Chi hội Thông báo về việc đề cử lãnh đạo các Tổng hội, Chi hội!

sonnguyen

Xe buýt

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
[/INDENT] Em có khả năng tập hợp và phát động phong trào nhậu nhẹt, ọp chui và phong trào ném đá chém gió trên diễn đàn Mát Xa có được đề cử không các Kụ?? :)):))
Cho em làm trợ lý cho cụ Lông phụ trách phong trào ném đá chém gió ạ ....

honglaumong

Xe tăng
Kinh thật, Kụ làm phát dấu Hội Mát xa Vịt Ngan cho ló mấu cái nhể!!! :)):)):))

honglaumong

Xe tăng
Kính thưa toàn thể các bác đang sinh hoạt tại các Tổng hội, Chi hội!
Để tiếp tục duy trì phong trào chung của các Tổng hội, Chi hội, nâng cao một bước chất lượng công tác quản lý điều hành diễn đàn, tiến tới các hoạt động kỷ niệm 4 năm sinh nhật diễn đàn, và xa hơn là cùng nhau xây dựng diễn đàn phát triển bền vững.
Trước mắt, mong tất các các thành viên thực hiện việc này sớm, để sao cho trong tuần tới mỗi Tổng hội, Chi hội có thêm 1 vị lãnh đạo. Vừa điều hành các hoạt động chủa Tổng hội, Chi hội mình, vừa kịp thời thay mặt Tổng hội, Chi hội mình phản ánh những thắc mắc tồn tại, bảo vệ quyền lợi cho Tổng hội, Chi hội mình phụ trách.
(Thông báo gửi tới tất cả các Tổng hội, Chi hội).
Xin trân trọng cám ơn!​
Kính thưa các Kụ các Mợ trong Chi Hội, để kịp thời gian đề cử Mod trong hội, em đề nghị mọi người thôi ko Spam trong thớt này nữa (trong đó có cả nhà em ạ). Nếu cứ dư lày thì có lẽ Bang hội ta sẽ ko có người đại diện trong diễn đàn, tất nhiên người thiệt thòi là chính chúng ta. Vậy em xin có 1 vài ý kiến nghiêm túc như sau (vì bình thường em ko đc nghiêm túc lắm):
1. Quyền lợi của Mod mazda: Được gắn chữ Em Chã vào tên, được vẻ vang với đồng bọn trong và ngoài hội, có số má trong giang hồ OF. Túm lại Tây ló gọi là Mr. OAI.
2. Nghĩa vụ và trách nhiệm của Mod Mazda:
- Thay mặt anh em trong Hội đi ngoại giao, họp hành giao tiếp với Min Mod trong OF.
- Là người đại diện, bảo vệ quyền lợi của anh em trong hội (như các trường hợp bị phạt thẻ hoặc bem nick oan ức...)
- Chịu trách nhiệm quy hoạch, tập hợp, điều tiết và dọn dẹp các bàii viết và các thớt chuyên đề trong phạm vi tài nguyên của Mazda.
- ....
3. Năng lực và tư cách của Mod Mazda:
- Phải là người toàn tâm, toàn ý cho mọi hoạt động của Hội.
- Phải dành thời gian tối thiểu cho các công việc của hội sao cho đảm bảo hoàn thành mọi công việc nội ngoại giao của Hội.
- Phải là người có uy tín, hoạt động lâu năm trong Hội cũng như trên OF.
- Có tác phong đĩnh đạc và nghiêm túc.
- ......
4. Khoanh vùng đối tượng được đề cử mod Mazda:
- Phải có trong danh sách Lão thành của Hội, em liệt kê vài Kụ như sau: Kụ Cố 1,2; Kụ Nghiện Chủ tịch; Kụ Sonnguyen; Kụ Đá Nóng; Kụ mazda 607; Kụ Hero9988; Kụ 9Dragon......
- Các Kụ Lão thành trên, tạm gọi là BCT có trách nhiệm nhóm họp và quyết định Mod của Hội.
- Các Kụ Mợ New bee ngoài danh sách trên có trách nhiệm tôn trọng và ủng hộ người được BCT cử ra.

