[Funland] Thôi thế là thôi phỏng cc?

smallcarvn

Xe buýt
E đang cần vay 600 tr thôi, hộ bà chị để bà í mua bds (có thể thế chấp cả bds định mua và bds đang có). Cụ hay cụ nào biết cách lách chỉ cho em với chứ e gặp gần 10 ngân hàng r mà vẫn chưa đc việc. E đội ơn cc!
Bài toán nào chả có lời giải, cụ có đủ thông minh để tìm ra đáp số hay không thôi.

BMW X5

Xe buýt
Ông cụ nhà cháu có mảnh cũng đc tầm 16, 17 năm rồi. Cụ bảo hồi đó tính ra 80 cây, đến giờ (giờ của lúc đang sốt) may ra còn được hơn 60 cây. Đất mặt đường quận, có dự án dân cư, khu vực đông dân cư, tiện ích kha khá, mặt đường 4 làn cũng khoảng 30m gì đấy ợ. Theo cháu nghĩ, mấy món vùng ven cũng chỉ là cuộc chơi của các tay to thôi, cụ nào đu khéo thì được; không thì lại chảy hết vào chỗ trũng.
Cụ nhà có bán không ạ? Nếu bán cụ cho em xin thông tin mảnh đất nhé(Em là người mua, không phải Mg ạ.).

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
phương thuốc chữa bệnh trầm cảm hiệu quả phết nhỉ, cơ mà chỉ sợ khỏi đc bệnh thì chuyển sang tật nghiện chứng mất;))
Muốn giảm béo cho chị em còn hiệu quả hơn nhiều. Mợ nào muốn giảm béo chỉ cần dồn hết tiền tích cóp ném vào chứng khoán, cần thiết cắm nhà vay bank tất tay là hiệu quả tức thì luôn :))

cattrang130390

Xe tăng
Ông cụ nhà cháu có mảnh cũng đc tầm 16, 17 năm rồi. Cụ bảo hồi đó tính ra 80 cây, đến giờ (giờ của lúc đang sốt) may ra còn được hơn 60 cây. Đất mặt đường quận, có dự án dân cư, khu vực đông dân cư, tiện ích kha khá, mặt đường 4 làn cũng khoảng 30m gì đấy ợ. Theo cháu nghĩ, mấy món vùng ven cũng chỉ là cuộc chơi của các tay to thôi, cụ nào đu khéo thì được; không thì lại chảy hết vào chỗ trũng.
Rẻ thế cụ. Có 4 tỉ