[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

DIT

Xe điện
Ngồi ở việt nam mà toàn thấy phán “kiện thế đếch nào được, rảnh thì kiện ko thay đổi được gì đâu”, thế mà quỹ kiện tụng của cụ Trump cứ thấy tăng vù vù, dân mỹ công nhận ngu, chả nhẽ ở sinh ra lớn lên ở mỹ mà ko rành luật bằng mấy ông ofer ở việt nam? Biết ko kiện được, ko thay đổi được gì mà vẫn quyên tiền cho cụ Trump? Chả có nhẽ dân mỹ nhiều người dốt và mù quáng thế? Sao họ lắm thành phần dốt và mù quáng mà họ vẫn giàu thế nhỉ =)) =)) =)) =)) =))
Theo thống kê thì số lượng fan trump ở quê đông lắm, thím hiểu rõ mục đích của trump rồi đó, nhận 200 triệu, tiêu 10 triệu, số tiền còn lại sẽ làm gì ta :D :D :D

DIT

Xe điện
Với cá tính của Trump các cụ yên tâm, tôi đoán tuần sau Trump sẽ tung hết bài, vì 8/12 là thời hạn cuối để xét xử tất cả các vụ kiện tụng, nếu không xong thì sao 14/12 các đại cử tri bỏ phiếu, cụ Trump sẽ không chịu thua đâu, những lá bài xưa nay không ai xài thì coi chừng cụ ấy lật ra chơi luôn, nên những tin như VN chúc mừng thì chắc chắn Biden lú lên, nên đọc và cười bỏ qua nha các cụ. =))
Ủa tới giờ mà còn giấu bài à, công nhận trump giấu kinh thiệt.

AntiTrump2024

Xe tăng
Bidet cungz kích hoạt kế hoạch raise tiền để cho legal fight với Trump mà méo thấy báo nào cập nhật. Hay là ít quá xấu hổ nên MSM nó ko đăng? Thực ra nếu so sánh số tiền 2 bên quyên cũng có thể đoán ra người Mỹ họ đang tin về cái gì. Tin và xuống tiền nó khác với cái đám mị dân chém gió suông cụ ơi.
Biden thì quyên tiền bằng con mắt í:)). Giờ đang tiếp tục sử dụng bài cũ là: "Biden muốn có một lễ nhậm chức an toàn!" =)) Tức là buổi nhậm chức của Biden không quá 20 mống tham dự =))=))=)).

Vì sao? Vì covid nên để an toàn Biden không cho phép nhiều người tham dự ==> lại sử dụng bài ca covid nhé :)):)):))

belo

Xe điện
Theo thống kê thì số lượng fan trump ở quê đông lắm, thím hiểu rõ mục đích của trump rồi đó, nhận 200 triệu, tiêu 10 triệu, số tiền còn lại sẽ làm gì ta :D :D :D
Thím kia chắc không hiểu, mục đích của ông T đâu. Hay cụ hiểu, cụ giảng giùm với.

DIT

Xe điện
Biden thì quyên tiền bằng con mắt í:)). Giờ đang tiếp tục sử dụng bài cũ là: "Biden muốn có một lễ nhậm chức an toàn!" =)) Tức là buổi nhậm chức của Biden không quá 20 mống tham dự =))=))=)).

Vì sao? Vì covid nên để an toàn Biden không cho phép nhiều người tham dự ==> lại sử dụng bài ca covid nhé :)):)):))
Thích thì nói 1 tiếng silicon valley cho vài trăm triệu xài chơi, cần gì quyên góp, mà thắng rồi quyên góp để làm gì. Từ khi trump đòi kiện tới giờ thì team ls của biden toàn ngồi ngáp ruồi, chả phải làm gì.