Trên đây là 1 số ý kiến đóng góp chân tình của em, mong các kụ Mợ bổ sung và có ý kiến đóng góp hoàn thiện thêm để Hội chúng ta có thể chọn ra được 1 gương mặt xứng đáng đại diện cho Bang Hội sánh vai được với các cường quốc khác trên giang hồ OF.
Vì thời gian ko còn nhiều, cũng mong tất cả mọi người, đặc biệt là các Kụ BCT khẩn trương đề cử Mod Mazda trong thời gian sớm nhất ạ.
Em xin hết ạ, Kụ nào có nhã ý mời em chén rệu cho đỡ khát nhá!!!

sonnguyen

Xe buýt
Mai ra văn phòng họp nhá....sang tuần phải kết quả roài.....

Cuong762001

Xe buýt
Em thấy đương kim chủ tịch là ứng viên sáng giá nhất , cả về hình thức lẫn nội dung ( Em không nịnh lãnh đạo đâu nhá , em thề đới )
Vote 1 phiếu cho Nghiện chủ tịch <:-P

toanvinh_forever

Xe điện
@cụ cường cho em cái dấu "trai ngoan" với
em mong chờ ngày quyết định chính thức, là ai thì em cũng iêu và cũng quý nhứt (vì em chém gió nhiều nhất - sợ xóa bài lắm):P

Chỉnh sửa cuối:

khoatgiarutgon

Xe tải
1. Em bỏ phiếu cho kụ Nghiện
2. Nếu kụ Nghiện trượt vỏ chuối thì em xin thay mẹt chị em trong Hội tự ứng cử cho nó hoành, đằng nào cũng giẫm phải đúng cái vỏ chuối ấy :bz
Há há há...

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em thì vẫn bỏ phiếu cho cụ Nghien dưng mà em có ý kiến là cụ ấy có trúng cử thì khi off cố gắng tham gia nhiều hơn nữa, em thấy em còn có mặt nhiều hơn cụ ấy.

kiamorningfun

Xe tăng
Đề nghị các bác bầu tập trung, sớm báo kết quả nhé.
Các bác trong danh sách bầu không thấy lên tiếng nhỉ.

sonnguyen

Xe buýt
Đề nghị Kụ Nghiện vào đây cho tí ý kiến đê, xong còn ra văn phòng mới để làm tí nhể.....

nghiand

Xe tải
Đương kim Chủ tịch đâu rồi? Onlien và bình tĩnh xác nhận nhanh. Đây không chỉ là quyền lợi của Kụ mà của cả Bang hội Mazda đấy nha;))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Đương kim Chủ tịch đâu rồi? Onlien và bình tĩnh xác nhận nhanh. Đây không chỉ là quyền lợi của Kụ mà của cả Bang hội Mazda đấy nha;))
Cụ nói chuẩn đớ ...

