Thị Trường Film Tại Phố Lê Văn Lương

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cụ lluma cho em hỏi trong SG cụ có cái đại lý nào không?
Trước ra HN có đi với thằng em chạy em Vịt qua chỗ cty ngôi sao thấy cũng có dán lluma,vậy chỗ đó phải đại lý chính của các cụ không nhỉ?
dạ đúng cụ ah. Công ty Ngôi Sao là đại lý chính thức của bên em.
Trong Sài Gòn bên em có 4 cơ sở và các đại lý khác. để biết thông tin danh sách đại lý xin bác kiểm tra tại www.llumar.com.vn

toanvinh_forever

Xe điện
giá cả em nghĩ chắc do người việt mình quyết định thôi, chứ cái fim dán kính nhập về đáng bao nhiêu đâu

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
giá cả em nghĩ chắc do người việt mình quyết định thôi, chứ cái fim dán kính nhập về đáng bao nhiêu đâu
Em nghĩ là bác nên nhập về bán rẻ cho anh em OF. Anh em sẽ vô cùng cảm ơn bác ah.=D>

Cromaaz

Đi bộ
Em vote 1 phiếu cho Llumar. Em vừa làm ở đường Giải Phóng ( Ko nhớ rõ địa chỉ). Giá cả vừa phải, thi công cẩn thận và phục vụ nhiệt tình.

Chúc bác Tuấn đắt hàng.

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
Các bác cho hỏi: nếu xe nhập Taiwan có dán sẵn 3M (thấy bảo dán sẵn trong nhà máy), em nhìn trên kính có logo "3M inside", ko biết có tin tưởng được ko?

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Các bác cho hỏi: nếu xe nhập Taiwan có dán sẵn 3M (thấy bảo dán sẵn trong nhà máy), em nhìn trên kính có logo "3M inside", ko biết có tin tưởng được ko?
Một số xe nhập từ Hàn Quốc hoặc Đài Loan có dán sẵn 2 kính sườn sau. nhưng thường là phim có thông số bình thường ( em ko bình luận )
Kính lái và hậu thường không dán, bác có thể dán thêm những phần không dán.
Chúc bác luôn thượng lộ bình an.

hoanggiaphim

Xe tải
Cụ lluma cho em hỏi trong SG cụ có cái đại lý nào không?
Trước ra HN có đi với thằng em chạy em Vịt qua chỗ cty ngôi sao thấy cũng có dán lluma,vậy chỗ đó phải đại lý chính của các cụ không nhỉ?
Thanks cụ đã ghé thăm công ty NGÔI SAO chúng em.
đúng như lời cụ llumar công ty NGÔI SAO là đại lý chính thức của LLumar ngoài ra chúng em còn phân phối độc quyền film WOWFIL hàn quốc chất lượng cũng rất ok mà giá cả lại mềm.Rất mong phục vụ các cụ với giá OF
Chi tiết tham khảo phimcachnhiet.com.vn
Hoặc gọi trực tiếp Thoán: 0976 898 579

VRX400

Xe tải
Em dán chỗ cụ Tuấn cách đây 2 tháng: kính lái Luma, các kính còn lại wolfil, nhân viên tư vấn nhiệt tình, thợ kính lái chuẩn, chỉ góp ý với cụ là có mấy thợ phụ hơi lóng ngóng, làm kính hậu của em bị nhăn 1 tí góc phải, thợ chính vuốt mãi nhưng vẫn nhăn, thế là cụ ấy lấy luôn quả logo Luma dán ngoài, trông cũng được, nhưng em vẫn mong các cụ rút kinh nghiệm.
Sau khi dùng thử, độ cách nhiệt tốt, kính lái em phải đi tầm chục hôm mới hết lóa, bg thấy chuẩn rồi.ngoài nhìn vào thấy đẹp (Vợ cả em bảo thía).
Rổ rá tất tật 3,4t (em được giảm 10%, vì lúc đó khuyến mãi), viết bảo hành đàng hoàng, tặng thêm 1 khăn lau em dùng thấy êm ái phết.:D
Em dán ở Ngôi sao Láng Hạ.(Em search trên enbac, thấy có quảng cáo, em để lại tn . Hôm sau thấy cụ Tuấn cho nv dt ngay cho em tu vấn rất nhiệt tình)

hoanggiaphim

Xe tải
Em dán chỗ cụ Tuấn cách đây 2 tháng: kính lái Luma, các kính còn lại wolfil, nhân viên tư vấn nhiệt tình, thợ kính lái chuẩn, chỉ góp ý với cụ là có mấy thợ phụ hơi lóng ngóng, làm kính hậu của em bị nhăn 1 tí góc phải, thợ chính vuốt mãi nhưng vẫn nhăn, thế là cụ ấy lấy luôn quả logo Luma dán ngoài, trông cũng được, nhưng em vẫn mong các cụ rút kinh nghiệm.
Sau khi dùng thử, độ cách nhiệt tốt, kính lái em phải đi tầm chục hôm mới hết lóa, bg thấy chuẩn rồi.ngoài nhìn vào thấy đẹp (Vợ cả em bảo thía).
Rổ rá tất tật 3,4t (em được giảm 10%, vì lúc đó khuyến mãi), viết bảo hành đàng hoàng, tặng thêm 1 khăn lau em dùng thấy êm ái phết.:D
Em dán ở Ngôi sao Láng Hạ.(Em search trên enbac, thấy có quảng cáo, em để lại tn . Hôm sau thấy cụ Tuấn cho nv dt ngay cho em tu vấn rất nhiệt tình)
cảm ơn cụ đã góp ý chân thành.nếu có vấn đề gì về kỹ thuật hay chất lượng xin cụ cứ cho xe qua công ty để chúng em bảo hành ạ.
một lần nữa e cảm ơn cụ chúc cụ luôn mạnh khỏe
phimcachnhiet.com.vn Thoán 0976 898 579

Mr.Cule

Xe tải
Uầy, nhà cháu lóng ngóng mãi mới tìm được cái bài này. Các cụ bàn tán sôi nổi thế, nhà cháu xin đc vokda các cụ. Chắc là mấy hôm nữa cháu đem xe dán Llumar cho hoành tráng thui !

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Thực ra nếu không quan trọng về tầm nhìn thì dán phim kém chất lượng cũng có thể làm mát được một phần. Đó là lý do mà phim kém chất lượng dán lên kính lái thì một là giảm tầm nhìn, 2 là chả có tác dụng gì giảm nhiệt gì nhiều, 3 là cả 2 trường hợp trên. Kính sườn trước và kính hậu cũng nên chọn loại có tầm nhìn tốt chút để còn quan sát qua gương 2 bên, qua kính 2 bên khi qua ngã 3 ngã 4, gương chiếu hậu. Bình thường dán lên ban ngày thì nhìn vẫn rất tốt nhưng lúc thiếu ánh sáng là sẽ bị ảnh hưởng phần nào. Tầm nhìn ở đây gồm cả yếu tố độ xuyên sáng (VLT), độ phản quang (VLR) và độ thấu sáng đồng đều của phim.

Chỉnh sửa cuối:

xilanh

Xe buýt
Những thớt nài bao giờ cũng rất sôi nổi hơ hơ