Thông tin Khu đô thị Mỹ Hưng Cienco 5 - Thanh Oai

Trạng thái
Thớt đang đóng

kimthanh_jsc

Xe tăng
bác thản tội nhiêu hơn công, làm sai luật thì bao nhiêu thế hệ sau như nào, ông thản noi chung cũng vi tiền và lợi ích cá nhân thi mơi làm sai quy hoach, làm đảo lộn cả hệ thống pluat của nhà nước, giơ ông nào cũng kếu như thế, thi xã hội loạn à, làm gi thi làm cũng phải đúng pluat, có lách cũng lách sao cho khéo lẽo, chư như linh đàm giơ mây nghin căn hộ được cấp sổ đâu, dân oán cho bằng chết, ông thản làm đường thi ông ấy mơi có tiên , con nêu như ông ây làm tư thiện ra con đường đó thi mơi biểu dương ông ấy, giơ ông làm sai bao nhiêu nhà đâu tư vay tiên chết vơi ông ây vi ko đẩy được bán hàng, các bác ko lên cổ súy cho làm sai pluat, phải tôn trọng hệ thống luật pháp đề ra, cứ làm láo thế thi nhưng người làm đúng họ thiệt thòi. cái dự an bt đấy ông thản kiếm đươc bao nhiêu tiền . chung cư thanh hà liệu giống đại thanh và linh đam ko bao giơ mới có sổ.

To Uyen 2605

Xe tải
Ôi chung quy lại tnay bác ạ, ông éo nào tiếp quản cũng đc. Lôi hết nhau ra toà đấu tố xử lý giúp em. Làm nhanh nhanh cho dân nó nhờ. Mỗi lần xón ra đc 1 tờ quyết định, xong chờ dài mỏ thêm nửa năm nó chìm chìm tí lại tung thêm 1 cái quyết định. Kiểu thế mệt lắm các bác ạ. Đời được mấy chốc mấy lát mà lâu thế? Mấy bác môi giới tay to như bác rồng to cả trăm tỷ nằm im cứ gọi sốt ruột bằng chết :P

qazwsxedc

Xe tăng
Máu nhỉ, kêu cứu lên tận Thủ tướng, đc ăn cả ngã về mo đây =))

Cụ Th n có dấu hiệu tuổi già mệt mỏi và cố chấp rồi, gần đây các giải pháp đưa ra ko hiệu quả thua nhiều hơn thắng. Các cụ có đất TH nên lập hội thuê luật sư để đòi quyền lợi của mình và hỗ trợ thêm cho cụ ấy :D
Mỗi lô bt 2tr lk thì 1tr tính ra thuê khoảng 20 ông luật sư cho chắc cốp :D

nhatscn

Xe tăng
bác thản tội nhiêu hơn công, làm sai luật thì bao nhiêu thế hệ sau như nào, ông thản noi chung cũng vi tiền và lợi ích cá nhân thi mơi làm sai quy hoach, làm đảo lộn cả hệ thống pluat của nhà nước, giơ ông nào cũng kếu như thế, thi xã hội loạn à, làm gi thi làm cũng phải đúng pluat, có lách cũng lách sao cho khéo lẽo, chư như linh đàm giơ mây nghin căn hộ được cấp sổ đâu, dân oán cho bằng chết, ông thản làm đường thi ông ấy mơi có tiên , con nêu như ông ây làm tư thiện ra con đường đó thi mơi biểu dương ông ấy, giơ ông làm sai bao nhiêu nhà đâu tư vay tiên chết vơi ông ây vi ko đẩy được bán hàng, các bác ko lên cổ súy cho làm sai pluat, phải tôn trọng hệ thống luật pháp đề ra, cứ làm láo thế thi nhưng người làm đúng họ thiệt thòi. cái dự an bt đấy ông thản kiếm đươc bao nhiêu tiền . chung cư thanh hà liệu giống đại thanh và linh đam ko bao giơ mới có sổ.
Cụ nói vậy chưa chuẩn nhé, nhà nc ko cho thì cụ ý có xây đc ko? Mấy chị bán hàng rong còn bị đuổi như tà, mấy khu đô thị to như thế và xây bao nhiêu năm mà ko ai nói gì. Dân mua thấy ổng xây đc, mà muốn xây đc thì nhà nc phải cho phép(dân mình chỉ cần đổ gạch chuẩn bị xây đã có thằng cấm rồi.), mà dân thì đâu phải ai cũng hiểu và đi tìm luật như cụ đc. Luật ko nghiêm từ đầu.

