[SNOF] Thớt đăng ký TNV SNOF 06

bimbim taxi

Xe tăng
Hẹn gặp cụ tại buổi tổng kết TNV sắp tới :)

@all: Mọi người chú ý hộ em là thấy bài nào có ảnh TNV ở thớt khác thì lôi về đây giúp em để em làm tư liệu, năm nay TNV rất thiệt thòi vì 2 chiếc máy ảnh của hội đều đi Trường Sa nên ko có người chuyên chụp các TNV.
Tủi thân hôm qua em có nói với mọi người rằng năm nay mải làm quá không để ý để chụp ảnh TNV cái ...khi xong thì là lúc mưa ướt hết roài...em có mang theo con bao diêm đi nhưng cũng không có lúc nào mà nhớ đến ...khi vềmowr máy ra thì không có cái nào đểu thật

CôngNông

Xe điện
Hy vọng mọi người sẽ có ảnh, trưa nay đi làm cốc bia vào cũng thấy mát mát thật :D
Tủi thân hôm qua em có nói với mọi người rằng năm nay mải làm quá không để ý để chụp ảnh TNV cái ...khi xong thì là lúc mưa ướt hết roài...em có mang theo con bao diêm đi nhưng cũng không có lúc nào mà nhớ đến ...khi vềmowr máy ra thì không có cái nào đểu thật
@all: Chú ý ảnh TNV nên up những cái mang tính chất làm việc hăng say, vui cười trong khi làm việc chứ mấy cái khoe hàng là ko hợp :) có được mấy cái khoảnh khắc làm việc thì quá tốt

CôngNông

Xe điện
Cảm ơn cụ bean đã làm ảnh nhanh up cho nhà em ạ :-* :D

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hichic.. Tính em thích chơi với con nít.. nhưng có việc mà mang F1 đi thì mệt thật mợ ạ.. trẻ con thì nghịch chứ, lần sau mà đi off hay chơi bời gì mang F1 của v đi cho e chơi vs ná..hehe
Nếu e mà có f1 bằng chừng ấy thì e đã chẳng dám mang đi làm tnv. hic. e đăng kí tnv trước rồi, sau mới về nhà đón nó lên chơi 1 tuần. mệt lắm ý. nhưng mà vui lắm. lần sau VOC thì chắc sẽ làm được nhiều việc hơn rồi. Lần này ngại quá, chẳng giúp được j nhiều.

Lukas

Xe tăng
Đội TNV nhìn đẹp, ấn tượng, đắc biệt là mợ này :

;)) .

bờm sunny

Xe tải
Nếu e mà có f1 bằng chừng ấy thì e đã chẳng dám mang đi làm tnv. hic. e đăng kí tnv trước rồi, sau mới về nhà đón nó lên chơi 1 tuần. mệt lắm ý. nhưng mà vui lắm. lần sau VOC thì chắc sẽ làm được nhiều việc hơn rồi. Lần này ngại quá, chẳng giúp được j nhiều.
ko sao đâu mợ ạ.. Điều kiên ko cho phép mà..

pth169

Xe tải
e mệt quá các cụ mợ̉i huhuhu

vt2phuc

Xe điện
Hy vọng mọi người sẽ có ảnh, trưa nay đi làm cốc bia vào cũng thấy mát mát thật :D

@all: Chú ý ảnh TNV nên up những cái mang tính chất làm việc hăng say, vui cười trong khi làm việc chứ mấy cái khoe hàng là ko hợp :) có được mấy cái khoảnh khắc làm việc thì quá tốt
Hơ, lúc làm việc thì ai lại chụp. ;)). Chủ yếu chụp lúc tạo dáng hay nghỉ ngơi mà. :D.

P/S: Không biết cụ nào chụp mấy tấm anh em xếp xe lúc đầu toàn bị xe lao vào ầm ầm không nhỉ. ;))