Thông báo khẩn về đồng chí CSDK

Trạng thái
Thớt đang đóng

CSDK

Xe hơi
Còn có 1 chuyện nữa là Hatcatnho bảo để đồ , tiền , LapTop trên xe với anh '' rượu cuốc lủi'' . trong khi đó em không hề biết chuyện này luôn , không hề biết trên xe có tiền , có đồ của người khác.. nên em không hề động chạm gì vào nó . Đến khi anh C.A quận Hà Đông vào kiểm tra rồi gọi cho Cat như thế nào đó , tiền nong thế nào, mấy tờ như thế nào em cũng không rõ lắm . Sau thì anh cũng nói với em không mất 1 cái gì cả . Tiền không thiếu 1 đồng , Từ tờ 500 nghìn đến tờ 500 đồng !
Vâng ! em không bảo là em không có lỗi ! Nhưng không hề có chuyện lợi dụng lòng tin rồi đi cầm cố xe để cờ bạc . Lúc đó em bảo với anh gì làm bên C.A quận Hà Đông mà em không nhớ tên là : Nếu có 1 tí gì dính dáng , liên quan đến chuyện cầm cố xe, cờ bạc em sẽ chịu hoàn toàn mọi trách nhiệm . qua công an Hà Đông xử lý theo pháp luật ạ
Xong đến khoảng 22h không có bất cứ 1 chuyện gì cả bọn em còn ngồi uống nước ở Keangnam 1 lúc nữa mới về . Vậy là sao em đọc ở đầu thớt lại có '' biện pháp nghiệm vụ nên đã bắt được '''' ????? Máy em hết sạch pin . em vẫn để xe ở Keangnam bật đèn xi - nhan để mua pin mới về chính em gọi cho anh '' rượu cuốc lủi'' là xe và em đang ở ngay 1 bên Keangnam . Sau anh C.A bạn anh Rượu cuốc lủi lên nói chuyện với em . Anh bảo anh là người bình tĩnh , chú cứ ngồi với anh nói chuyện . nếu ko có gì cả thì thôi , em bảo nếu cần về nhà em ngay chỗ Khuất Duy Tiến hoặc về luôn quận Hà Đông làm việc cho rõ ràng cùng đc !
em giờ đây mới comment được lại thớt

Thứ nhất : tối qua anh ''rượu cuốc lủi'' em và 1 anh gì làm ờ công an quận Hà Đông ngồi trà đá ở Keangnam - Mỹ Đình . Xe 4b của anh ''rượu cuốc lủi'' là zace đang bật đèn báo nhấy nháy (sửa xe) ở ngay 1 bên Keangnam cả đêm có chị quán trà đá chỗ đó làm chứng

Thứ 2 : em không biết ai thông báo cho cụ Chánh là có hiện tượng cầm cố vì bài bạc . Khi đó có cả anh ''rượu cuốc lủi'' và 1 anh làm bên C.A Hà Đông .Em bảo trước tiên là em xin lỗi nhưng xe anh kẹt bình xăng . sửa xong em đổ xăng ở cây xăng chỗ Phạm Văn Đồng . Giờ hỏi có lẽ nhân viên chỗ đó vẫn còn nhớ vì xe gương bên trái bị mất . các anh đổ xăng chỗ đó rất chú ý còn bảo sao gương mất thế ?????

Thứ 3 : về chuyện cầm cố , bài bạc em còn nói với cả anh C.A bên quận Hà Đông là bạn anh '' rượu cuốc lủi '' là em sẵn sàng kiểm chứng lại tất cả các điều trên . giờ cầm cố thì anh là công an chuyện hỏi tất cả các quán cầm đồ , thậm chí có thể hỏi tất cả các quán cầm đồ trên tất cả Hà Nội xem có xe này đến đó không là biết ngay.

Thứ 4 : Anh C.A bên quận Hà Đông nói thẳng với em nếu em có tội thì sẽ trị chú , không có thì anh em không có chuyện gì cả .Em bảo Vâng em đồng ý ạ !
Cái nhà cụ RQL đâu ruồi ??? vào cho xin ý kiến cái lào???:-?
Em xin phép reply lại những bài em đã trả lời !

Chỉnh sửa cuối:

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Cái nhà cụ RQL đâu ruồi ??? vào cho xin ý kiến cái lào???:-?
Đúng ạ! cụ RQL vào nói một câu xem nào ;)) Tuy nhiên là cái việc mượn xe của người khác đi biệt tích là không được rồi! bản thân mình rất ít khi mượn xe người khác mặc rù người khác còn mời [-X

anhcobra

Xe container
Thế rút cục là dư lào. Ngộ nhỡ đúng là đồng chí này mượn xe, xe hỏng, điện thoại hết pin đến tối mới liên lạc được thì hóa ra cụ chủ thớt phạm tội, vu khống, lăng nhục và xúc phạm người khác à? Có chứng cớ gì chỉ rõ đồng chí mượn xe có ý đồ lừa đảo nhưng trình non không thực hiện nổi phải trả lại không?

vudinhquang

Xe container
Điện thoại hết pin thì gọi điện thoại công cộng. Không có thì vào hàng interrnet nào đó pót thông tin lên thớt. Vừa quen đã mượn xe biệt tăm biệt tích đương nhiên phải đưa ra tình huống xấu nhất. Không cãi được!!!!!!

giangvhung

Xe hơi
Nhà hatcatnho được minh oan rồi nhá! tự nhiên bị dính vào việc này mệt nhờ >:D<

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
Em xin phép reply lại những bài em đã trả lời !
mày vẫn lên trình bày à? từ sáng đến giờ ko muốn nói về việc này vì nhiều người cho rằng tao dễ dãi, vậy mà mày vẫn còn lên biện hộ cho mày nữa à? hay là cần tao đưa cả giấy tờ xe luôn cho tiện?