sonnguyen

Xe buýt
Em thấy nhiều Kụ vẫn chưa hiểu rõ mục đích và bản chất của việc này, với tư cách là 1 thành viên của Mát xa hội và là 1 Ofer tương đối lâu năm, em có tí giải thích thế này ạ:
+ Việc BDH OF có chủ trương đưa ra chỉ tiêu mod hội là để phối hợp với BDH trong các hoạt động chung của diễn đàn, cụ thể là người có thể bố trí được thời gian, công sức để cùng với các thành viên duy trì các hoạt động của chi hội mình dưới sự chỉ đạo trực tiếp của BDH. Mod hội là cầu nối thông tin giữa BDH và các thành viên hội, trong khuôn khổ các bài viết của hội, mod hội có quyền biên tập ( Đây là quyền lợi duy nhất ạ )
+ Các Kụ đều biết OF là diễn đàn phi lợi nhuận với tiêu chí là fun và là nơi để các thành viên giao lưu trao, đổi với nhau về các sở thích của mình....Vì vậy, không có chuyện quyền lợi về vật chất ở đây, trái lại khi làm Mod hội, các Kụ sẽ phải sắp xếp thời gian và bỏ rất nhiều công sức, ngoài việc tổ chức có hiệu quả các hoạt động của Chi hội, còn phải thường xuyên làm việc, họp hành với BDH để nắm thông tin, và triển khai các hoạt động của hội theo định hướng và các hoạt động chung của diễn đàn. Ngoài ra các Kụ sẽ phải thật công tâm để giải quyết các khiếu nại, thắc mắc của thành viên bất kể thời gian nào( Cái này thường xuyên diễn ra ) .....
+ Thành viên của Hội được lựa chọn làm Mod hội, sau khi hoạt động, nếu không hiệu quả hoặc làm việc tùy tiện, không đáp ứng được các tiêu chí nêu ra hoàn toàn có thể bị thay thế, ( điều này là đương nhiên ạ )
+ Em đã đọc và không đồng ý với ý kiến của Kụ Lông, mọi thành viên trong chi hội Mát xa đều xứng đáng được đề cử vào cương vị này, không kể ma cũ ma mới, miễn là có đủ tâm và tầm, thực sự tâm huyết với hội.
+ Có nhiều Kụ vẫn hơi fun hoặc chưa có tính xây dựng nên em thấy chưa thực sự nghiêm túc với vấn đề này, đây cũng là dịp để thể hiện sự nhất trí, đoàn kết nội bộ để xây dựng Hội ngày 1 phát triển, em đề nghị không spam ở thớt này.
@ Kụ Nghiện: Trên cương vị là Chủ tịch hội, đề nghị Kụ có tiếng nói trong vấn đề này, ngày mai sẽ chốt danh sách với BDH. Đề nghị KỤ vào xác nhận, và trực tiếp thông báo với BDH. Kính!

Chỉnh sửa cuối:

LÃO ĐẠI 007

Xe tải
Em thấy đương kim chủ tịch là ứng viên sáng giá nhất , cả về hình thức lẫn nội dung ( Em không nịnh lãnh đạo đâu nhá , em thề đới )
Vote 1 phiếu cho Nghiện chủ tịch <:-P
1. Em bỏ phiếu cho kụ Nghiện
2. Nếu kụ Nghiện trượt vỏ chuối thì em xin thay mẹt chị em trong Hội tự ứng cử cho nó hoành, đằng nào cũng giẫm phải đúng cái vỏ chuối ấy :bz
Há há há...
nhà cháo tâm phục , khẩu phục ,,,,,,,,,,,,, mợ làm lun cho lão khoatgia đìa
Em thì vẫn bỏ phiếu cho cụ Nghien dưng mà em có ý kiến là cụ ấy có trúng cử thì khi off cố gắng tham gia nhiều hơn nữa, em thấy em còn có mặt nhiều hơn cụ ấy.
nhà cu ve mà CT thì iem sợ

