[Funland] Thớt bình loạn trận cuối cùng lượt đi của Việt Nam - Oman

Trạng thái
Thớt đang đóng

D nâu

Xe điện
Các cụ chửi cảm tính thế.

Ko phạm lỗi trong vòng cấm thì VAR giời nó cũng ko hại được mình, Đây toàn vả vào mặt nó thì VAR nó bóc đúng còn kêu gì.

Tình huống mình ăn nó soi VAR kỹ thì tình huống pen 2 nó cũng soi VAR kỹ cả 2 bên. Soi DM đánh tay và soi cả thằng bên kia có để bóng chạm tay ko.

Quả phạt góc thì 5 thằng nó làm hàng rào trước mặt gôn, mình ko có cách phá thì phải chịu thôi.

Nói chung trình kém thì thua, đừng đổ thừa.
Vậy quả của Quang Hải bị đấm vào ngực trong vòng cấm đấy thì sao? Var không check thì sao hả cụ chỉ check một phía. Nói chung thua thì nhiều yếu tố. Nhưng xem thế ức chế mà các em không đá nổi. Đây là chỉ thương các em thôi. Ngoài ra tình huống phạt Pen xem lại còn thấy bóng vào tay cầu thủ Oman mà.

Chỉnh sửa cuối:

Mercedes_Benz

Xe điện
Trình thua nó là chắc rồi, nhưng tài và var đừng có can thiệp gây bất lợi cho việt nam. Để yên 2 đội có thể chơi sằng phẳng với nhau.

Dan du an

Xe ba gác
Các cụ hiểu luật cho em hỏi luật qu'y định đá phát góc mà toàn đội bạn đừng ẩy thủ môn không cho thủ môn bắt bóng như vậy mà vẫn đúng và hợp lý hả các cụ?
Lần sau cho gôn mình chạy ra ngoài rồi từ ngoài cứ thế phi thẳng vào bóng, cùi trỏ với đầu gối táng vào thằng nào thằng đó ráng mà chịu. Chơi cho một hai thằng cả cái cùi trỏ vào đầu khi bật cao đấm bóng thì sợ vãi ra ngay.

skype0211

Xe tăng
Cả 4 trận xem xong cứ tiếc tiếc các cụ ạ, nhưng trận này vừa tiếc vừa bực chưa ngủ được đây.🥜

trauxanh

Xe lăn
Em không phải dân bóng đá, nhưng không lạ bóng đá, từ thời 2 đội trưởng bắt tay nhau trước khi trọng tài thổi còi khai cuộc, thì trong cái bắt tay đó đã gửi cho nhau 2 chỉ vàng.
Nên là nhìn trận đấu cũng đọc được vài điều, không phải không biết gì mà bức xúc…
Thế nên…xả xì trét tí ti. :D

Trung quốc kiêu ngạo, tự tôn kiểu quân tử tàu đến thế mà còn phải muối mặt nhập tịch mấy cậu mũi lõ về đá mà cũng đang bị bọn cưỡi lạc Đà dập cho 3-1 rồi. Có lẽ nên đặc cách cho Trung quốc đá giải AFF thì vừa với trình độ

D nâu

Xe điện
Lần sau cho gôn mình chạy ra ngoài rồi từ ngoài cứ thế phi thẳng vào bóng, cùi trỏ với đầu gối táng vào thằng nào thằng đó ráng mà chịu. Chơi cho một hai thằng cả cái cùi trỏ vào đầu khi bật cao đấm bóng thì sợ vãi ra ngay.
Em hỏi nghiêm túc đấy cụ nói thế em chả hiểu gì luôn? Vì em chưa thấy đá phạt như thế bao giờ.

Chỉnh sửa cuối:

trauxanh

Xe lăn
Các cụ chửi cảm tính thế.

Ko phạm lỗi trong vòng cấm thì VAR giời nó cũng ko hại được mình, Đây toàn vả vào mặt nó thì VAR nó bóc đúng còn kêu gì.

Tình huống mình ăn nó soi VAR kỹ thì tình huống pen 2 nó cũng soi VAR kỹ cả 2 bên. Soi DM đánh tay và soi cả thằng bên kia có để bóng chạm tay ko.

