[Thảo luận] Thông báo

cargoman

Xe điện
Cảm ơn cụ chủ thớt nhé. xxx mà cứ như cụ thì tốt quá

hung303

Xe điện
thanks cụ thông tin sớm đến mọi người
Hy vọng đừng đầu voi đuôi chuột
CÁi này thì dân hưởng ứng , nhưng em e rằng xxx ko hứng thú!

homepage

Xe tải
thanks cụ thông tin sớm đến mọi người
Hy vọng đừng đầu voi đuôi chuột
CÁi này thì dân hưởng ứng , nhưng em e rằng xxx ko hứng thú!
vâng, chắc chắn rồi cụ ạ, cái j có lợi là mấy anh xxx ko khoái lắm, tự dưng ko được đứng gốc cây rồi, hehe. nhưng chưa có thêm thông tin trên phương tiện truyền thông nhỉ?

taplai tapdi

Xe tăng
Họa chăng chỉ là khúc dạo đầu cho bản nhạc, cho khác người tý sau nội dung lại như cũ thôi, đừng kì vọng quá.

74hangb2

Xe tải
Cảm ơn cụ chủ thớt nhé. xxx mà cứ như cụ thì tốt quá

Vâng!Cũng cảm ơn cụ.E nghe hơi,tới đây lương của bọn e sẽ tăng tùy cấp bậc.Loăng quăng như e ngoài lương cứng ra,cộng phụ cấp cũng phải đc đảm bảo ~2o triệu.Bù lai phải làm việc đàng hoàng,kô dừng bắt xe khi kô có lệnh,kô lập chốt lung tung.Đội nào để quân làm sai,cắt chức đội trưởng đội đó.Lính thì đuổi vể nhà,cho chăn gà.

Hoathanhtao

Xe điện

Vâng!Cũng cảm ơn cụ.E nghe hơi,tới đây lương của bọn e sẽ tăng tùy cấp bậc.Loăng quăng như e ngoài lương cứng ra,cộng phụ cấp cũng phải đc đảm bảo ~2o triệu.Bù lai phải làm việc đàng hoàng,kô dừng bắt xe khi kô có lệnh,kô lập chốt lung tung.Đội nào để quân làm sai,cắt chức đội trưởng đội đó.Lính thì đuổi vể nhà,cho chăn gà.
:41: được thế thì tốt,chỉ cần các chú ấy làm nghiêm túc,phạt nặng xe quá tải,quá giờ,vào đường cấm và không nhận luật từ bất cứ tổ chức cá nhân nào!.
Nhưng điều này em e là khó thực hiện.

MiniTàu

Xe buýt

Cụ cho em hỏi, cái lương 20tr kia là chỉ dành cho lực lượng CSGT đứng đường hay là cả cán bộ bàn giấy hả cụ

TVPL

Xe container

Em không nhằm nhè chức GĐ bên này nữa, mệt đầu mà chả thấm vào đâu. Cụ Bảy tư ới, cụ ở đâu để em đến nộp CV xin vào ngành với !

74hangb2

Xe tải
Cụ cho em hỏi, cái lương 20tr kia là chỉ dành cho lực lượng CSGT đứng đường hay là cả cán bộ bàn giấy hả cụ
Mức lương này chỉ dành cho CSGT,không phân biệt đứng đường,hay bàn giấy cụ ạ.Các đ/c đứng đường thì phụ cấp độc hại về phổi.Còn bọn em ngồi bàn giấy,phụ cấp hại về ...thận.=P~

giangcoi79

Xe điện
Được như thế thì tốt quả.Em chỉ sợ được vài hôm đâu lại vào đấy

CENTER_FUN

Xe hơi
Chiều nay em đi về không thấy có gì

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Mức lương này chỉ dành cho CSGT,không phân biệt đứng đường,hay bàn giấy cụ ạ.Các đ/c đứng đường thì phụ cấp độc hại về phổi.Còn bọn em ngồi bàn giấy,phụ cấp hại về ...thận.=P~
:)), ai bắt cụ ngồi im mà lo, avatar con hổ, tên nick số 74, cụ đích xác sn 1974 :D, 38 tuổi lương ~20 củ, e lại hy vọng cái món chạy chọt vào ngành nó giảm được thì tốt :)

moonlight

Xe tăng
Hềnh như nhiệm vụ của xxx lúc mới ra đời là hướng dẫn, điều khiển GT để mọi người thực hiện luật GT cho tốt!?
Còn ngày nay nhiệm vụ của xxx là làm cho người tham gia GT chủ quan => phạm luật để tóm haizzzz :D

