Thông tin Khu đô thị Mỹ Hưng Cienco 5 - Thanh Oai

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhatscn

Xe tăng
Cơ bản TH giờ giá quá rẻ nên nó ko thể rẻ hơn được. Bao bọc xung quanh toàn dự án bán đắt lòi kèn tù và. Nên ai ko có gì ngoài thời gian thì e thấy cứ để đó, đợi tới 5,10 năm, 20 năm gan cùng nhà nước :))))) TH có mấy cái ưu điểm ko thể chê nó đc.
T1. Nó có sức sống, dân đông, đường kinh doanh là ra kinh doanh chứ ko phải mấy trục ở khu khác, chả kinh doanh đc gì mấy
T2. Cực dễ thanh khoản. Ngay cả tin xấu muốn đẩy đi bán giá rẻ là đi ngay vì đội môi giới ở đây đông như kiến, tạo thị trường sôi động liên tục
T3. Nó là giá rẻ nhất thị trường rồi, nên có đắp cho nó thêm vài cái tin xấu nữa nó cũng ko xuống được
Cùng lắm các bác để đó mà nuôi gà. Làm nông trại gà và rau sạch bán vào thành phố :)))) khéo lại giàu nhanh hơn buôn đất :)))))
Tiếc là lô của em chưa san lấp hết, ko là em trồng cây lâu năm đó.

naviestore

Xe tải
Lk 39 khu B giờ giờ dc bn các bác

Thiện Lành

Xe hơi
Vẫn là những gương mặt dìm hàng quen thuộc :D Tiền thì k chịu bỏ ra 1 cắc mà cứ đòi cướp không của người khác :D

Justforfuntoo

Xe container
Hội AQ đông phết nhở
Cũng lạ là đợt vừa rồi nghe nói tăng quá đỉnh năm ngoái mà hội này vẫn quyết ôm mà không chốt lãi
:))
Mua bds có 2 loại
- Mua để ở: Lên hay xuống, nói xấu hay nói tốt, nói ra hay nói vào cũng không quan tâm, không cay cú. Lên hay xuống cũng không bán
- Mua để đầu tư: lựa sóng để đánh, chốt lời sớm gà già không bằng gà son, gà son không bằng ăn non. Bảo toàn được tiền vốn + lãi. Dân đầu tư bds cái máu nó ham nên chả ai bán có lãi xong gửi bank cả. Phải lướt hết da này sang da kia, đạt lãi kỳ vọng là chốt, không tham, tham thì thâm. Dân đầu tư lướt sóng không ai để từ 2016 đến giờ mà không chốt cả

Quanh đi quẩn lại ở topic Thanh hà đều là những gương mặt thân quen.
Phe "dìm hàng" thì đa số là hiểu rất rõ về dự án,về pháp lý dự án và đưa ra các phản biện dựa trên luật, trên pháp lý, không chửi đổng, không cay cú khi tranh luận, nhìn chung là có học và văn minh
Phe nâng hàng thì chủ yếu là ôm hàng chưa thoát được, lời lẽ rất cay cú, thường không phản biện dựa trên các lý lẽ mà hay công kích cá nhân :), âu là của đau con xót, không kiềm chế được cảm xúc. Nhìn buồn cười thôi. Phe này thì e đánh giá cao mợ Tố Uyên và cụ sale nổi tiếng thay tên đổi họ nghìn lần AKTV, ahihi, chụp ảnh dạo.., dù có đất nhưng cư xử rất có học, tranh luận dựa trên pháp lý, không bao giờ cay cú quay sang công kích cá nhân phe kia
E vào topic này thì do thấy phe nâng hàng đang cố tình lờ đi 1 số pháp lý mà người ngoài không hiểu nội tình sẽ bị hiểu nhầm nên e phân tích cho rõ thôi
Mấy tháng trước TH tăng vèo vèo các cụ nâng hàng e cũng có yk gì đâu, lộc ai người đấy hưởng.

Các cụ cứ bình tĩnh, không ai cướp được đất của các cụ đâu dù pháp lý thì có thể, tuy nhiên đất nước ta là đất nước vì dân do dân mà, lúc nào cũng nghĩ đến sự bức xúc của người dân :)

redbuttlerkt

Xe buýt
Vụ này làm căng ra tiếp cẩn thận cụ Thản lại nhập kho. Cái án vẫn treo lơ lửng trên đầu :D

Vụ này làm căng ra tiếp cẩn thận cụ Thản lại nhập kho. Cái án vẫn treo lơ lửng trên đầu :D
Em tưởng hoà cả làng rồi :)
Mà khởi tố mãi chưa thấy xử nhỉ? Vì cư dân ct6 ko còn ai ý kiến gì chỉ chờ cấp sổ còn ai có ý kiến thì bán hết cho cđt rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng