Chi hội Thông báo về việc đề cử lãnh đạo các Tổng hội, Chi hội!

X-one

Xe tăng
Kính thưa LD Hội Mazda ,kính thưa kụ cố 1 , kụ cố 2 , kính thưa các kụ các mợ là thành viên Off line của Hội
Được sự tín nhiệm của các kụ mợ hôm off line tại Linh Đàm thôn em vô cùng cảm kích ,.Nhưng xét về thực lực em tự thấy chưa thể đáp ứng đươc các nhu cầu của các kụ mợ thành viên em xin ý kiến như sau :
+ Em là thành viên mới tham gia năm 2009 mà lên ngay chức chủ tịt ( chánh tổng ) => bất hợp lý vì còn rất nhiều thành viên lão làng , gạo cội , những cây đa cây đề nên đứng ra nhận trách nhiệm này sẽ tập hợp được đông member mới tham gia hơn
+ Về phần tổ chức tập hợp anh chị em , phần này em yếu lắm , chưa được thực tế nhiều để đứng ra tổ chức cho một nhóm hay một hội nào đó hoạt động
+Về phần time : như các kụ , mợ đã thấy .., nếu để online thì không vấn đề nhưng offline , giao lưu , tiếp khách , thật sự rất khó cho em , thứ 1 địa bàn của em xa trung tâm , rượu em lại không uốn được => mất hình ảnh của Hội Mazda
Những yếu tố nêu trên , em tự thấy mình không thích hợp với một hình ảnh chủ tịt Hội .
Em kính cẩn đề nghị lên BLD những nick sau đây để các kụ , các mợ thành viên vào cho ý kiến và vote phiếu bầu :
+Honglaumong ( rất có kinh nghiệm trong việc tổ chức , tập hợp anh chị em )
+Dogia ( Đã tham gia lâu năm , thành viên khóa 1 của OF từ 2006 )
+Laodai ( Cũng đã từng làm chủ tịt của một chi Hội trên OF )
+Mợ Rô-Phi ( Có lẽ nên đổi mới , thay LD bằng thành viên nữ sẽ hút nhiều member hơn , như thời gian qua mợ đã tổ chức từ thiện rất tốt )
+ Nếu dứt khoát chưa bầu được chưa kụ mợ nào đứng ra thì Hội sẽ trả về cho BDH của OF chỉ định như trong điều lệ của OF
Cuối cùng khi có chủ tịt mới , nội các sẽ được xây dựng sau , lúc này chủ tịt mới chỉ định em kiêm nhiệm phục vụ gì đó cho Hội em sẽ không khước từ
Kính mong BLD xem xét

Chỉnh sửa cuối:

chuchuoi9807

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Em cố kó được 3500$, có cưới được mazda323- 1993 không các cụ!

chuchuoi9807

Xe buýt
Website
www.otofun.net
í em:
Chủ tịt hay chủ nổ không quan trọng - nếu được lãnh đạo một cơ số nhân lực(luôn phát triển tịnh tiến đồng lòng, nhất trí, ko nhiều ý..kiến). Cuộc chơi được các cụ-mợ tự nguyện tham gia cơ mà. E cũng muốn tham gia phần hoạt động từ thiện, dù rằng hiện trạng em vẫn chỉ đi 4b bus thôi!
chuchuoi9807@gmail.com

honglaumong

Xe tăng
@Xoắn: Hôm trước ngồi đấy thì chẳng nói, tềnh hềnh chắc cả đêm lo lắng không ngủ được nên tìm cách trốn việc làng hở?
Thực ra vị trí Chi hội trưởng cũng không đến mức quan trọng như kụ nghĩ đâu, khối kụ sinh năm 2010 còn được cất nhắc là Chã. Quan trọng là mình có nhiệt huyết với anh em, đề ra được các hoạt động thiết thực trong Chi hội, và biết cách làm cho Diễn đàn của Mzda thành nơi sinh hoạt hàng ngày của các Thành viên...

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Cheers!!! >:D<
cụ Xoắn làm CT đc roài ko phải ngợi, cứ có riệu bổ cho anh em là ổn hết. Cụ ăn điểm của em tang rịu rồi nhá
:))

toanvinh_forever

Xe điện
@xoắn: éo bàn nữa nhá, có làm ko thì bẩux-(

nghienOTO

Xe tăng
Cụ Lông mở cái thớt mới toe đê AE bóng bàn nhé, cái thớt này là của Admin đới. Cả nhà bóng bàn thoải con gà mái qua Tết nhá để sau Tết còn chuyển giao cho nó hoành tá tràng nhá nhá ..............

X-one

Xe tăng
Các kụ dọa em sợ qué ...hic ,.. Em có chốn việc làng giè đâu , kụ Chủ tịch vào và có ý Kiên roài , kụ Lông mở hộ em Cái thớt mới để Anh em bóng bàn , cả Thành viên online và oofline , mời vào cho ý kiến , đặc biệt các kụ cao niên , những thành viên sáng lập Hội .