Chi hội Thông tin Trao đổi - Cho tặng - Mua sắm đồ Wagon

Songam

Xe hơi
Chào các bác, vì nhu cầu phục vụ con nhỏ mà mùa rét đã đến nên em đang tìm một em Su Wagon. Bác nào có thông tin người muốn bán xin chỉ giúp, Xin trân trọng cảm ơn các bác.

Wagon902.86

Xe hơi
Trong này có nhiều cụ đang rao bán. Xe ngon hơn bên ngoài. Chỉ là cụ có đủ độ máu wagon hay không

Fexx

Xe điện
Chào các bác, vì nhu cầu phục vụ con nhỏ mà mùa rét đã đến nên em đang tìm một em Su Wagon. Bác nào có thông tin người muốn bán xin chỉ giúp, Xin trân trọng cảm ơn các bác.
E biết kuj hay là e bán xe e cho kuj, tình thương mến thương

Tuan lan

Xe tải

Songam

Xe hơi
Trong này có nhiều cụ đang rao bán. Xe ngon hơn bên ngoài. Chỉ là cụ có đủ độ máu wagon hay không
Thưa bác, vì điều kiện chưa có nniều mà nhu cầu chăm sóc con nhỏ thì cần thiết. Sau thời gian dài nghiên cứu em thấy không có em nào mà vừa rẻ hơm Matitz nhưng lại chất hơn Matitz như Su Wagon. Và em đã kết em này, chỉ mong chờ các bác chỉ giúp.

Hiện đang em đang xem trên Bonbanh.com có bán 2 con, một ở HN nhưng em đi xe lại do bác thợ bán nên thôi. Còn một con biển HN nhưng xe và chủ ở Bắc Giang nên em chưa lên xem đc (em ở HN)

quocchuan

Xe điện
Thưa bác, vì điều kiện chưa có nniều mà nhu cầu chăm sóc con nhỏ thì cần thiết. Sau thời gian dài nghiên cứu em thấy không có em nào mà vừa rẻ hơm Matitz nhưng lại chất hơn Matitz như Su Wagon. Và em đã kết em này, chỉ mong chờ các bác chỉ giúp.

Hiện đang em đang xem trên Bonbanh.com có bán 2 con, một ở HN nhưng em đi xe lại do bác thợ bán nên thôi. Còn một con biển HN nhưng xe và chủ ở Bắc Giang nên em chưa lên xem đc (em ở HN)
Cứ từ từ cụ ạ, wagon thì không vội đuợc đâu:
Bước 1: la cà fê fáo, bia bọt với các cụ trên này và tâm sự
Bước 2: chuẩn bị tài chính tươm tươm (khoảng 170 - 180)
Bước 3: chờ điện thoại và đi đánh xe về

tuangiga31mes2c

Xe container

Cụ cho cái thuỳ linh lên cho a e xem với và rồi tư véo cho cụ.

Tuan lan

Xe tải
Đúng đấy cụ nếu ko thich wagon thì ko định giá được , còn nếu thích thì vô giá ,xe tầm dưới 500 củ em cũng chơi mấy loại rồi nhưng quanh đi quẩn lại ngon bổ rẻ thực dụng thì chỉ có wagon thôi, xe nhỏ gọn nhưng nội thất rất rộng ,thoáng , ghế lái cao đi đêm ko sợ xe ngược chiều đá pha , xăng thì ăn ít , ghế sau thì ngả ra được thành như xe giường nằm , .gập lại thì chở hàng vô đối, ít hỏng vặt hoặc có thì mấy cái linh tinh tự mình chọc chạch được nói tóm lại là chi phí vận hành còn rẻ hơn SH, cụ nào mà yêu wagon mà muốn cưới thì cứ chuổn bị từ trăm rưỡi trở lên thì mới gọi là tương đối được,.

tierone

Xe tăng
Cụ nói thế cụ chủ chạy mất dép đó:))

lenguyen457

Xe điện
cụ cứ làm theo kế của "thần cơ đoạt mã" ắt sẽ thành công.