DIT

Xe điện
Thím kia chắc không hiểu, mục đích của ông T đâu. Hay cụ hiểu, cụ giảng giùm với.
Mọi người tự hiểu thôi nói ra mất hay, để người ta còn có cái bám víu chứ, mấy bạn đó chui hang hết thì mình nói còn ai tranh luận nữa

fundraiser

Xe container
Hình như vậy, mình cũng không quan tâm nước nào chúc ông Biden thắng vì nó không thể ảnh hưởng tới kết quả đang tranh chấp.
Uh em đang lý luận lại với mấy ông bảo Việt Nam chúc rồi sao thớt này vẫn hot hơn thót của các cụ ấy :)) 1 nước lớn với hệ thống tìn báo mạnh như Nga chưa chúc cũng có lý do. Nhưng thực tế mà nói, nước Nga nhìn chung dễ thở hơn dưới thời của các Tổng thống Cộng Hoà. TQ thì lại ngược lại. Nên em đoán các thành phần vào cà khịa trong nhóm này là người Tàu nói tiếng Việt thôi. Chứ ng Việt chân chính ai làm thế. So sánh thời Obama và Trump, có 2 vụ ngoài Biển Đông ảnh hưởng tới Việt nam. 1 vụ là gian khoan 981 thời 2014 thời Obama và vụ Bài Tư Chính thời Trump. Thời gian khoan, chính quyển Obama gần như ngậm hột thị, còn thời Trump, dù cungz chỉ được lời khuyên bằng mồm, nhưng cả Chinhd phủ, BNg, Lầu Năm Góc, cùng Đôngf minh Mỹ như Anh Pháp Đức đều ra công hàm phản đối. Nói thế để thấy tại sao người Việt nói chung thiện cảm với Trump hơn. Còn đám Bidet Hán nô vào cà khịa ở đây nếu còn chút liêm sỉ thì nên lượn ra chỗ khác lập thớt riêng tự quay tay với nhau. Đám này miễn comment vii tôi ko trả lời đâu. Muốn Vang/Vodka thoải mái.

AntiTrump2024

Xe tăng
Thích thì nói 1 tiếng silicon valley cho vài trăm triệu xài chơi, cần gì quyên góp, mà thắng rồi quyên góp để làm gì. Từ khi trump đòi kiện tới giờ thì team ls của biden toàn ngồi ngáp ruồi, chả phải làm gì.
Em là em thích xem mấy cái vòng tròn màu trắng với khoảng 15 người trong buổi lễ nhậm chức của Biden lắm =)) =)) =))

DIT

Xe điện
Em là em thích xem mấy cái vòng tròn màu trắng với khoảng 15 người trong buổi lễ nhậm chức của Biden lắm =)) =)) =))
Hình thức làm gì chỉ cần thắng là đc, có ai đó cay cú vì bị thằng tệ hại đá đít

fundraiser

Xe container

Tiền đổ hết cho media với đám corruption rồi còn đâu. Khoe là quyên được tiền vượt mọi thời đại, vượt xa Trump mà ko tổ chức các event meeting hoành tráng tốn kém như của Trump, thì nó đi đâu???

stealth

Xe buýt
Nói chung các bác ở Việt nam kiểu như ếch ngồi đáy giếng, hóng thì cứ hóng nhưng đừng thở ra câu “không kiện được đâu, ko thay đổi được kết quả đâu”. Năm 2016 cụ Trump ra tranh cử, chả ai ngờ ông ấy lại thành tổng thống mỹ, biết đâu lần này cụ lại tạo ra kì tích, khi nào ai chính thức đặt tay lên kinh thánh tuyên thệ thì các cụ Bidet hay anti Trump gáy cũng chưa muộn. Như mình nè, trước mua cái chung cư, cđt bàn giao muộn, vác đơn đi đòi lãi, mấy ông bà cứ cười cợt nói đểu bảo mình bị điên, kiện thế đếch nào được, cđt nó có tiền có quan hệ nọ kia. Cuối cùng mình thắng, cđt phải trả lãi chậm bàn giao hơn 600 củ. Tới lúc đó cả chung cư mới sốt sình sịch lên, nhưng mà bị cđt nó lừa kí thanh lí hợp đồng rồi nên cuối cùng mỗi nhà mình đòi được
Thì em đã bẩu thằng Huấn rô xì nó nghiện nhưng chưa ngẫn “không làm mà đòi có ăn thì có mà ăn l...”

