[Funland] Thông tin đường vành đai 2,5

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
có cái đoạn con con Nguyễn Tuân mãi ko mở rộng đc, cụ đừng hy vọng làm gì cho mất công
vũ trọng phụng vẫn mở rộng và đã xong rồi đấy thôi. nguyễn tuân có thể chậm nhưng bản chất không khác gì vũ trọng phụng nên vẫn làm được thôi. em thấy khoai nhất là đoạn trung kinh sang hoàng đạo thuỵ và hoàng đạo thuý ra nguyễn trãi. cái vành đai 2.5 này mấy đoạn liền toàn băm thẳng vào dân nên rất khó khăn. đoạn nguyễn văn huyên- nguyễn hoàng tôn, đoạn cầu giấy-dương đình nghệ, đầm hồng- nguyễn trãi đều đã khởi công và đều chậm tiến độ đến giờ vẫn còn 1 đống nhà dân chưa xong. các đoạn trung kính- hoàng đạo thuý, hoàng đạo thuý- nguyễn trãi, nguyễn trãi- đầm hồng hầu như 100% đi vào nhà dân nghĩ đến mà đã thấy khó nhằn. đoạn cuối tuyến mở rộng đường lĩnh nam cũng khoai sẵn khi cũng vào toàn bộ nhà dân. cái 2.5 này gần như khoai nhất trong các đường vành đai khi còn quá nhiều đoạn chưa làm được, sắp tới giá đền bù mới còn tăng tổng mức đầu tư nữa. mấy cái vành đai khác nó còn có đoạn đi qua ruộng hoặc sông còn ông 2.5 toàn nhà dân mới chết dở.

mieomeo

Xe tải
Lại mất mấy trang, cứ cái cụ chắc bị anh L làm cho tan nhà nát cửa kia vào Chí phèo chửi đổng là y rằng mất mấy page :))

Nguyễn hy

Xe hơi
Lại mất mấy trang, cứ cái cụ chắc bị anh L làm cho tan nhà nát cửa kia vào Chí phèo chửi đổng là y rằng mất mấy page :))
Thôi hi vọng các bác L thông hộ em cái đường 2.5 và dự án cho cái quận Hoàng mai đỡ nát bét

Huy Taun

Xe tải
Website
viettuans.vn
Cái hầm chui kim đồng giải phóng hết 800 tỷ mà xong ko rõ có áp lực triển khai lên tuyến 2.5 ko các cụ? Ít ra nó mà thông tuyến đến nguyễn trãi thì cũng ổn các cụ nhỉ

kinkit

Xe tải
Cái hầm chui kim đồng giải phóng hết 800 tỷ mà xong ko rõ có áp lực triển khai lên tuyến 2.5 ko các cụ? Ít ra nó mà thông tuyến đến nguyễn trãi thì cũng ổn các cụ nhỉ
vướng gpmb còn có lý do, như Tam trinh cq còn đang đập ầm ầm

Huy Taun

Xe tải
Website
viettuans.vn
Nhà cửa dính vào quy hoạch sửa chữa xây dựng ko dc, mua bán ko xong. Kéo theo cả khu lụp xụp đến chất lượng cuộc sống đi xuống.

Kinh tế chính trị luôn gắn kết hữu cơ. Thượng tầng ổn định tốt đẹp rồi. Các tháo gỡ sẽ được tích cực thực thi sớm thôi. Vận khá sáng nếu ai nắm được tin. Hôm qua họp báo thấy đi 2 bên sếp tổng cũng oách, đặc biệt anh đi bên phải thần thái ngút trời

Ewind

Xe máy
Kinh tế chính trị luôn gắn kết hữu cơ. Thượng tầng ổn định tốt đẹp rồi. Các tháo gỡ sẽ được tích cực thực thi sớm thôi. Vận khá sáng nếu ai nắm được tin. Hôm qua họp báo thấy đi 2 bên sếp tổng cũng oách, đặc biệt anh đi bên phải thần thái ngút trời
thấy có đề xuất tiếp là thế trận định rùi bác,vs đội kia cắn cùn soi từ cái tường bao đi cũng ko ăn thua là biết rùi.lđ ngta đi trước mình, cái tin ra là ngta cũng sắp xếp trước đó lâu rùi. đây cụ Lâm đợt này bá quá.ngút trời thật

thấy có đề xuất tiếp là thế trận định rùi bác,vs đội kia cắn cùn soi từ cái tường bao đi cũng ko ăn thua là biết rùi.lđ ngta đi trước mình, cái tin ra là ngta cũng sắp xếp trước đó lâu rùi. đây cụ Lâm đợt này bá quá.ngút trời thật
Đợi tháo gỡ chung thôi chứ làm gì cũng nên tuân thủ pháp luật, hợp ý đảng lòng dân, thấu tình đạt lý, nhanh thì cũng phải tháng 10 mới có họp lại chung tháo gỡ. Còn chậm thỉ xác định xong hẳn luật thủ đô hoặc hướng dẫn chỉ đạo từ trên

Giapnv272

Xe buýt
Thôi các cụ cứ đợi hết tháng 10 xem sao. Chứ đợi mãi không chịu tháo gỡ BT thì thách doanh nghiệp cũng không dám bỏ tiền ra làm. Tạm thời đi du lịch 2 tháng nữa quay lại đây xem có gì mới không. Cụ hoa hồng đi du lịch cũng gần 1 năm rồi còn chưa thèm quay lại để chém gió với anh em

mieomeo

Xe tải
Làm nhanh có cái đi giảm tải cho vđ2, 3 chứ h mới 1 ít học sinh đi học hè lại đã thấy khiếp hết cả hồn rồi ạ :((.

Mr thanh_cpv

Xe buýt
Sáng nay em thấy máy múc bắt đầu múc mấy nhà tạm ở mạn phía bắc khu công nghiệp Vĩnh Tuy rồi, chắc xong đoạn nối với Lĩnh Nam sẽ làm tiếp đoạn phía bắc khu công nghiệp.