[Funland] Thiếu ý tưởng ở hàng công nguyên nhân chính là ông Pak

locve

Xe tăng
Park Séo hết bài và hết thời rồi

h.gonc

Xe tải
Tôi ko nói trọng tài
Tưởng cụ nói chấp người là trọng tài. Còn cầu thủ thì em nói thật. Hao mòn hết sức lực chinh chiến các giải rồi. Và quan trọng nữa là ko làm mới cầu thủ thì bị bắt bài hết rồi. Em cũng thấy tiếc cho lứa này. Lạm dụng chúng nó quá

tratida

Xe container
Tưởng cụ nói chấp người là trọng tài. Còn cầu thủ thì em nói thật. Hao mòn hết sức lực chinh chiến các giải rồi. Và quan trọng nữa là ko làm mới cầu thủ thì bị bắt bài hết rồi. Em cũng thấy tiếc cho lứa này. Lạm dụng chúng nó quá
thằng kém thì lôi ra train cố, thằng giỏi thì lôi ra vắt kiệt

levinh05

Xe container
Em nghĩ từ lâu lắm rồi Hồng Duy ko đủ trình đá tuyển, cậu này đá lỗi nhiều kinh khủng, từ vl wc đến AFF toàn bị lỗi xong là thủng lưới, 1-2 trận lỗi thì là tai nạn như cả series trận lỗi thì không còn là tai nạn nữa. H1 hay là của Thái, H2 là của VN, dù gì cũng chúc mừng Thái nhưng nói chung không bỏ cuộc, xem cái cách Quang Hải trả lời sau trận đấy là thấy điều đó. QH đúng là quá dị, 2 quả chạm cột và xà thì đến Messi cũng chỉ làm được đến vậy mặc dù em so sánh thì hơi khập khiễng, quả đá phạt đúng là quá dị. Chanathip vẫn đẳng cấp nhất khu vực nhưng anh tài hôm nay không fair các cụ nhỉ?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Các cầu thủ chính bị sử dụng nhiều quá dẫn đến bị bào mòn thể lực, bắt bài lối chơi.
Thua trận này cũng là điều tốt để ông Park có những thay đổi trong tương lai. Cầu toàn quá sẽ làm thui chột các cầu thủ hiện tại và thế hệ tương lai.
Ông Park cần những trợ lý mới để đưa ra thêm nhiều ý tưởng cho đội bóng.
Hôm nào cụ lập đội đi đá đi. Xong để tài nó bắt như hôm nay xem cụ có đá được không mà phân tích.

dracula_bg

Xe điện
Các cầu thủ chính bị sử dụng nhiều quá dẫn đến bị bào mòn thể lực, bắt bài lối chơi.
Thua trận này cũng là điều tốt để ông Park có những thay đổi trong tương lai. Cầu toàn quá sẽ làm thui chột các cầu thủ hiện tại và thế hệ tương lai.
Ông Park cần những trợ lý mới để đưa ra thêm nhiều ý tưởng cho đội bóng.
Hôm trước cháu có ý kiến là giải này nên để lớp trẻ thì nhiều cụ vào chưởi tơi bời, em vẫn tin tưởng cụ park cơ mà ai cũng thấy là phong độ các cầu thủ đi xuống, trận này mình bị trọng tài ép, lại còn bị đen, nhưng vẫn phải công nhận một điều là thái đá hay. Pha ghi bàn thứ 2 nó thể hiện trình độ rất tốt.

xbadboyz

Xe điện
Trận này em thấy chả trách được ai ngoài ông liên đoàn, làm ăn ngoại giao thế choá nào mà đội tuyển đá giải nào cũng bị trọng tài ép lên bờ xuống ruộng.
Pha trượt chân của HD đúng là tai hại, làm phá sản mọi tính toán. Nó còn ảnh hưởng tới cả trận lượt về khi VN đã hao tổn rất nhiều để kiếm bàn gỡ. Dù sao các cầu thủ đã cố gắng hết sức và tai nạn thì không nên là điều chúng ta xoáy vào. Nhưng tổng kết nếu VN thua giải đấu này có lẽ là định mệnh, từ việc thiếu 1 bàn thắng ở vòng bảng, việc các cầu thủ quan trọng chấn thương, xà ngang, cột dọc,... Tất cả dường như có thế lực vô hình chống lại đội tuyển.

Không về nhì

Xe tăng
Nó chạy chỗ, chuyền bóng, đỡ bóng tốt hơn mình. Nhưng tất nhiên là chả ai làm Vua mãi được. Có khi năm nay Indog vô địch.
Hôm trước cháu có ý kiến là giải này nên để lớp trẻ thì nhiều cụ vào chưởi tơi bời, em vẫn tin tưởng cụ park cơ mà ai cũng thấy là phong độ các cầu thủ đi xuống, trận này mình bị trọng tài ép, lại còn bị đen, nhưng vẫn phải công nhận một điều là thái đá hay. Pha ghi bàn thứ 2 nó thể hiện trình độ rất tốt.

dracula_bg

Xe điện
Nó chạy chỗ, chuyền bóng, đỡ bóng tốt hơn mình. Nhưng tất nhiên là chả ai làm Vua mãi được. Có khi năm nay Indog vô địch.
Indo hay sing gặp thái năm nay em nghĩ ko ăn được, indo nhờ sức trẻ hôm trước cố trụ cầm hoà được Việt Nam, để so với thái em thấy indo còn mướt mới theo kịp được.