Em thấy nhiều Kụ vẫn chưa hiểu rõ mục đích và bản chất của việc này, với tư cách là 1 thành viên của Mát xa hội và là 1 Ofer tương đối lâu năm, em có tí giải thích thế này ạ:
+ Việc BDH OF có chủ trương đưa ra chỉ tiêu mod hội là để phối hợp với BDH trong các hoạt động chung của diễn đàn, cụ thể là người có thể bố trí được thời gian, công sức để cùng với các thành viên duy trì các hoạt động của chi hội mình dưới sự chỉ đạo trực tiếp của BDH. Mod hội là cầu nối thông tin giữa BDH và các thành viên hội, trong khuôn khổ các bài viết của hội, mod hội có quyền biên tập ( Đây là quyền lợi duy nhất ạ )
+ Các Kụ đều biết OF là diễn đàn phi lợi nhuận với tiêu chí là fun và là nơi để các thành viên giao lưu trao, đổi với nhau về các sở thích của mình....Vì vậy, không có chuyện quyền lợi về vật chất ở đây, trái lại khi làm Mod hội, các Kụ sẽ phải sắp xếp thời gian và bỏ rất nhiều công sức, ngoài việc tổ chức có hiệu quả các hoạt động của Chi hội, còn phải thường xuyên làm việc, họp hành với BDH để nắm thông tin, và triển khai các hoạt động của hội theo định hướng và các hoạt động chung của diễn đàn. Ngoài ra các Kụ sẽ phải thật công tâm để giải quyết các khiếu nại, thắc mắc của thành viên bất kể thời gian nào( Cái này thường xuyên diễn ra ) .....
+ Thành viên của Hội được lựa chọn làm Mod hội, sau khi hoạt động, nếu không hiệu quả hoặc làm việc tùy tiện, không đáp ứng được các tiêu chí nêu ra hoàn toàn có thể bị thay thế, ( điều này là đương nhiên ạ )
+ Em đã đọc và không đồng ý với ý kiến của Kụ Lông, mọi thành viên trong chi hội Mát xa đều xứng đáng được đề cử vào cương vị này, không kể ma cũ ma mới, miễn là có đủ tâm và tầm, thực sự tâm huyết với hội.
+ Có nhiều Kụ vẫn hơi fun hoặc chưa có tính xây dựng nên em thấy chưa thực sự nghiêm túc với vấn đề này, đây cũng là dịp để thể hiện sự nhất trí, đoàn kết nội bộ để xây dựng Hội ngày 1 phát triển, em đề nghị không spam ở thớt này.
@ Kụ Nghiện: Trên cương vị là Chủ tịch hội, đề nghị Kụ có tiếng nói trong vấn đề này, ngày mai sẽ chốt danh sách với BDH. Đề nghị KỤ vào xác nhận, và trực tiếp thông báo với BDH. Kính!
SN cũng hay

nghienOTO

Xe tăng
Oài , mới đi vắng mấy hum mà thớt nhà ta sì pem um lên hết cả thía này, may có sonnguyen a nhố ko thì E cũng ko kịp nắm bắt vụ này.

@sonnguyen: ý kiến của cụ nghe đc, hội ta phải đoàn kết và phải có tiếng nói trong OF vì quyền lợi tinh thần và đóng góp chung với phong trào OF vì vậy phải có đại diện làm Mod hoặc Min ngay, cả nhà mà cứ spam um lên thía này thì dễ bị treo bằng lém.
@Cu vê: trước khi cụ gia nhập nhà E có mẹt hơn cụ nhé ....hehehe
@Cuong : cụ đi Ninh Bình mà bắt đc ở đoạn nào mà giỏi thía.... bái phục luôn...
@Khoát dài : mợ chịu khó rải chuối trên đường thì sẽ chóng đc việc ợ.

Hehe, Thanks các cụ các mợ đã có ý kiến đề cử. E tuy là Chủ tịt nhưng cứ phải dân chủ rõ ràng thêm téo là Nếu các cụ trong Ban LD chi hội cũng ủng hộ thì E sẽ cố gắng đến khi E còn ghế ợ. Nào :

-sonnguyen: OK
-honglaumong:?????
-Kố 1:??????
-Mazda607:?????

Sau đó thì E hổng bít. Dưng mà E nắm Luật kỹ lắm đới, cứ có đao, búa là E hay ra tay lắm đới. Hehehehehe.

Chỉnh sửa cuối:

honglaumong

Xe tăng
Em cũng nhất trí bầu Kụ Nghiện Chủ tịch thay mặt anh em trong bang hội làm Mod Mazda ạ! =D>
Tuy nhiên Kụ cũng nên dành thêm chút time cho công việc của Hội, chứ cứ để cái thớt này mấy hôm nay giờ mới ngó ngàng đến là ko được!!!