Palisade

Xe buýt
Xưa thời chí phèo còn tự rạch mặt mà than rằng " Ai cho tôi lương thiện " ngẫm đến ngày nay còn nguyên giá trị

nhatscn

Xe tăng
các cụ có đất hiểu đơn giản thế này: hai bên thống nhất mỗi bên làm một gói, nhưng bác Thản giờ không muốn cho Cien5 làm Mỹ Hưng mà muốn làm tất, chứ cien5 mà đòi được thanh hà thì có mà bạo loạn. Cá nhân tôi cho rằng nếu HP làm được Mỹ Hưng thì mừng, giá mb chung mới tăng đươ j. Còn để bác Thản làm thì ra hàng mỹ hưng có khi th lại tăng chậm. HP làm mỹ hưng, bác Thản tập chung làm thanh hà cũng nhanh pt hơn.
Cụ nói đúng ý các bác trong chính phủ và ae quá.

To Uyen 2605

Xe tải
Theo em hiểu là lão hải phát tham lam ko chịu nhận chỉ mỹ hưng mà còn đòi nuốt cả thanh hà nữa nên mới ko ký vào phụ lục BT ngày xưa. Chứ hồi đó lão ký là xong rồi nha. Ông Thản bh bị dồn tới đường cùng nên còn phản kháng đc là phản kháng thôi.

redbuttlerkt

Xe buýt
Cụ Thản có vẻ rụt vòi nhiều nơi rồi . Lớ nga lớ ngớ lại nhừ đòn với chính quyền .
ĐN vẫn quyết đập Mường Thanh

Thuantrung

Xe tăng
Cụ Thản rụt vòi nhiều nơi thế là tốt đấy, bớt giầu đi đi một tý thì cũng có ảnh hưởng gì nhiều đến cụ ấy và hòa bình thế giới!

Kiên Bịp

Xe đạp
H đơn giản để HP làm mỹ hưng là xong, nhưng để hợp thức hóa theo pháp luật thì tất cả các sở ngành cùng phải vào cuộc. Nên vụ này các bên mượn báo đài làm căng nên thì sẽ xong dứt điểm. Nhà đầu tư, dân được nhờ, tiện đây bác nào có đất mỹ hưng bán thì cho e xin sđt nhé.
Mọi chuyện đơn giản như cụ nói thì ko giằng co như vậy
Thứ 1 ngay từ đầu chính quyền vẫn muốn cụ điếu làm nốt đoạn còn lại để đối ứng khu mỹ hưng nhưng cụ điếu ko nghe vì phải chi nhiều quá lại còn ăn chia với hải phét loằng ngoằng cụ ấy ko xơi
Thứ 2: giờ để hải phét cùng đồng bọn làm thì hải phét phải kiếm chác thêm từ thanh hà để bù chi phí

nhatscn

Xe tăng
Mọi chuyện đơn giản như cụ nói thì ko giằng co như vậy
Thứ 1 ngay từ đầu chính quyền vẫn muốn cụ điếu làm nốt đoạn còn lại để đối ứng khu mỹ hưng nhưng cụ điếu ko nghe vì phải chi nhiều quá lại còn ăn chia với hải phét loằng ngoằng cụ ấy ko xơi
Thứ 2: giờ để hải phét cùng đồng bọn làm thì hải phét phải kiếm chác thêm từ thanh hà để bù chi phí
Em nghĩ chính quyền thích cụ điếu làm vì cụ điếu làm giai đoạn 1 chắc chính quyền cũng mát mặt vì kết quả.

Cụ Thản có vẻ rụt vòi nhiều nơi rồi . Lớ nga lớ ngớ lại nhừ đòn với chính quyền .
ĐN vẫn quyết đập Mường Thanh
Toàn bộ các căn sai phạm ở đà nẵng cdt đã mua lại hết rồi anh ơi :) nhà có tiền cái gì cũng nhanh

Cụ Thản rụt vòi nhiều nơi thế là tốt đấy, bớt giầu đi đi một tý thì cũng có ảnh hưởng gì nhiều đến cụ ấy và hòa bình thế giới!
Covid nhưng doanh thu khách sạn vẫn ổn áp :) tính sơ sơ từ nay cuối năm thêm 2 khách sạn đưa vào khai trương

To Uyen 2605

Xe tải
Thế nếu thanh hà toang cụ điếu có mua lại đất của dân với giá thị trường ko để anh em còn biết đường mà tính :))))))

Thế nếu thanh hà toang cụ điếu có mua lại đất của dân với giá thị trường ko để anh em còn biết đường mà tính :))))))
Em nghe bảo mỗi khách hàng mua đất ở thanh hà sẽ được tri ân mua giá gốc 1 lô đất mỹ hưng nếu ... anh em căng băng rôn khắp nơi đòi hộ cụ ý =))

To Uyen 2605

Xe tải
Em nghe bảo mỗi khách hàng mua đất ở thanh hà sẽ được tri ân mua giá gốc 1 lô đất mỹ hưng nếu ... anh em căng băng rôn khắp nơi đòi hộ cụ ý =))
:)))) bh anh em có gan trời bác ạ :)))) thân anh em còn chưa lo nổi huống hồ lo hộ thân cụ Điếu he he he

Trạng thái
Thớt đang đóng