại gia , bỏ chồng Đại gia ta lấy hẳn TBT.

Chị Thảo bỏ anh Vũ chẳng kết hôn với chồng hơn Anh Vũ đâu...dại
Không ly hôn vẫn còn danh phận phu nhân PTGĐ Trung Nguyên.
Chồng có trăm vạn đàn bà khác ta vẫn là hoàng hậu chính cung.
Người phụ nữ được mang lễ đến đón rước về.
Ly hôn rồi King Coffee thiên hạ cũng nghĩ nhờ chồng mà có.

Chỉnh sửa cuối:

Bimmer

Xe điện
Trung Nguyên mà vào tay Vũ thì sập khẩn trương. Mấy ông nói trạng chỉ được cái nói chứ còn nghiệp vụ CEO thì đảm bảo đếch biết gì, vài năm là bọn tay chân đục đẽo cho bằng hết.

Cho nên cũng có nhiều fan cuồng ;;)

rèm hàn quốc

Đi bộ
trung nguyên nhiều tiền thật đấy , nghe tổng tài sản mà khiếp

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều tay đọc ba cuốn sách dạo, tự cho mình biết tuốt, những cuối cùng lại chả biết đếch gì.

Dương DD

Xe máy
Khi nào kiếm dc vài ngàn tỏi mới nên nghĩ "tiền nhiều để làm gì"
Giờ vấn đề là "làm gì để nhiều tiền" bác ah

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Đánh tráo khái niệm ;)) Những thú vui đó không ai nói là hâm thật, bảo hâm chỉ là cách nói vui thôi.

Còn thằng nào tuyên bố được trời thông linh để biết hết mọi thứ bất tử bất diệt cứu vớt thế giới cả ngày éo ăn gì hút 20 điếu xì gà... thì mới là hâm thật nhé :)) So thế nào được với bọn chịch xoạc nuôi chim chơi xe...
Mua con chim bé tí mấy trăm triệu, 10 người cũng 8 người nói là hâm ý.

scorp8x

Xe container
Hết lo ngân khố quốc gia lại đến két nhà tỷ phú :D khộ tâm nữ tu thiện lành quá
Anh Vượng có ly hôn nghìn tỷ thì cũng thuộc về Anh Vượng thiên hạ này có biết chị H là người đàn bà nào đâu.

Phụ nữ phải như Mợ Huyền Tâm ý, bỏ chồng Đại tá ta lấy chồng Đại gia , bỏ chồng Đại gia ta lấy hẳn TBT.

Chị Thảo bỏ anh Vũ chẳng kết hôn với chồng hơn Anh Vũ đâu...dại
Không ly hôn vẫn còn danh phận phu nhân PTGĐ Trung Nguyên.
Chồng có trăm vạn đàn bà khác ta vẫn là hoàng hậu chính cung.
Người phụ nữ được mang lễ đến đón rước về.
Ly hôn rồi King Coffee thiên hạ cũng nghĩ nhờ chồng mà có.

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Đúng là chó chê mèo lắm lông. Chê thằng có ngàn tỏi hâm vì toàn chém gió thì hoá ra đang tự chê mình là đại hâm à? Lại còn tự sướng như dưới mới ghê chứ :))
Cụ phản biện quá hay. Không biết cụ Thichduthu phản bác ra sao?

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là chó chê mèo lắm lông. Chê thằng có ngàn tỏi hâm vì toàn chém gió thì hoá ra đang tự chê mình là đại hâm à? Lại còn tự sướng như dưới mới ghê chứ :))
Thằng có ngàn tỷ thì với cụ mứt nó cũng thơm, nói gì cũng đúng, làm gì cũng bình thường cụ nhỉ ;))

nhuataiche

Xe container
Trung Nguyên mà vào tay Vũ thì sập khẩn trương. Mấy ông nói trạng chỉ được cái nói chứ còn nghiệp vụ CEO thì đảm bảo đếch biết gì, vài năm là bọn tay chân đục đẽo cho bằng hết.

Cho nên cũng có nhiều fan cuồng ;;)
Em theo dõi vụ này ở góc độ là học hỏi cách làm ăn của người ta, ko bênh vực ai. Tin tức em theo dõi cũng ko thường xuyên, nên nhận định của em chỉ là cảm tính.
Em muốn hỏi bác là nếu Trung Nguyên về tay anh Vũ, thì bọn tay chân của anh sẽ đục đẽo và làm sập công ty bằng cách nào ? Hoặc có thể đưa công ty đi lên như thế nào ?
Nếu Trung Nguyên về tay chị Thảo, câu hỏi cũng tương tự.
Em hỏi để học thôi, ko bênh ai, ko xem trọng hay coi thường ý kiến của ai. Thành thực mà nói, em có cảm tình với anh Vũ hơn, càng ngày em càng thấy anh ấy ko bị khùng. Chị Thảo thì em thấy càng ngày càng lộ ra là đàn bà lòng dạ không được hào phóng ( nếu ko nói là hơi hẹp hòi ). Nhưng do thông tin em ko có đầy đủ, nên em cũng ko thể chắc là nhận định của mình có chính xác hay ko.

nhuataiche

Xe container
Nếu chỉ chém đạo để bán cafe thì ok và chứng tỏ ông ý ko hề lú, chứ còn loe ngoe nổi lên thì đạo cơm sườn nó đập cho vỡ mồm.
Em nghĩ bác ý ko khùng đâu, và bác cũng chỉ muốn bán cafe thôi.

CR-Vic

Xe container
Đứng về góc độ quản trị doanh nghiệp thì Thảo làm tốt vai trò kiểm soát dòng tiền ra vào để tối ưu lợi nhuận cho cơ nghiệp của hai vc họ. Kế toán mà nhân viên nó chửi sau lưng là ky kiệt với chặt chẽ là kế toán giỏi đó bác :D

Em theo dõi vụ này ở góc độ là học hỏi cách làm ăn của người ta, ko bênh vực ai. Tin tức em theo dõi cũng ko thường xuyên, nên nhận định của em chỉ là cảm tính.
Em muốn hỏi bác là nếu Trung Nguyên về tay anh Vũ, thì bọn tay chân của anh sẽ đục đẽo và làm sập công ty bằng cách nào ? Hoặc có thể đưa công ty đi lên như thế nào ?
Nếu Trung Nguyên về tay chị Thảo, câu hỏi cũng tương tự.
Em hỏi để học thôi, ko bênh ai, ko xem trọng hay coi thường ý kiến của ai. Thành thực mà nói, em có cảm tình với anh Vũ hơn, càng ngày em càng thấy anh ấy ko bị khùng. Chị Thảo thì em thấy càng ngày càng lộ ra là đàn bà lòng dạ không được hào phóng ( nếu ko nói là hơi hẹp hòi ). Nhưng do thông tin em ko có đầy đủ, nên em cũng ko thể chắc là nhận định của mình có chính xác hay ko.

Moriarty

Xe container
Em nghĩ bác ý ko khùng đâu, và bác cũng chỉ muốn bán cafe thôi.
Hâm hay ko thì chịu nhưng sự thực là cái tên Trung Nguyên lại tạo sóng truyền thông, cái clip chém trc tòa của ông Vũ về triết lý có độ viral ghê gớm. Ở xứ này đôi khi bị chửi lại càng nổi tiếng càng tạo đc sức hút.