Không về nhì

Xe tăng
Bóng đá luôn có bất ngờ mà cụ. Giống cách của VN thôi
Indo hay sing gặp thái năm nay em nghĩ ko ăn được, indo nhờ sức trẻ hôm trước cố trụ cầm hoà được Việt Nam, để so với thái em thấy indo còn mướt mới theo kịp được.

tratida

Xe container
Hôm nào cụ lập đội đi đá đi. Xong để tài nó bắt như hôm nay xem cụ có đá được không mà phân tích.
Trận này em thấy chả trách được ai ngoài ông liên đoàn, làm ăn ngoại giao thế choá nào mà đội tuyển đá giải nào cũng bị trọng tài ép lên bờ xuống ruộng.
Pha trượt chân của HD đúng là tai hại, làm phá sản mọi tính toán. Nó còn ảnh hưởng tới cả trận lượt về khi VN đã hao tổn rất nhiều để kiếm bàn gỡ. Dù sao các cầu thủ đã cố gắng hết sức và tai nạn thì không nên là điều chúng ta xoáy vào. Nhưng tổng kết nếu VN thua giải đấu này có lẽ là định mệnh, từ việc thiếu 1 bàn thắng ở vòng bảng, việc các cầu thủ quan trọng chấn thương, xà ngang, cột dọc,... Tất cả dường như có thế lực vô hình chống lại đội tuyển.
thế lực đó gọi là "giới hạn", chả chịu nâng tầm lên, đội càng ngày càng đi xuống, cứ chờ QH toả sáng mãi, đến khi QH toả sáng ở highlight chứ ko ở bảng tỉ số là mệt

dracula_bg

Xe điện
Bóng đá luôn có bất ngờ mà cụ. Giống cách của VN thôi
Bất ngờ nhưng cũng phải có cơ nữa chứ cụ, indo hôm trước mà Việt Nam có tiền đạo sắc bén thì chết ngáp luôn cụ ơi, và chỉ cần nổ 1 quả thì ko biết sau đó sẽ thêm mấy quả, mình tiền đạo tù quá nên nó đổ bê tông đành chịu, chứ với thái thì ko ăn thua.

toxic82

Xe điện
Cho mấy cụ OF vào đá cho có ý tưởng :)

tratida

Xe container

chuotdong

Xe điện
Bất ngờ nhưng cũng phải có cơ nữa chứ cụ, indo hôm trước mà Việt Nam có tiền đạo sắc bén thì chết ngáp luôn cụ ơi, và chỉ cần nổ 1 quả thì ko biết sau đó sẽ thêm mấy quả, mình tiền đạo tù quá nên nó đổ bê tông đành chịu, chứ với thái thì ko ăn thua.
Indo nó tấn công cũng khá chứ cũng không vừa đâu, tất nhiên hiện tại em vẫn đánh giá Indo hiện vẫn dưới Thái và Việt. Nhưng 1 năm nữa chưa biết được. Còn đá kiểu nốc ao thì khó nói lắm

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Thôi thì ko biết đổ lỗi cho ai e đổ lỗi cho Shopee, sau vụ C.Tài, H.Linh đen đủi khi quảng cáo cho Shopee, rồi thấy a Par và vài a quảng cáo cho shopee e thấy đội tuyển đán vừa đen, vừa kém hẳn.

Chỉnh sửa cuối:

Không về nhì

Xe tăng
Thôi thì ko biết đổ lỗi cho ai e đổ lõo cho Shopee, sau vụ C.Tài, H.Linh đen đủi khi quảng cáo cho Shopee, rồi thấy a Par và vài a quảng cáo cho shopee e thấy đội tuyển đán vừa đen, vừa kém hẳn.
em cho mấy thằng đệ Tấn Tài, Văn Xuân vào đá nhé, bọn đấy đá hay gần bằng em

xbadboyz

Xe điện
thế lực đó gọi là "giới hạn", chả chịu nâng tầm lên, đội càng ngày càng đi xuống, cứ chờ QH toả sáng mãi, đến khi QH toả sáng ở highlight chứ ko ở bảng tỉ số là mệt
Có bột mới gột lên hồ mà cụ, cả nền bóng đá không ra lò được nhân tố nào sau lứa 95 - 99, các lò thi nhau giải tán, giải vdqg nghỉ cả năm nay,... Loanh quanh nhìn xuống lứa U23 sẽ dự Seagames không thấy một gương mặt nào để tin tưởng (trừ thằng VH nếu nó có thể trở lại kịp sau chấn thương). Với những hiểu biết về các cầu thủ như vậy liệu ông Park có thể thay thế ai ở đội hình 30 anh kia?
Các cụ đừng nói cứ cho bọn trẻ đi rồi training nó, đó là việc của CLB và khả năng tự nâng tầm bản thân qua chinh chiến - những thứ này cả năm rồi móc đâu ra.
À còn kêu vắt kiệt sức cầu thủ, năm nay các tuyển thủ đã đá bao nhiêu trận rồi nhỉ?
Thua thì nhiều vấn đề lắm nhưng em nghĩ không ai thắng mãi được, chúng ta phản biện nhưng cũng cần nhìn thêm ở góc của người ta.