Chỉnh sửa cuối:

minh0075

Xe điện
Đánh dấu để theo dõi típ nhằm rút kinh nghiệm sâu sắc!!!
Lạ nước lạ cái mà mượn xe người ta lặn 1 hơi thì ai mà chả nghi.

rgvmen

Xe container
Chẳng quen biết gì mà mượn cái oto cả đống tiền thì quả là ngại quá, hơn nữa chú mày xài sang, điện thoại hết pin thì lấy đt của bạn mà gọi việc j phải đi mua pin mới :-q
Xong đến khoảng 22h không có bất cứ 1 chuyện gì cả bọn em còn ngồi uống nước ở Keangnam 1 lúc nữa mới về . .... Máy em hết sạch pin . em vẫn để xe ở Keangnam bật đèn xi - nhan để mua pin mới về chính em gọi cho anh '' rượu cuốc lủi'' là xe và em đang ở ngay 1 bên Keangnam

Đọc đoạn any thì hóa ra đợi chú phạm pháp xong rồi tự đến xxx để chịu xử lý à, haizzz, chữ NẾU công dụng nhờ:
Nếu có 1 tí gì dính dáng , liên quan đến chuyện cầm cố xe, cờ bạc em sẽ chịu hoàn toàn mọi trách nhiệm . qua công an Hà Đông xử lý theo pháp luật ạ

Nói chung là hết đất trên OF rồi em ạ, thanh minh thanh nga làm gì cho mệt ^:)^

CSDK

Xe hơi
Cụ Ruợu đã nói thế em xin không nói thêm gì nữa ạ . Em chỉ nói tất cả những gì mà bạn anh làm bên công an quận Hà Đông nói với em . Tất cả các cụ / mợ đây đọc . em không thanh minh gì ạ . bản thân đã rất cảm ơn anh hôm qua đã không trách gì em và đã nhận lỗi , xin lỗi anh ạ . Em xin rút lui trước !

giangvhung

Xe hơi
Thế rút cục là dư lào. Ngộ nhỡ đúng là đồng chí này mượn xe, xe hỏng, điện thoại hết pin đến tối mới liên lạc được thì hóa ra cụ chủ thớt phạm tội, vu khống, lăng nhục và xúc phạm người khác à? Có chứng cớ gì chỉ rõ đồng chí mượn xe có ý đồ lừa đảo nhưng trình non không thực hiện nổi phải trả lại không?
Cái này là cảnh báo thôi mà cụ! vì đây cũng là lấy thông tin của người khác thôi và nó cũng đúng một phần đấy! Nói như cụ không ai cảnh báo nhau thì lần sau lại có người OF nhà ta bị như thế này thì mất hết lòng tin giữa các anh em OF đấy ạ! Còn sự việc thế nào cho đúng nhất cần có sự đối chất trực tiếp của người trong cuộc! Bản thân mỗi người chúng ta đọc cũng tự cảm nhận được bài học kinh nghiệm cho riêng mình! Tuy nhiên thế nào thì thế lỗi phần nhiều thuộc về cụ CSDK này rồi \:D/

vecute41

Xe tăng
Trên đỉnh..........tụt ! Lại lên đỉnh......tụt...
Cụ Ruợu đã nói thế em xin không nói thêm gì nữa ạ . Em chỉ nói tất cả những gì mà bạn anh làm bên công an quận Hà Đông nói với em . Tất cả các cụ / mợ đây đọc . em không thanh minh gì ạ . bản thân đã rất cảm ơn anh hôm qua đã không trách gì em và đã nhận lỗi , xin lỗi anh ạ . Em xin rút lui trước !
Chấu thiết nghĩ lúc này không nên rút lui , nếu không có gì khuất tất8->

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
thanks tất cả các cụ hôm qua đã nhiệt tình cùng em khai thác thông tin và đi tìm. thôi coi đây là bài học thật ra hôm qua trong xe có giấy tờ thì cũng chả biết thế nào, và hatcatnho bao giờ đc minh oan?

vudinhquang

Xe container
Trong các vụ OFF,nếu em có việc phải về trước, chưa kịp nộp xiền(chỉ vài trăm) thì bằng mọi cách em phải gọi điện nhờ bằng được người thân lệ quyên hộ.Đằng này cả 1 tài sản khá lớn mà biệt tăm.

anhcobra

Xe container
Nên có những bằng chứng, thông tin cụ thể. Tư cách 1 con người đâu thể chỉ bằng vài dòng chữ mà vứt bỏ được. Em nghĩ thế

chuột 74

Xe điện
sao xe hỏng đt hết pin cậu không tìm cách báo cho chủ xe.và cậu cũng không bít lão quốc lủi là thợ sửa chữa 4b sao:-wxanh và non lắm[-X

Trạng thái
Thớt đang đóng