74hangb2

Xe tải
Em không nhằm nhè chức GĐ bên này nữa, mệt đầu mà chả thấm vào đâu. Cụ Bảy tư ới, cụ ở đâu để em đến nộp CV xin vào ngành với !
Nếu bác thực lòng và có thiện chí với cv của bọn e.Mời bác đến 85_87 Trần Hưng Đạo gặp e nhé.b-(

thule6

Xe điện
Nói thật em éo tin là xxx sẽ đàng hoàng tung lên phương tiện thông tin đại chúng vị trí lập chốt, nếu có thì đấy là chốt kỷ luật dành cho các chú xxx phạm lỗi (kiểu như trong quân đội có đội cải tạo)

Huonglq2009

Xe tải
Hôm nay E đi qua đoạn đường dẫn lên cầu TT, thấy có chốt ở đó, bắt 1 số xe.................

buicongchuc

Xe ba gác
Thực hiện ý kiến chỉ đạo của tân Giám đốc công an thành phố.Bắt đầu từ hôm nay,có điểm mới là trước khi lập chốt,tổ để kiểm tra bắt lỗi sai làn,đè vạch ,vượt quá tốc độ.Sẽ thông báo công khai trên các phương tiện thông tin.Hôm nay, chúng tôi lập chốt thí điểm để tiếp thu, ý kiến đóng góp của người dân.Địa điểm lập chốt:Đầu đường dẫn thứ 2,hướng từ Khuất duy tiến đi cầu Thanh trì.Sẽ bắt lỗi đè vạch,vượt phải và tốc độ.Đồng chí lái xe nào,cố tình vi phạm bắt và lập biên bản cấm kêu.Nếu đ/c nào không phục,sẽ có hình ảnh tại chốt phục vụ các đ/c.P/s:Cá nhân em,thì thấy vui vui khi đồng nghiệp mình, thực hiện nghiêm ý kiến,chỉ đạo này.Vì e làm trong phòng,kô đc đứng đường như các đ/c ấy.;))
Cụ chủ không biết có phải là xxx không vậy? Thực ra em cũng không quan trọng điều này. Quan trọng là xxx cứ thực hiện tốt chức trách nhiệm vụ của mình, thực hiện xử phạt nghiêm minh với những người tham gia giao thông cố tình vi phạm luật GT.

Nhưng em lo nhất là nhà đã dột từ nóc dột xuống, muốn làm người lương thiện cũng khó. Nên vẫn cần phải đấu tranh nhiều nữ thì xxx dù khó rồi sau này sẽ làm người lương thiện được.

Cụ chủ thớt cho em xin dẫn chứng cái thông báo của cụ từ đâu được không ạ?

thienphuc

Xe điện
Chiều qua em về đã thấy nhều xe xếp hàng trên cầu vượt đoạn chỗ KS Mường Thanh. Rất đông xxx làm nhiệm vụ chỗ này.

Đoạn này đang vít 80 gặp ngay cái biển 40, lại còn thu hẹp lại giành đường cho nhập làn từ dưới lên nữa.

Các cụ đi cẩn thận nhé. Chúc các cụ lái xe an toàn.
đoạn này mà dân đc vả vào mặt thằng làm chỗ này thì chỉ vài phút là k còn nhận dạng đc nữa

thienphuc

Xe điện
Mấy đường cao tốc mà gắn biển như đánh đố. Đang giới hạn tốc độ dưới 80, nhoằng cái thấy cái biển giới hạn 40, lái xe phanh dúi dụi chỉ sợ xe sau ủi vào ***. Đáng ra các khu vực có đường dưới bắt lên đường cao tốc phía trên phải giới hạn tốc độ tối thiểu 50 ở làn ngoài cùng bên phải trước khi được phép bắt vào các làn trong. Đúng chuyện giao thông ở VN ngược đời. THUA
lẽ ra đoạn xuống dốc cầu để chuyển ra cao tốc pháp vân đi cầu giẽ nên làm biển nhắc lái xe giảm tốc độ thôi chứ k nên dí biển 40 vào vô lý bỏ *** cứ bảo sao dân gọi chú BĐ thằng XXX
nhiều khi đường vắng đi như rùa bò.bản thân ng lái xe ng ta còn lo giữ cái mạng ng ta hơn chứ đâu cần biển toàn đánh bẫy.còn thằng nào cố tình phóng nhanh vượt ẩu để tai nạn thì cho nó chết cụ nó đi chứ đừng vì 1 thằng mà cả ngàn người đi qua đó bị ảnh hưởng