[Funland] Thớt ca ngợi, tâng bốc đối thủ phần 2

Trungtroc

Xe điện
Ferguson là HLV chơi ko đẹp nhất mà em từng thấy, đương nhiên HLV nào cũng tính cho đội bóng của mình, tuy nhiên ko phải vì đã giành vé vào vòng sau mà đưa đội trẻ sang đá. Thứ nhất là ko tôn trọng đối thủ, thứ 2 là làm ảnh hưởng đến cục diện của các đội khác. Nhìn sang các đội bóng khác, dẫu có ý giữ chân cũng chỉ 1,2 trụ cột thôi. Âu cũng là cách làm bóng. Đánh cờ cũng 5 bẩy cách.
Đưa đội già sang, nhỡ nó chém cho 1 nhát mất thêm vài trụ cột nữa để về Ngoại Hạng Anh làm 1 lèo 4, 5 trận ko thắng rồi tụt xuống giữa bảng xếp hạng à? Lực lượng của MU vẫn đang sứt mẻ, hàng thủ rách nát, chắp vá được bảo kê bởi hàng công, nhưng khi 1 hoặc 2 trụ cột hàng công chấn thương là chết nghẻo như trận gặp Norwich. Trong trường hợp ấy thì theo Tố có cần thiết phải tung lực lượng (tương đối) mạnh ra để chơi 1 trận thủ tục ko? Mà xin lỗi Tố chư Fergie chơi ko đẹp thì Ma Teo và Mou nhà Tố ngày xưa cũng chả tốt đẹp gì. Ví dụ là tình huống vật ngã cầu thủ đối phương đang ném biên nhanh (Ma Teo thực hiện trong trận thua MU, bắt chước Mou ngày xưa). Nói chung là ai cũng thế thôi, cái môn thể thao vua này chả có ông là là ko tính toán, ko xấu chơi cả, đừng giữ quan điểm 1 chiều như thế.

Chỉnh sửa cuối:
Ferguson là HLV chơi ko đẹp nhất mà em từng thấy, đương nhiên HLV nào cũng tính cho đội bóng của mình, tuy nhiên ko phải vì đã giành vé vào vòng sau mà đưa đội trẻ sang đá. Thứ nhất là ko tôn trọng đối thủ, thứ 2 là làm ảnh hưởng đến cục diện của các đội khác. Nhìn sang các đội bóng khác, dẫu có ý giữ chân cũng chỉ 1,2 trụ cột thôi. Âu cũng là cách làm bóng. Đánh cờ cũng 5 bẩy cách.
Công nhận, HLV chơi đẹp là phải biết lùa học trò về thành xe buýt trước khung thành bảo vệ tỷ số bằng mọi giá thật:D

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Đưa đội già sang, nhỡ nó chém cho 1 nhát mất thêm vài trụ cột nữa để về Ngoại Hạng Anh tụt xuống giữa bảng xếp hạng à? Lực lượng của MU vẫn đang sứt mẻ, hàng thủ rách nát, chắp vá được bảo kê bởi hàng công, nhưng khi 1 hoặc 2 trụ cột hàng công chấn thương là chết nghẻo như trận gặp Norwich. Trong trường hợp ấy thì theo Tố có cần thiết phải tung lực lượng (tương đối) mạnh ra để chơi 1 trận thủ tục ko? Mà xin lỗi Tố chư Fergie chơi ko đẹp thì Ma Teo và Mou nhà Tố ngày xưa cũng chả tốt đẹp gì. Ví dụ là tình huống vật ngã cầu thủ đối phương đang ném biên nhanh (Ma Teo thực hiện trong trận thua MU, bắt chước Mou ngày xưa). Nói chung là ai cũng thế thôi, cái môn thể thao vua này chả có ông là là ko tính toán, ko xấu chơi cả, đừng giữ quan điểm 1 chiều như thế.
Đang nói 1 trận đấu, 1 giải đấu lại chơi ngay 1 tình huống :D

Aries204

Xe điện
Em nghĩ mọi người ở đây đều hiểu từ FUN khi tham gia topic như thế này. Do vậy, em nghĩ cụ ăn nói nên có chừng mực.
Nhiều thành viên nhà cụ còn ăn nói thiếu chừng mực hơn em. Thế cụ nghĩ e đang nói ai?

vauhoi

Xe container
Nói chung đá đẹp không đoạt được cúp đâu, năm ngoái ChEl đấy thôi.

quocviet

Xe container
thực lực đội 1 chè sen chỉ có thế, cụ Trung trọc, cụ vauhoi và các cụ còn đòi hổ gì nữa nhỉ???

function

Xe tải
Nhiều thành viên nhà cụ còn ăn nói thiếu chừng mực hơn em. Thế cụ nghĩ e đang nói ai?
Mỗi người có 1 cách nghĩ khác nhau, và thường thì ăn nói thiếu chừng mực thì không được welcome. Chả nhẽ nói năng chừng mực và FUN lại khó thế hả cụ ơi?