Quả phạt góc thì 5 thằng nó làm hàng rào trước mặt gôn, mình ko có cách phá thì phải chịu thôi.

Nói chung trình kém thì thua, đừng đổ thừa.
Cụ có xem WC 2002 không?

levinh05

Xe container
Nói chung mình cũng hơi thiếu người nhất là vị trí Hồng Duy người bé quá đá phạt góc ai lại lọt thỏm không nhìn thấy đâu, hậu vệ mình nên được đào tạo chuyên sâu về thái độ thi đấu chút, Duy Mạnh mấy trận tay hơi thừa, Hải Quế hnay may ko bị trọng tài soi quả cuối đấy. Còn Tài bắt quả pen đầu hơi nặng tay quá mức, quả Quang Hải trong vòng cấm đội bạn thì bóng đi người ở lại, quả ấy mà ngoại hạng anh tài xem Var thì nó thổi pen ngay, lỗi cực rõ mà nhà đài ko quay lại chi tiết. Nói chung mình bị bất lợi rất nhiều vì trong tài trong 4 trận gần đây, thêm nữa hàng phòng ngự ko đủ nhân sự để ổn định. Các cụ nên nhớ Nhật nó mới ghi được 3 bàn mà nó có 6đ, số bàn của mình thậm chí còn hơn cả Nhật tính đế hiện tại.

Khoadag1991

Xe tăng
Em hỏi nghiêm túc đấy cụ nói thế em chả hiểu gì luôn?
Nó đâu có chạm vào tm cụ. Chạm vào mới bị phạt chứ. Còn nó đứng đâu kệ nó. Tm chỉ còn cách nhảy cao đấm bóng hoặc nhảy k đc thì tự va vào thằng nào bên nó rồi mình ngã thì sẽ đc coi là tm bị phạm lỗi.

CAC

Xe buýt
Thôi, đá thế là oách rồi! Về ao làng là có khối chuyện để kể rồi :)

D nâu

Xe điện
Nó đâu có chạm vào tm cụ. Chạm vào mới bị phạt chứ. Còn nó đứng đâu kệ nó. Tm chỉ còn cách nhảy cao đấm bóng hoặc nhảy k đc thì tự va vào thằng nào bên nó rồi mình ngã thì sẽ đc coi là tm bị phạm lỗi.
Vậy hả cụ. vẫn đúng luật hả?

Khoadag1991

Xe tăng
Vậy hả cụ. vẫn đúng luật hả?
Thì nó có chạm vào ng tm đội mình đâu cụ. Tình huống đó ct mình ai cao to thì nên chen vào làm giảm áp lực của tụi nó. Đằng này có ai đâu. Bài này đâu phải tụi nó đá với vn mới dùng đến. Cụ nên xem lại các trận trc của oman.

TONGIA

Xe lừa
Thắng thì nên vui, nhưng mà bại thì đừng chửi.
Nhất là khi vào đến vòng này - nơi mà mọi số liệu lịch sử đều chỉ ra là ĐTVN là yếu nhất.
Nên có khi số trận thua chưa dừng lại ở số 4 đâu.

Vào đến đây đá thế là Giỏi rồi.

trauxanh

Xe lăn
Nhìn chung ta yếu, ta còn xa với bóng đá đỉnh cao…
Thế nên ta không cần ca thán về điều đó nữa!
Thới này lập trong 24h thôi, để mà xét khía cạnh: Bóng đá thế giới có công bằng hay không; và như vậy thì ta có nên theo đuổi hay không?
Chém xả xì tret ở đoạn đó thôi, thua thì thua rồi!

Ú Òa

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ hiểu luật cho em hỏi luật qu'y định đá phát góc mà toàn đội bạn đừng ẩy thủ môn không cho thủ môn bắt bóng như vậy mà vẫn đúng và hợp lý hả các cụ?
Đội bạn nó thích đứng đâu thì đứng, đứng hẳn trong gôn cũng được. Còn ông thủ môn bị đẩy mà không biết đường lăn kềnh ra là dại.

Trạng thái
Thớt đang đóng