zomano

Xe tải
cụ có nhu cầu và "hoàn cảnh" giống hệt em :)) chia sẻ với cụ là cụ nên tham khảo lời khuyên của cụ quocchuan dưới đây. mà tốt nhất là nhấc máy lên hẹn cụ CT Hieunam một bữa cafe để tâm sự và sờ mó xe của cụ ý (và xe của các cụ khác) nhằm nâng cao kiến thức và tình yêu xe, củng cố quyết tâm rước xe về chở vợ con. Sau đó cụ khảo sát và chọn một em của các cụ trong hội chứ đừng xem mấy xe trên bonbanh làm gì, k thể chất bằng được đâu. Về tài chính như cụ chuẩn nói là chuẩn đấy ạ. Đầu tư một em rẻ hơn xong rồi nâng cấp dần (để được ngon như các cụ trên này) thì cũng lên 170 - 180 thôi ;))

hiepga.dientu

Đi bộ
chào các cụ. tình hình là sắp tới e có tốt nghiệp cái bằng lái xe vậy nên e cũng đang nhăm nhe kiếm 1 cháu 4 bánh trước là cho con cái đi tết cho an toàn, sau là sử dụng vào công việc lâu dài. e thì rất chi là kết wagon vì xe phù hợp với điều kiện cv, kinh tế của e, tuy nhiên trong khả năng tài chính e chỉ có thế chịu được em nào tầm 130tr quay đâu. xe thì e ko yêu cấu đẹp miễn chỉ bền bỉ và lành lặn và biển hà nội là ok. vậy kính mong các cụ trong hội cụ nào biết chỉ giúp em để trc là có xe đi sau là xin vào họi wg nhà mình để em dc học hỏi thêm.
xe thì em không vội. trong 1 tháng tới e lấy xe lúc nào cũng dc ạ. thanks các cụ

quocchuan

Xe điện
chào các cụ. tình hình là sắp tới e có tốt nghiệp cái bằng lái xe vậy nên e cũng đang nhăm nhe kiếm 1 cháu 4 bánh trước là cho con cái đi tết cho an toàn, sau là sử dụng vào công việc lâu dài. e thì rất chi là kết wagon vì xe phù hợp với điều kiện cv, kinh tế của e, tuy nhiên trong khả năng tài chính e chỉ có thế chịu được em nào tầm 130tr quay đâu. xe thì e ko yêu cấu đẹp miễn chỉ bền bỉ và lành lặn và biển hà nội là ok. vậy kính mong các cụ trong hội cụ nào biết chỉ giúp em để trc là có xe đi sau là xin vào họi wg nhà mình để em dc học hỏi thêm.
xe thì em không vội. trong 1 tháng tới e lấy xe lúc nào cũng dc ạ. thanks các cụ
Đúng tiêu chí Cụ đề ra:

http://www.bonbanh.com/Xe-Suzuki-Wagon_R+--2005-361996.html

quocchuan

Xe điện
Khoe là chính, nhà cháu đang đặt mua cặp này, hàng về cháu lắp thử luôn, tiết kiệm công suất máy là cháu khoái roài, còn có 30W mà độ sáng 4200lm/bóng:

hiepga.dientu

Đi bộ
xe đó nhà cháu vừa xem qua sáng nay rồi ạ. xe đã qua vài đời chủ và máy móc đã làm lại. mà nhà cháu muốn mua của các cụ trên này cho yên tâm hơn ạ

iPin

Xe buýt
Khoe là chính, nhà cháu đang đặt mua cặp này, hàng về cháu lắp thử luôn, tiết kiệm công suất máy là cháu khoái roài, còn có 30W mà độ sáng 4200lm/bóng:

Hoàng thùy linh táo bạo thế nào hả cụ?

quocchuan

Xe điện
xe đó nhà cháu vừa xem qua sáng nay rồi ạ. xe đã qua vài đời chủ và máy móc đã làm lại. mà nhà cháu muốn mua của các cụ trên này cho yên tâm hơn ạ
Wagon giờ tìm xe 1 đời chủ e là quá khó ạ, máy làm lại thì càng ngon chứ sao phải ngại ạ ?
Cụ mong muốn lấy lại xe của các cụ trên này thì cụ cần chuẩn bị thêm ngân sách ạ, với target cụ đang đưa ra thì chẳng có xe nào đâu ạ.

quocchuan

Xe điện
cụ lại làm nhà cháu sốt roài
Cụ đã chỉnh đèn ổn chưa ? Chưa thì thu xếp lúc nào cháu chỉnh cho. Từ ngày dùng Led cụ có cảm nhận là đi buổi tối bật đèn lên xe nó không bị ì đi không ạ ? (Bù ga nó chẳng thèm hoạt động vì điện tiêu thụ quá ít :) )

Mấy hôm cháu thử bật đèn gầm lên phát là biết nhau ngay :D