[SNOF] Thớt đăng ký TNV SNOF 06

bimbim taxi

Xe tăng
Đề nghị cả nhà TNV mang bia với rượu đến BV thăm lão Bỉm ngay nhá? \m/
3 chai nước vào người òi...tối off không cho anh theo với ...đi taxi đc thoai :))
Cảm ơn Tubin anh khá hơn rùi...cảm thui ..đang trên đường từ viện về nhà òi

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Cảm ơn Bờm, Cảm ơn chị Hương ! Sáng nay đưa người nhà em vào khám sức khỏe ...đc khoảng 1h sau em sỉu luôn tại viện...hóa ra là đưa mình đi viên ạ
Em đc chuyền 3 chai nước từ sáng đến giờ ...em đc các bác sỹ cho về nhà với lời dặn và kiêng nhiều thứ ....hẹn mai đến khám lại
Em bị nắng và mưa đột ngột nên cảm thui...em sẽ khỏe để cùng off với mọi người mà....
Em cẩn thận nhé vì những trường hợp nắng mưa mà bị cảm như em dễ là cảm thương hàn mà cảm thương hàn là rất nguy hiểm nên em theo dói sức khỏe nhé đừng để nó quá nặng ra. Thanh niên mà bị xỉu như vậy là không đùa được đâu.
Cố gắng giữ gìn sức khỏe nhé!

Chỉnh sửa cuối:

bờm sunny

Xe tải
Cảm ơn Bờm, Cảm ơn chị Hương ! Sáng nay đưa người nhà em vào khám sức khỏe ...đc khoảng 1h sau em sỉu luôn tại viện...hóa ra là đưa mình đi viên ạ
Em đc chuyền 3 chai nước từ sáng đến giờ ...em đc các bác sỹ cho về nhà với lời dặn và kiêng nhiều thứ ....hẹn mai đến khám lại
Em bị nắng và mưa đột ngột nên cảm thui...em sẽ khỏe để cùng off với mọi người mà....
Hic, thương cụ nhiệt tình với công việc quá mà quên thân..hic..Cụ cố gắng hồi phục nhanh, mau khỏe để tí tởn tiếp cụ nhé.. Lần sau cụ cố gắng giữ gìn nhé..

Hôm nay em nghe nói có rất nhiều TNV bị ốm sau 2 ngày vất vả chả biết nói gì ngoài sự chia sẻ chân thanh nhất
Chúc các cụ các mợ mau bình phục và vẫn giữ được ngọn lửa trong trái tim mình.

Me3G

Xe container
Thương anh em TNV vất vả quá, lại vô cùng nhiệt huyết ạ, em thấy có TNV về mất tiếng, có cụ, mợ thì ốm vì dầm mưa, chúc mọi người luôn vui khoẻ nhé :x

3 chai nước vào người òi...tối off không cho anh theo với ...đi taxi đc thoai :))
Cảm ơn Tubin anh khá hơn rùi...cảm thui ..đang trên đường từ viện về nhà òi
Anh về đến nhà rồi Bim
Cũng đang ngạc nhiên là tại sao mình không ốm :))

bimbim taxi

Xe tăng
Anh về đến nhà rồi Bim
Cũng đang ngạc nhiên là tại sao mình không ốm :))
Anh về nhà rùi à...anh đang ốm mà cứ uống rượu tỳ tỳ thế không ổn đâu anh ạ. Em nằm viện E từ sáng cũng vừa về đến nhà an toàn ...dù người còn đau ê ẩm ,và hoa mắt chóng mặt nhưng nhớ quá phải ôm máy lên giường hóng mọi người anh ạ !
Chắc em nghỉ mấy ngày là ổn thôi ạ ko sao? VOC em lại đi tiếp ạ !