Aries204

Xe điện
Mỗi người có 1 cách nghĩ khác nhau, và thường thì ăn nói thiếu chừng mực thì không được welcome. Chả nhẽ nói năng chừng mực và FUN lại khó thế hả cụ ơi?
E nói thế ko đúng với hiện trạng của Chelsea à? Năm ngoái VĐ CL thì tung hô HLV lên tận mây xanh, giờ mới được mấy trận đầu mùa đã xa thải ngay thì nói gì đến sự bền vững của đội bóng nữa. Lúc nào cũng muốn HLV mới về phải có thành tích ngay, thành tích liên tục thế chẳng phải ăn xổi ở thì. Cụ nhìn HLV của MU xem, có phải những năm đầu cầm MU cũng bết bát chứ đâu có phải đưa MU lên VĐ ngay được nhưng những nhà quản lý đội bóng biết kiên trì và bây giờ được hưởng thành quả đấy thôi. E chẳng nói sai cũng chẳng nói thiếu chừng mực đâu. Như thế nào thì e nói thế.

Chỉnh sửa cuối:

function

Xe tải
E nói thế ko đúng với hiện trạng của Chelsea à? Năm ngoái VĐ CL thì tung hô HLV lên tận mây xanh, giờ mới được mấy trận đầu mùa đã xa thải ngay thì nói gì đến sự bền vững của đội bóng nữa. Lúc nào cũng muốn HLV mới về phải có thành tích ngay, thành tích liên tục thế chẳng phải ăn xổi ở thì. Cụ nhìn HLV của MU xem, có phải những năm đầu cầm MU cũng bết bát chứ đâu có phải đưa MU lên VĐ ngay được nhưng những nhà quản lý đội bóng biết kiên trì và bây giờ được hưởng thành quả đấy thôi. E chẳng nói sai cũng chẳng nói thiếu chừng mực đâu. Như thế nào thì e nói thế.
Em không nói về chuyện ăn xổi ở thì. Em chỉ nghĩ là những câu như Ăn cháo đá bát thì nó không hợp lắm, nói thế nó mất FUN. Mọi người chỉ trêu đùa chứ đâu cần phải nói như thù nhau thế :)

Pet_HUT

Xe container
Cuối cùng thì Cheo cũng đã sa thải Di ma teo - Người hùng không được thừa nhận! :))

taihv

Xe buýt
Em vừa nhận cuộc gọi từ một nhân vật thân cận với VIC, với tình hình hiện tại nhà Cheo tạm thời sẽ ko cần HLV, việc rất rất khẩn cấp hiện nay là cần tuyển 1 phiên dịch thông thạo 3 ngại ngữ Anh - Nga - Việt, làm việc part-time, chỉ cần online hoặc qua phone là OK, công việc là dịch các comment từ thớt nhà Cheo cho ông chủ Vic và BHL hiểu, thế là OK, lương khởi điểm sẽ là 100k Ồ bà má, các cụ có khả năng hoặc ai biết người có khả năng giới thiệu cho em nhá, em làm chân cò vụ này!=))=))=))

Pet_HUT

Xe container
Em vừa nhận cuộc gọi từ một nhân vật thân cận với VIC, với tình hình hiện tại nhà Cheo tạm thời sẽ ko cần HLV, việc rất rất khẩn cấp hiện nay là cần tuyển 1 phiên dịch thông thạo 3 ngại ngữ Anh - Nga - Việt, làm việc part-time, chỉ cần online hoặc qua phone là OK, công việc là dịch các comment từ thớt nhà Cheo cho ông chủ Vic và BHL hiểu, thế là OK, lương khởi điểm sẽ là 100k Ồ bà má, các cụ có khả năng hoặc ai biết người có khả năng giới thiệu cho em nhá, em làm chân cò vụ này!=))=))=))
Ý tưởng hay! Em thấy chỉ cần anh Vic nhặt 1 trong số các thành viên nhà Cheo.OF về làm hlv là ổn ngay ý mà! :))

quocviet

Xe container
NG fun đê NG ơi, ko em ko trả ảnh nữa đâu ;))

taihv

Xe buýt
Ý tưởng hay! Em thấy chỉ cần anh Vic nhặt 1 trong số các thành viên nhà Cheo.OF về làm hlv là ổn ngay ý mà! :))
Chả biết lão Vic nghe thầy dùi nào phán, vừa nãy lại alo em, cứ nằng nặc bảo em môi giới hộ lão cụ Mã tà nào đấy, nghe bẩu phân tích nhận định kinh lém, trình đọc trận đấu ăn đứt anh Sơn nhà mềnh, em thì cứ chờ có phong bì thì mới xuôi được, kệ xừ lão Vic :)):))

quocviet

Xe container

T80

Xe điện
Chả biết lão Vic nghe thầy dùi nào phán, vừa nãy lại alo em, cứ nằng nặc bảo em môi giới hộ lão cụ Mã tà nào đấy, nghe bẩu phân tích nhận định kinh lém, trình đọc trận đấu ăn đứt anh Sơn nhà mềnh, em thì cứ chờ có phong bì thì mới xuôi được, kệ xừ lão Vic :)):))
Tuổi trẻ tài cao, lão có thứ hạng gì mà đòi môi giới vụ tày đình này....ngồi vào ghế đấy, phong SIR chả chơi:))