[Funland] Thông qua Chợ Bất Động Sản Otofun, cháu đã cho thuê 03 nhà của gia đình, giá thuê 100 triệu/ tháng.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Dịch Covid bùng phát, đời sống khó khăn, tình cờ vào Chợ Bất Động Sản, cháu rao thử cho thuê nhà để lấy tiền sinh sống, không ngờ cho thuê được rất nhanh. Thu nhập ~ 100 triệu/tháng (chính xác là 96 triệu/tháng).

45 triệu trên tháng (nhà ngõ 193 Trung Kính).
39 triệu trên tháng (nhà đường 11 Trung Yên).
12 triệu trên tháng (nhà Geleximco).

Thay mặt gia đình, cháu xin cảm ơn Ban điều hành diễn đàn Otofun đã tạo ra sân chơi Chợ Bất Động Sản, giúp nhà cháu vượt qua khó khăn thời Covid ạ.
Bác hỏi khí không phải: Bố cháu là ai ?

Việc có ơn, lập thớt quảng cáo đáp nghĩa cho chợ bất động sản cũng là một việc làm tốt. Tuy nhiên theo bác cháu nên chuyển cho quỹ OF 1 tháng tiền thuê nhà (100 củ) như thông lệ các bạn MG hay được chủ nhà cho phí sẽ hay hơn và thiết thực. Đó cũng là tấm chân tình, cháu lại rảnh thời gian để lo việc kiếm tiền thay vì ngồi trực coments đẩy bài quảng cáo cho chợ bất động sản trên OF.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Bác hỏi khí không phải: Bố cháu là ai ?

Việc có ơn, lập thớt quảng cáo đáp nghĩa cho chợ bất động sản cũng là một việc làm tốt. Tuy nhiên theo bác cháu nên chuyển cho quỹ OF 1 tháng tiền thuê nhà (100 củ) như thông lệ các bạn MG hay được chủ nhà cho phí sẽ hay hơn và thiết thực. Đó cũng là tấm chân tình, cháu lại rảnh thời gian để lo việc kiếm tiền thay vì ngồi trực coments đẩy bài quảng cáo cho chợ bất động sản trên OF.
Dạ, cháu xin cảm ơn ý kiến của bác ạ.

Hako_Le

Xe hơi
Dịch Covid bùng phát, đời sống khó khăn, tình cờ vào Chợ Bất Động Sản, cháu rao thử cho thuê nhà để lấy tiền sinh sống, không ngờ cho thuê được rất nhanh. Thu nhập ~ 100 triệu/tháng (chính xác là 96 triệu/tháng).

45 triệu trên tháng (nhà ngõ 193 Trung Kính).
39 triệu trên tháng (nhà đường 11 Trung Yên).
12 triệu trên tháng (nhà Geleximco).

Thay mặt gia đình, cháu xin cảm ơn Ban điều hành diễn đàn Otofun đã tạo ra sân chơi Chợ Bất Động Sản, giúp nhà cháu vượt qua khó khăn thời Covid ạ.
Nếu ko ghi giá thuê thì tôi nghĩ mang tính cảm ơn, còn đã ghi giá thuê thì mang tính khoe khoang nhiều hơn.

Con số tổng cũng rất có vấn đề, tròn trèm 100tr.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Nếu ko ghi giá thuê thì tôi nghĩ mang tính cảm ơn, còn đã ghi giá thuê thì mang tính khoe khoang nhiều hơn.

Con số tổng cũng rất có vấn đề, tròn trèm 100tr.
Cháu cảm ơn bác, cháu đã xoá giá cho thuê ở #1 ạ.