AntiTrump2024

Xe tăng
À, để xem hôm lão Đen nhậm chức có bao nhiêu người theo dõi online =)) =)) =))

Không biết đc vài ngàn người không :D:D:D

stealth

Xe buýt
Mình ở Việt nam thì thôi cứ hóng, chứ cứ dẫn tin từ báo mà toàn như CNN được chỉ đạo để bôi nhọ cụ Trump thì ko biết đường nào mà lần. Đến luật việt nam còn đếch hiểu hết, đọc báo mỹ rồi cứ khẳng định chắc như đinh đóng cột “ko kiệt được đâu, ko thay đổi được kết quả đâu”, đọc thấy ngứa cả mắt cụ ạ.
Thằng CNN bị bọn Veritas nó lột chuồng ra cho thiên hạ xem múa thoát y. Bọn chủ AT&ấy đang chán lắm muốn tống khứ đi lấy lại tiền còm. Sắp bán cho Khựa thành China News Network rồi.

Vị Biển

Xe buýt
Mãi chưa co tin gì mới của cụ Hoàng A Mã

stealth

Xe buýt
nếu phải thông qua hạ và thượng viện liên bang kèo này thua rồi . Hạ viện dân chủ nắm , thượng viện 50-50 nhưng rino romney chống trump ra mặt . Hy vọng duy nhất của trump là quốc hội các bang arizona , geogria , michigan , Pennsylvania tự thành lập cử tri đoàn
Chưa chắc, nếu ăn 2 phiếu GA, thì Rino Romney bố bảo cũng không dám chống.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Uh em đang lý luận lại với mấy ông bảo Việt Nam chúc rồi sao thớt này vẫn hot hơn thót của các cụ ấy :)) 1 nước lớn với hệ thống tìn báo mạnh như Nga chưa chúc cũng có lý do. Nhưng thực tế mà nói, nước Nga nhìn chung dễ thở hơn dưới thời của các Tổng thống Cộng Hoà. TQ thì lại ngược lại. Nên em đoán các thành phần vào cà khịa trong nhóm này là người Tàu nói tiếng Việt thôi. Chứ ng Việt chân chính ai làm thế. So sánh thời Obama và Trump, có 2 vụ ngoài Biển Đông ảnh hưởng tới Việt nam. 1 vụ là gian khoan 981 thời 2014 thời Obama và vụ Bài Tư Chính thời Trump. Thời gian khoan, chính quyển Obama gần như ngậm hột thị, còn thời Trump, dù cungz chỉ được lời khuyên bằng mồm, nhưng cả Chinhd phủ, BNg, Lầu Năm Góc, cùng Đôngf minh Mỹ như Anh Pháp Đức đều ra công hàm phản đối. Nói thế để thấy tại sao người Việt nói chung thiện cảm với Trump hơn. Còn đám Bidet Hán nô vào cà khịa ở đây nếu còn chút liêm sỉ thì nên lượn ra chỗ khác lập thớt riêng tự quay tay với nhau. Đám này miễn comment vii tôi ko trả lời đâu. Muốn Vang/Vodka thoải mái.
Anh bún chả ba phải quen chiều lòng mọi người, không làm mếch lòng ai nên kể cả bị làm bẽ mặt vẫn AQ tự coi chuyện nhỏ được mà. Chuyện nhà anh còn nhỏ thì chuyện cái giàn mướp nhà hàng xóm lại càng nhỏ.

stealth

Xe buýt
Trump mà làm nhiệm kì nữa không khéo hoà Nga phang để phang thằng Khựa. Trump có vẻ thần tượng Reagan nên sẽ tìm cách bắt tay với Nga. Nhìn cách lão giúp Ịt xà hoà hoãn với bọn Arap, thì chuyện giúp EU chơi với Nga là hoàn toàn có thể. Khựa lúc đó đái ra máu luôn.

kvboto

Xe container
05/12, from Team, Fans, Supporter and President Trump,

For lasting the Trump Empire, General Flynn come back, Action Plan B, Fightback, MAGA,...

76 thành viên lập pháp bang PEN đã yêu cầu Hủy kết quả bầu cử,....

Trạng thái
Thớt đang đóng