Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

MinhKhoi2007

Xe tăng
Hôm nay em đọc được bài này thì em đã phải trả học phí 2 lần bị bọn CSCĐ nó bắt sai làn. Chia sẻ lên đây để các cụ biết cách mà cãi. :))
Thế thì bọn phường vẫn bắt sai làn ở đương bao là láo rồi.

HoangTung76

Xe điện
Đường Đồ sơn có đo nồng độ cồn ko các cụ nhỉ?Ra đấy mà ăn mực với uống coca thì căng nhỉ ;)
Không đo thường xuyên, nhưng thỉnh thoảng cũng có, cụ lưu ý thôi.

thwcs

Đi bộ
Vụ này nghe nói là ở Hải Phòng. Các cụ có thông tin gì không?

Dolla2011

Xe buýt
Vụ này nghe nói là ở Hải Phòng. Các cụ có thông tin gì không?
Em nghe mấy ông xe ôm gần nhà đồn là : ẻm này bán đá lẻ khu Xi măng,bị mấy thằng cu hình sự phường ộp!
Cơ mà tiếc quá,nhìn hao hao giống em bồ cũ của em quá! Chẹp chẹp! :D

aq79

Xe container
Hiện tại gần như ngày nào cũng bắn tốc độ đoạn cầu rào các cụ nhé, xxx lý do tuy ko có biển hạn chế tốc độ nhưng là đường nội thị nên chỉ đc đi 50km, rất nhiều xe khi thoát đường NVL ra rít lên cầu rào 2.

Naviman

Xe tăng
Hiện tại gần như ngày nào cũng bắn tốc độ đoạn cầu rào các cụ nhé, xxx lý do tuy ko có biển hạn chế tốc độ nhưng là đường nội thị nên chỉ đc đi 50km, rất nhiều xe khi thoát đường NVL ra rít lên cầu rào 2.
Chỗ đó kiểm soát tốc độ 50 em thấy cũng hợp lý vì có mấy giao cắt rộng, khá nguy hiểm nếu các xe phóng nhanh. Em ngày nào cũng đi qua cung này khoảng 4 lần :D.

aq79

Xe container
Chỗ đó kiểm soát tốc độ 50 em thấy cũng hợp lý vì có mấy giao cắt rộng, khá nguy hiểm nếu các xe phóng nhanh. Em ngày nào cũng đi qua cung này khoảng 4 lần :D.
cái quan trọng là ko có biển cụ ạ, chứ e ko nói đến chuyện an toàn hay ko. Các cụ lưu ý nhẹ chân ga.

Naviman

Xe tăng
cái quan trọng là ko có biển cụ ạ, chứ e ko nói đến chuyện an toàn hay ko. Các cụ lưu ý nhẹ chân ga.
Khu vực đó vẫn nằm trong phạm vi nội thị thì sao phải thêm biển hả lão? Biển hết khu đông dân cư đã cắm gần Cầu Rào 2 đấy thôi.

xd642a7

Xe tải
Khu vực đó vẫn nằm trong phạm vi nội thị thì sao phải thêm biển hả lão? Biển hết khu đông dân cư đã cắm gần Cầu Rào 2 đấy thôi.
Đúng roài kụ à, lên đến đê sông Lạch Tray thì hết biển khu đông dân cư. xxx hay đứng bắt ở đối diện Y học biển. Đứng bắn trong xe 4 chỗ cũ cũ hoặ taxi ngay sau chỗ rẽ phải từ NVL vể Cầu Rào 2

Haiphongoi

Xe buýt
Em nghe mấy ông xe ôm gần nhà đồn là : ẻm này bán đá lẻ khu Xi măng,bị mấy thằng cu hình sự phường ộp!<br />
Cơ mà tiếc quá,nhìn hao hao giống em bồ cũ của em quá! Chẹp chẹp!
Đây là cô gái bị bắt trả lời cụ nhé
Cô gái tên Hương cho biết: “Tôi vi phạm nhưng họ cũng không được phép còng tay tôi vì tôi vi phạm luật giao thông chứ không mắc tội hình sự. Công an xuống xe không chào, không xuất trình giấy tờ có thể cho người ta phục được không?... Tôi vẫn là một công dân và lại đang mang thai. Giờ con tôi không còn, ai là người đau, ai chịu trách nhiệm? Trước khi công an còng tay, tôi đã nói là tôi là con gái và còn bị bệnh tim nhưng bọn họ vẫn cứ làm tới”. “Tôi có giấy khám thai cách hôm xảy ra chuyện 10 ngày. Thai chưa rõ tuổi vì còn nhỏ, giờ hỏng rồi. Mọi người xem đều tưởng mình buôn bán thuốc phiện hay ăn cắp, ai nghĩ chỉ vi phạm luật giao thông đâu”.

pooka

Xe container
Đúng roài kụ à, lên đến đê sông Lạch Tray thì hết biển khu đông dân cư. xxx hay đứng bắt ở đối diện Y học biển. Đứng bắn trong xe 4 chỗ cũ cũ hoặ taxi ngay sau chỗ rẽ phải từ NVL vể Cầu Rào 2
Có một lần em bị dừng xe khi đi từ NVL vào Cầu rào 2 , nhưng cãi được vì lúc đó chưa có cắm biển báo ;))

dangngocanh.thp

Xe hơi
Hôm nay em dính quả vượt đèn vàng ngã tư Tam Bạc, xót quá :(

tellme

Xe tăng
Bắn tốc độ ở chân cầu An Đồng (ngay dốc chiều đi lên)

Hôm qua chủ nhật em đi qua cầu An Đồng thấy bắn tốc độ ở ngay chân cầu, bắn ngay tại chân cầu, chiều đi lên, bắt ngay tại chỗ showroom của Điện cơ.
Thương quá cơ các cụ ạ. Họ vất vả nắng gió, 13h chiều đã mang súng ra chân cầu bảo đảm an toàn giao thông.
Các cụ lên cầu thì nhẹ chân ga nhé, xuống cầu thì tẹt đi =))=))=))

Quangtrunghp

Xe tải
Hôm qua chủ nhật em đi qua cầu An Đồng thấy bắn tốc độ ở ngay chân cầu, bắn ngay tại chân cầu, chiều đi lên, bắt ngay tại chỗ showroom của Điện cơ.
Thương quá cơ các cụ ạ. Họ vất vả nắng gió, 13h chiều đã mang súng ra chân cầu bảo đảm an toàn giao thông.
Cảm on cụ đã cảnh báo ,trưa các bác xxxx cũng phải làm ,thật thương các bác ấy quá

Naviman

Xe tăng
Chiều đi lên nhưng mà theo hướng nào cụ chủ :D?

Haiphong2013

Xe tải
Theo hướng Hà Nội - Hải Phòng, Ngồi ở trụ đện gần cổng Gara Đình Đô

gunner_hp

Xe tăng
12 giờ trưa còn bắt ấy chứ 1 giờ chiều thì là gì :))

DUONGLAM

Xe điện
12 giờ trưa còn bắt xe máy ở đường từ đồ sơn về, đoạn rẽ vào đường hải đồ cổ ấy nhé, nắng nôi thế mà vẫn cần mẫn, đúng là năm nay đói kém quá haizzz

Trạng thái
Thớt đang đóng