[Funland] Thớt ca ngợi, tâng bốc đối thủ phần 2

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Hỏi thật cụ Mata 1 câu. Năm nay cụ bao nhiêu tuổi ạ. Mà cứ nói người khác trẻ trâu, anh hùng bàn phím...

Theo cách nói chuyện dễ cụ cũng phải 40 rồi ấy nhỉ :(

Mong cụ trả lời thật nhé.

Mata

Xe container
Chú ăn nói lịch sự nhé. Mợ ý chưa xúc phạm gì chú đâu. Làm đàn ông mà hèn thế à? Mặc váy đi.
Thế thớt này có phải thớt khen chê đả kích cá nhân ko mà có mấy người lôi e ra trước nhỉ. Còn e đang ví dụ, nếu e nói thế thì mợ ý phản ứng ra sao khi bị người khác lôi ra nói.

Hèn thế thôi, còn ông thì cũng ko kém đâu, tôi ko muốn tranh luận với loại ng như ông từ lâu rồi. Cái kia tôi chỉ là VD, có thể tôi VD hơi nặng lời thì tôi xin lỗi mợ ý. Còn loại ông thì cũng đàn bà ko kém đâu Aries ạ.

Mata

Xe container
Hỏi thật cụ Mata 1 câu. Năm nay cụ bao nhiêu tuổi ạ. Mà cứ nói người khác trẻ trâu, anh hùng bàn phím...

Theo cách nói chuyện dễ cụ cũng phải 40 rồi ấy nhỉ :(

Mong cụ trả lời thật nhé.
Chơi OF kiêng kị hỏi tuổi cụ ơi :)) Còn e nói luôn với cụ lần cuối, cụ thích thì gặp e ở ngoài giao lưu vui vẻ thoải mái, chứ đừng đi sau lưng bắt bẻ từng câu chữ của người khác trên mạng là gì. Sau cm này e cũng ko muốn đôi co với cụ nữa, mod vào lại phải xóa bài mất vui ra.

Mai rảnh muốn gặp nhau thì alo em, sdt e bên nhà Chelsea, ko có cụ cho e số có gì e gọi nếu muốn giao lưu.

mấy lão ở trong này đang vi phạm nội quy OF, đả kích cá nhân -cụ thể là nick Mata hố hố. Em đi hớt lẻo đây =))
Hớt lẻo thì câu 4 huyền dùng ám chỉ một thành viên cũng đủ để bem vĩnh viễn rồi đấy :P

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Mata lại nóng rồi :(

Đợt vào HCM tiện vào đại học Ngân Hàng chơi với thằng bạn cháu dạy ở đấy gặp cụ Lê Thẩm Dương cụ ấy bảo: Kiểm chế là sức mạnh, sức mạnh là kiềm chế.

Cụ Mata kiềm chế đi ạ :(

Mata

Xe container
Hớt lẻo thì câu 4 huyền dùng ám chỉ một thành viên cũng đủ để bem vĩnh viễn rồi đấy :P
Sai đến đâu xử phạt đến đấy thoải mái đi a, có cụ Pet Hut quote giúp làm bằng chứng rồi. Chơi ở đâu thì cứ theo luật ở đây thôi a, sai đâu nhận đấy. Ko có gì oán trách ai cả.

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Chơi OF kiêng kị hỏi tuổi cụ ơi :)) Còn e nói luôn với cụ lần cuối, cụ thích thì gặp e ở ngoài giao lưu vui vẻ thoải mái, chứ đừng đi sau lưng bắt bẻ từng câu chữ của người khác trên mạng là gì. Sau cm này e cũng ko muốn đôi co với cụ nữa, mod vào lại phải xóa bài mất vui ra.

Mai rảnh muốn gặp nhau thì alo em, sdt e bên nhà Chelsea, ko có cụ cho e số có gì e gọi nếu muốn giao lưu.
Cháu tưởng sống thì phải thật với nhau chứ ạ :(

Cháu vẫn thắc mắc là thư ký riêng của cụ ở OF là ai mãi mà chưa thấy cụ trả lời :(

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Hiệp phụ, mời các nam thanh, nữ tú chiến tiếp. Hố hố.
Mấy thằng tây nó đang vui nhắm.
Ôi còn đâu khối đại đoàn kết các dân tộc vn, mttq, toàn đ, tuàn q, toàn d xây dựng
Hố hố

Sai đến đâu xử phạt đến đấy thoải mái đi a, có cụ Pet Hut quote giúp làm bằng chứng rồi. Chơi ở đâu thì cứ theo luật ở đây thôi a, sai đâu nhận đấy. Ko có gì oán trách ai cả.
Chú cũng sửa câu đấy đi, có quote lại mà chú sửa thì đừng nói Mod đến Min cũng không ai bem hay nói gì chú đâu mà!

Cháu tưởng sống thì phải thật với nhau chứ ạ :(

Cháu vẫn thắc mắc là thư ký riêng của cụ ở OF là ai mãi mà chưa thấy cụ trả lời :(
Thôi chuyện cũ bỏ đi bác, chém chuyện mới và chém Fun đi mà!

Mata

Xe container
Thôi đi nào, chém thoải mái, châm chọc thoải mái nhưng hãy dùng những cái đấy bằng ngôn ngữ OF đi các bác!
Box TT thì chém, châm chọc đội bóng hay cầu thủ thoái mải đi a. Còn chuyện lôi OFER ra nói thì phải xem lại, chưa thấy cái tinh thần FUN ở đâu.

Nov_rain_gt

Xe điện
Ông túng xùy tin hơn mình
4 huyền mình lại cứ tưởng huyền đề 4 chân. Mềnh già dồi!
Giống như hôm qua em bảo tắt đèn đi ngủ, cụ Tê nhà em bảo tắt đèn đi gặp cụ Tố, mãi đến khi ngủ nửa giấc em mới biết nghĩa là dư lào đấy ạ

Pet_HUT

Xe container
Nói chung là dư này, ko đội nào bảo vệ thành công chức vô địch CL, Chelsea vì thế chọn cách làm cho các anti hở lòng hở dạ thôi :))
Nói lại dư này: Không đội nào vô địch CL 2 lần liên tiếp, nên Chel chọn cách ra đi vô tiền khoáng hậu! :))

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Giống như hôm qua em bảo tắt đèn đi ngủ, cụ Tê nhà em bảo tắt đèn đi gặp cụ Tố, mãi đến khi ngủ nửa giấc em mới biết nghĩa là dư lào đấy ạ
Thảo nào đêm qua em nằm mơ giấc mơ ướt :D