@: Bờm sunny : Anh nằm viện E nhưng cũng về nhà rùi ...tỉnh ngay ấy mà ...Cảm ơn em nhiều nhé...cứ nhận đc nhiều lời động viên và chia sẻ thế này VOC anh lại lên đường hihi

Chỉnh sửa cuối:

CôngNông

Xe điện
Rượu ngon thế còn gì nhỉ ;)) sáng nay dạy sớm xong trưa uống bia vào đỡ hẳn mệt, giờ cũng đỡ cả đau họng, lại hò hét thả con gà mái rôi :))
Đêm qua chú cho a uống rượu j mà giờ đầu vẫn đau như búa bổ đây này Không Lông ơi.#-o#-o#-o
Đấy cụ thấy chưa tối qua em nói là uống tí rượu vào cho nó ấm người thì ko nghe lại đi uống bia lạnh làm gì chẳng cảm, thôi có làm gì thì làm cuối tuần sau gặp mặt nhá ;))
Rất cảm ơn sự quan tâm của chị, tuy mệt nhưng vẫn cố ra sân tham gia cùng anh em. Không biết nói gì hơn ngoài chúc chị mau khỏe :)
Sang ngày hôm nay em theo dõi thread này thấy nhiều anh em TNV nhà mình sau trận mưa ngày hôm qua bị ốm nhiều quá. Rất thương và cũng rất muốn chia sẻ với anh em nhưng nói thực em lúc này thì lực bất tòng tâm chỉ được cái nói xuông thôi :D. Nhưng thực lòng hôm qua đến dự SNOF6 thấy anh em TNV nhà mình vất vả nhưng xong thấy vẫn vui cười như vậy là quá ngưỡng mộ rồi. SNOF sang năm em rất hy vọng được cùng anh em tham gia ngay từ hoạt động đầu tiên của hội.
Cảm ơn tất cả những gì anh em TNV đã mang lại thành công của lễ kỷ niệm SNOF6.
Hẹn sớm có điều kiện gặp lại anh em!

turbin_engine

Xe tăng
Các bạn TNV có ai rảnh ko nhỉ, nhà mình đi off chui cái, tự nhiên e thấy thèm bia quá?:x

bimbim taxi

Xe tăng
Chờ nhà cháu khỏe rùi off chứ ko chơi xấu ...kiện đấy

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Rất cảm ơn toàn bộ các bác trong đội tình nguyện viên, rất âm thầm, không đòi hỏi, không ý kiến, nhưng lại là lực lượng chủ chốt làm nên thành công của buổi sinh nhật.

Trân trọng cảm ơn sự cống hiến nhiệt tình, hết mình của các bác! Chúc các bác bị ốm mau chóng bình phục! @};-@};-@};-

mrto0ms

Xe buýt
Sau sự kiện sinh nhật quân ta may không "hy sinh" đồng chí nào nhưng "thương tích" thì khá nhiều, vì vậy em đề nghị cụ CôngNông sớm tổ chức 1 buổi khao quân để anh em lấy lại sức ạ :). Tất nhiên là do hoàng thân campuchia tài trợ. Còn nhà hảo tâm nào có lòng thì TNV bọn em có dạ :))

CôngNông

Xe điện
Hẹn gặp cụ tại buổi tổng kết TNV sắp tới :)
Rất cảm ơn toàn bộ các bác trong đội tình nguyện viên, rất âm thầm, không đòi hỏi, không ý kiến, nhưng lại là lực lượng chủ chốt làm nên thành công của buổi sinh nhật.

Trân trọng cảm ơn sự cống hiến nhiệt tình, hết mình của các bác! Chúc các bác bị ốm mau chóng bình phục! @};-@};-@};-
@all: Mọi người chú ý hộ em là thấy bài nào có ảnh TNV ở thớt khác thì lôi về đây giúp em để em làm tư liệu, năm nay TNV rất thiệt thòi vì 2 chiếc máy ảnh của hội đều đi Trường Sa nên ko có người chuyên chụp các TNV.

bờm sunny

Xe tải
Hẹn gặp cụ tại buổi tổng kết TNV sắp tới :)

@all: Mọi người chú ý hộ em là thấy bài nào có ảnh TNV ở thớt khác thì lôi về đây giúp em để em làm tư liệu, năm nay TNV rất thiệt thòi vì 2 chiếc máy ảnh của hội đều đi Trường Sa nên ko có người chuyên chụp các TNV.
hichic.. em thì máu chụp ảnh chứ..buồn thế..hichic

Ảnh của cụ beanhue ạ