[Funland] Thiếu ý tưởng ở hàng công nguyên nhân chính là ông Pak

Không về nhì

Xe tăng
Độ chính xác khi chuyền bóng và đỡ bước 1 của mình tệ. Mấy thằng trước nó kém nên mình mới đỡ. Gặp thằng Thái dúi nó nhỉnh hơn 1 tý là hỏng

GMHSCC

Xe tải
Các cụ cay cú làm gì, có sao hưởng vậy thôi. Nếu ưu thế hơn thì trong tài có bắt thế nào thì mình mạnh vẫn thắng, yếu thì nên chấp nhận. Xem Thái nó đá nhàn và đường nét hơn mình nhiều, kể cả mấy trận vòng bảng.

Loe_hờ lú

Xe điện
Đội tuyển VN mình giải này so với 3 năm trước không có tiến bộ về cả lối chơi và các cá nhân. Nếu không muốn nói thiếu các nhân tố chủ chốt.
Còn Thái Lan thì tiến bộ hơn nhiều so với 1 thời gian gần đây.

1 kết quả phù hợp với thực lực.
Không phải buồn các cụ ạ

h.gonc

Xe tải
Hậu vệ đá kém như gì ấy cụ ơi. Thằng Duy Mạnh lúc nào cũng cục súc chuyên ăn thẻ và phạm lỗi trong vòng cấm luôn. Còn ông Park Heo thì ko cần nói: Ai tinh ý hoặc làm nghành nghề liên quan tới sức khỏe đều biết ông ý vắt kiệt sức cầu thủ ra sao thế nên mới Đình Trọng - Văn Hậu chấn thương liên miên. Và ông ý biết Dân Túy nữa cầu thủ nào nổi tiếng giới trẻ ông ý đều dùng.
HLV mà ko chịu thay đổi cầu thủ mới quanh quẩn ko có thêm ai cả.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Nên thay HLV khác thôi, cụ park hết bài ,cùn rồi. Thay HLV ít nhất có tác dụng thổi một luồng gió mới vào đội tuyển, cụ park thế là thành công rồi, cả danh lẫn tiền tài.

GoogleForward

Xe hơi
Đội tuyển VN mình giải này so với 3 năm trước không có tiến bộ về cả lối chơi và các cá nhân. Nếu không muốn nói thiếu các nhân tố chủ chốt.
Còn Thái Lan thì tiến bộ hơn nhiều so với 1 thời gian gần đây.

1 kết quả phù hợp với thực lực.
Không phải buồn các cụ ạ
Việt Nam cứ đòi mọi thứ phải có thành tích ngay thì làm gì có bề dầy, không có nền tảng cơ bản thì chỉ ăn xổi thôi.

Được gửi từ iPhone - Otofun

Không về nhì

Xe tăng
Vẫn những con người đấy nhưng xuống cả về phong độ lẫn may mắn. Quyết tâm ko thì ko đủ. Bác phúc từ hồi ko ra sân cổ vũ là đội bóng xuống 😭
Nên thay HLV khác thôi, cụ park hết bài ,cùn rồi. Thay HLV ít nhất có tác dụng thổi một luồng gió mới vào đội tuyển, cụ park thế là thành công rồi, cả danh lẫn tiền tài.
Hậu vệ đá kém như gì ấy cụ ơi. Thằng Duy Mạnh lúc nào cũng cục súc chuyên ăn thẻ và phạm lỗi trong vòng cấm luôn. Còn ông Park Heo thì ko cần nói: Ai tinh ý hoặc làm nghành nghề liên quan tới sức khỏe đều biết ông ý vắt kiệt sức cầu thủ ra sao thế nên mới Đình Trọng - Văn Hậu chấn thương liên miên. Và ông ý biết Dân Túy nữa cầu thủ nào nổi tiếng giới trẻ ông ý đều dùng.
HLV mà ko chịu thay đổi cầu thủ mới quanh quẩn ko có thêm ai cả.

1. Thiếu lớn nhất là Hùng Dũng.
2. Yếu thứ hai là không còn Văn Hậu đỉnh cao.
3. Yếu thứ 3 là Hải Quế đứng giữa hàng hậu vệ.
4. Phần nào đó thì tính cả thiếu Văn Lâm cũng được
Hàng tiền đạo thì cũng chả còn ai hơn.
Toàn những cái thấy cả nhưng ông Park cũng hết cách vì nhìn xuống còn ai hơn nữa đâu :-/

superPDP

Xe điện
Khoảng cách cũng ko chênh nhiều đâu. Nhưng trận này thì mình đá dở
trận này xếp đội hình dở với đầu h1 hơi căng cứng. Nhưng như thế là đủ dở rồi. Ông Park quá tự tin rồi :)) thần may mắn ko đi theo nữa . Trận này thua là may mắn để ông ấy nhìn lại cặp cánh phế vs cách dùng cặp đôi Phượng Toàn. Trừ khi ông ấy định về Hàn sớm thì tiếp tục tin dùng. VĐ bao biện có VH thì khá hơn thì thôi chờ thằng Hậu nó hồi rồi xem

h.gonc

Xe tải
Vẫn những con người đấy nhưng xuống cả về phong độ lẫn may mắn. Quyết tâm ko thì ko đủ. Bác phúc từ hồi ko ra sân cổ vũ là đội bóng xuống 😭
Và cái quan trọng nữa - rất quan trọng luôn trước khi đá với Thái Lan là : Việt Nam ko thưởng rầm rộ như mọi khi. Tinh thần cầu thủ xuống rõ luôn nhé!

Loe_hờ lú

Xe điện
Việt Nam cứ đòi mọi thứ phải có thành tích ngay thì làm gì có bề dầy, không có nền tảng cơ bản thì chỉ ăn xổi thôi.

Được gửi từ iPhone - Otofun
Vâng vấn đề là 1 nền bóng đá.
Chỉ cần nhìn Thái nó có 7 thằng đi công du đá bóng.
Channathip đá chính ở Nhật là biết nó khá hơn mình rồi

Easy girl

Xe tăng
Thua trận không bực bằng đọc bài thằng thớt. Đá xiong mới phán và bới lỗi. Và không thể nào chỉ ta bất kỳ đóng góp gì

Xe xích đu

Xe tải
Thái nó đá sáng và rõ đường nét. Việt chỉ mỗi QH là có tý nét. Còn lại cả đội hình ko để lại được ấn tượng gì. KQ thua phản ánh đúng thực lực 2 đội. Tài hôm nay bắt lỗi nhiều quá!