[Funland] Thớt ca ngợi, tâng bốc đối thủ phần 2

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Em vào nhà cụ comment thì các cụ đuổi khéo bằng mấy câu văn bẩn :))

Còn nói về anh hùng bàn phím thì tất cả ai và sẽ tham gia mạng xã hội ảo đều là anh hùng bàn phím. Vì không ai xác thực được thông tin vì không gặp nhau bao giờ. Ngay cả gặp cũng khó tin được. OF có bao nhiêu vụ gặp nhau rồi vẫn cho nhau ăn thịt lừa đấy thôi: Kingpin là 1 ví dụ :)

Cụ Mata các nói chuyện thì dễ cũng phải 34 40 tuổirồi ấy nhỉ. Thấy toàn giọng xã hội nào là gặp ngoài đời...

Đợt nọ cháu hỏi cụ 1 câu hỏi sau đó cụ bảo chờ thư ký của cụ vào trả lời giùm mà chưa thấy đâu. Cụ lặn mất :( Làm anh em nhà MU cứ hóng. Thư ký của cụ ở nhà Chelsea của cụ là ai :(

Chỉnh sửa cuối:

Pet_HUT

Xe container
E thấy hài nhất quả sang nhà Chelsea đọc trộm nhưng ko dám comment =)) Chỉ dám thủ dâm tinh thần ở đây, mà hình như thớt này cụ vẩu bảo là ko đả kích, hay tâng bốc mem mà nhỉ =))

Các cụ mợ ý thích khen e thì mai có thể gặp e ở ngoài luôn :D E rất sẵn sàn gặp mấy cụ mợ kiểu này :D
Đây là thớt chung của các nhà chứ có của riêng nhà nào đâu cụ! Cụ vào cm thoải mái.
Còn thớt nhà Chel, không phải là nhà em không "dám" cm, mà là không muốn cm, 2 cái đó khác nhau. Cũng giống như thớt nhà MU, chỉ có mấy bô lão nhà cụ "dám" cm thôi!

Mata

Xe container
Bao tuổi thì cứ gặp mặt nói chuyện như những thằng đàn ông đi, việc gì cứ phải sang nhà CHelsea đọc trộm rồi mang sang đây cắn thế :D

Nov_rain_gt

Xe điện
:-<
E thấy hài nhất quả sang nhà Chelsea đọc trộm nhưng ko dám comment =)) Chỉ dám thủ dâm tinh thần ở đây, mà hình như thớt này cụ vẩu bảo là ko đả kích, hay tâng bốc mem mà nhỉ =))

Các cụ mợ ý thích khen e thì mai có thể gặp e ở ngoài luôn :D E rất sẵn sàn gặp mấy cụ mợ kiểu này :D
Là e đây các cụ :)) Các cụ đúng là toàn thủ dâm tinh thần, chỉ dám sang nhà Chelsea đọc trộm rồi sang đây comment à =))
Các cụ thật là toàn anh hùng bàn phím, thích đả kích cá nhân thì gặp e ngoài đời mà đả kích thoải mái này, chứ đả kích trên mạng ảo làm gì :)) Sđt e thì có ở trang 1 nhà Chelsea đấy, ko có các cụ cho e sđt hôm nào e xin gặp các cụ ở ngoài để các cụ đả kích em :))
Trân trọng :))
Mình ko đọc trộm, mình comment cẩn thận đấy chứ, chắc cậu mải chửi cả thẩy cả trò Chel nên xung quanh phủ kín toàn tôm cá ko còn nhìn ra cái gì nữa, mình rất thiếu thời gian để kiếm tiền và dành cho người thân nên việc dành thời gian gặp cậu bên ngoài chắc chắn là ko thể rồi, haiz:-<

Mata

Xe container
Đây là thớt chung của các nhà chứ có của riêng nhà nào đâu cụ! Cụ vào cm thoải mái.
Còn thớt nhà Chel, không phải là nhà em không "dám" cm, mà là không muốn cm, 2 cái đó khác nhau. Cũng giống như thớt nhà MU, chỉ có mấy bô lão nhà cụ "dám" cm thôi!
Cm thoải mái về các vấn đề bóng đá đi cụ, còn chuyện lôi cá nhân thì hình như cụ vẩu đã nói. Thích thì alo e gặp ngoài đời cafe khen chê em thoải mái này, việc gì phải anh hủng bàn phím đi cắn làm gì cho nó mất tinh thần OF ra.

Pet_HUT

Xe container
Bao tuổi thì cứ gặp mặt nói chuyện như những thằng đàn ông đi, việc gì cứ phải sang nhà CHelsea đọc trộm rồi mang sang đây cắn thế :D
Chú nên nhớ là ọp box thể thao vừa rồi, nhà cụ có duy nhất lão Tố béo dám ra gió nhé! ;))

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]

Bạn là ai khi online ?

[youtube]LzvzFo0D7j4[/youtube]​

Chỉnh sửa cuối:

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Pet HUT đợt 20-11 rồi có mua được LX không :))

Mata

Xe container
Thôi nói thế đủ rồi, mod đang soi đấy =))

Cụ mợ nào mà có ý muốn khen chê thì sáng mai e mời cafe, có gì inbox e sđt e gọi lại ( vừa nạp thẻ KM xong ) =))

Nov_rain_gt

Xe điện
Chửi thầy trò đấy là việc của e, hà cớ gì mợ lôi e ra đây nhỉ :)) còn thích khen chê cá nhân thì alo em, thích khen chê gì ra ngoài khen chê e thoải con gà mái. Giống như bây giờ e bảo mợ là 4 huyền thì sao =))
Haiz, cậu làm mình nhớ đến lời cô giáo dạy, đừng chấp, hãy tưởng tượng là ai nói những gì nó treo hết xung quanh mồm, treo hết lên mặt, mình cẩn thận thế mà vẫn dẵm phải mứt:|

Aries204

Xe điện
Chửi thầy trò đấy là việc của e, hà cớ gì mợ lôi e ra đây nhỉ :)) còn thích khen chê cá nhân thì alo em, thích khen chê gì ra ngoài khen chê e thoải con gà mái. Giống như bây giờ e bảo mợ là 4 huyền thì sao =))
Chú ăn nói lịch sự nhé. Mợ ý chưa xúc phạm gì chú đâu. Làm đàn ông mà hèn thế à? Mặc váy đi.