AMATAX

Xe điện
Vào VOz thì trade coin, MMO, tự kiếm đơn dev mới là "thượng đẳng" cụ ah:D. Bên đó bảo găm đất chỉ để tính lũy tăng trưởng an toàn chứ kiếm tiền ko lại đc so với mấy cái trên.
Khổ cái toàn là mấy thứ ngoại đạo với thằng mù công nghệ như em nên chả bon chen đc:))
Mấy thứ đó khéo lại kiếm ra (-) chứ chẳng chơi, mà nhiều CCCM làm giàu thật sự từ BĐS như cỡ 5 năm trước giới môi giới đã kết luận 80% xe đẹp sang chạy ngoài đường đều từ BĐS

lolotica

Xe điện
nói thật JD đừng giận nhé, qua kinh nghiệm cuộc đời thì với ngôn từ, sự già dặn trong kinh doanh như này thì JD không phải là 1 cô gái 23 tuổi đâu. Mình nghĩ đây là 1 man nào đó tầm tuổi phải 3-4x tuổi. Các cụ Ofer nghĩ sao? :)

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
nói thật JD đừng giận nhé, qua kinh nghiệm cuộc đời thì với ngôn từ, sự già dặn trong kinh doanh như này thì JD không phải là 1 cô gái 23 tuổi đâu. Mình nghĩ đây là 1 man nào đó tầm tuổi phải 3-4x tuổi. Các cụ Ofer nghĩ sao? :)
Cháu không có quyền gì để giận ạ.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Mong các bác viết còm thoải mái ạ, cháu không băn khoăn gì đâu ạ. Các bác viết còm nhiều, thớt mới duy trì được lâu ạ.

Grandis 2005

Xe điện
Dịch bệnh đói kém, cháu phải dựa lưng vào tường để thở cho khỏi ngã. Đọc được caia thớt này cháu như được hồi sinh. Hoá ra nhà cháu cầm tiền chục củ trở lên mà ko hay. Cháu mạnh dạn cho thuê cái nick này, mỗi tháng có khi được đôi em Suger Baby không các cụ? :-?:-?

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Dịch bệnh đói kém, cháu phải dựa lưng vào tường để thở cho khỏi ngã. Đọc được caia thớt này cháu như được hồi sinh. Hoá ra nhà cháu cầm tiền chục củ trở lên mà ko hay. Cháu mạnh dạn cho thuê cái nick này, mỗi tháng có khi được đôi em Suger Baby không các cụ? :-?:-?
Dạ, làm việc gì đó chưa chắc đã thành công, nhưng không làm thì chắc chắn không thành công ạ.

Rao cho thuê nick chưa chắc đã cho thuê được.
Nhưng không rao cho thuê nick thì chắc chắn không cho thuê được ạ.

lolotica

Xe điện
Hehe!
Em chia sẻ thật là phần đa khách hàng của em tới từ Of :D
Cũng nhiều đối tác là Ofers :D
Thật sự Of là diễn đàn lành mạnh, thành viên rất là chất.
Các Chã thì khá nghiêm túc :))
Em nâng bi tí, có gì các cụ bỏ quá cho :))
dạo này kiếm khách từ OF nhiều mà chẳng thấy có ct khuyến mại gì nhể ;)
anh đang định làm 1 thớt: “nhờ có TmCare mà giờ xe em cứ sạch boong”, chú nhớ lại quả anh nhé :D :D

Trần Đoành.

Xe container
Cụ chã cho thuê nick lấy tiền sắm suger baby, em tài trợ cụ bông băng với nạng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
dạo này kiếm khách từ OF nhiều mà chẳng thấy có ct khuyến mại gì nhể ;)
anh đang định làm 1 thớt: “nhờ có TmCare mà giờ xe em cứ sạch boong”, chú nhớ lại quả anh nhé :D :D
Oke oke bác, để nghĩ chương trình :))

Grandis 2005

Xe điện
Tầm hơn chục củ thì mỗi tháng được 1 e thôi cụ nhưng vậy cũng ok rồi.
Tầm SGBb dưới chục củ e nhìn nó ko vào mắt lắm.
Thời buổi khó khăn, mặt hàng này chắc phải giảm giá chứ cụ nhỉ?! :D