Thị Trường Film Tại Phố Lê Văn Lương

Giai_phong

Xe tải
xe em vừa dán 4 cánh cửa ở chỗ thằng bạn hết 700K, nó bảo phim Vcool nhưng chắc là loại cao cấp của Tàu thôi, dán xong nhìn xe cứng cáp hơn, cũng thấy cách được tí nhiệt, nắng soi vào không còn bị rát như trước

xe365vn

Xe container
xe em vừa dán 4 cánh cửa ở chỗ thằng bạn hết 700K, nó bảo phim Vcool nhưng chắc là loại cao cấp của Tàu thôi, dán xong nhìn xe cứng cáp hơn, cũng thấy cách được tí nhiệt, nắng soi vào không còn bị rát như trước
bác cho e cái địa chỉ e nghiên cứu nhé =D>

taxiabc

Xe buýt
Bác này cũng nói trúng ý iem, em thêm tý ti nữa là. Phim chính hãng V kool hoặc lu mờ nếu dán cả xe họ cho cái logo nhìn sành điệu phết. em đang tích cóp để dán cái anh V kool. Chả hiểu sắp tới có khuyến mãi gì không, rình mãi từ hồi 30/4 đến giờ chưa có tiếp khuyến mãi

Thực tế ở Hà Nội chỉ có 2 nơi phân phối và thi công trực tiếp phim cách nhiệt 3M chính hãng, phim 3M tốt thật và giá cũng cao thật, giá giao động tự 5,5 triệu đến khoảng 8 triệu cho xe 4 chỗ. Phim 3M đểu tràn lan trên thị trường mua từ 1,2 triệu đồng đến 2,2 triệu đồng/1 cuộn dán được 6 xe tính ra chi phí làm 1 xe hết khoảng 200 ngàn đến 500 ngàn vẫn có thể làm giá với khách hàng từ 1,3 triệu đến 3 triệu như thường. Phim cách nhiệt như 3M, Llumar, V-kool...chính hãng, sản phẩm chuẩn cách nhiệt tốt, tem bảo hành chính hãng, thợ thi công được đào tạo bài bản, hệ thống phòng dán phim, thiết bị tiêu chuẩn, đội ngũ bán hàng tư vấn chuyên nghiệp, chăm sóc khách hàng đầy đủ đương nhiên giá cả cao hơn hệ thống phim lởm là chắc chắn. Các thượng đế được nhận sản phẩm và dịch vụ tương xứng với số tiền mình bỏ ra như vậy là hợp lý.
Nhiều bác dán phim đểu vừa bị chém đẹp, dán lỗi, cách nhiệt chẳng thấy đâu, bảo hành cũng thế đành đem lại vào đại lý dán phim chính hãng để dán lại lúc đó mới hiểu, đâu có phải ai cũng đi từng đi dán phim mà biết được. Nhiều bác chẳng cần tìm hiểu sản phẩm, chất lượng lên diễn đàn cứ đánh đồng tất cả các loại phim, khác nào bốc lửa bỏ tay các bác mới mua xe và mong muốn dán phim cách nhiệt thật.

taxiabc

Xe buýt
Xem lại bạn này là bạn gì nhé, V kool không bao giờ có giá đó đâu.

taxiabc

Xe buýt
Chắc ai cũng được giảm thôi. Đề nghị anh Lu mờ này giảm giá chuẩn cho anh em O F cái nhé. Cứ quảng cáo giảm giá O F rồi ai đến cũng giảm 10%. thế thì chẳng khác gì nâng lên đặt xuống à.
Sau mấy ngày liên lạc với bác LLumar không được, hôm qua nhà em đánh xe ra 568 đường Láng, làm gói đặc biệt. Các chú thợ có vẻ bài bản, có che chắn, làm trong nhà đóng cửa. Giá thì 6tr6 trừ đi 10%, nhà em cũng thấy lạ là làm sao CH biết là thành viên OF để giảm giá nhỉ? Nói chung sau khi dán xong em thấy hài lòng.

Giai_phong

Xe tải
Em dán ở Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, nếu có cụ nào đi qua đấy thì tạt vào dán, 4 cánh cửa chỉ mất 1 tiếng thôi, ĐT của thằng bạn em:0904041061 tên Lân. E đã bảo là không chắc là Vcool xịn mà, chắc là hàng Tàu cao cấp nhưng em thấy nó đỡ nắng nhiều đấy, giảm khoảng 50%.Kính màu xanh lục nhẹ nhìn đẹp phết, lúc nào rảnh em pót ảnh xe em lên để các bác xem

Chỉnh sửa cuối:

minhconspq

Xì hơi lốp
Em dán ở Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, nếu có cụ nào đi qua đấy thì tạt vào dán, 4 cánh cửa chỉ mất 1 tiếng thôi, ĐT của thằng bạn em:0904041061 tên Lân. E đã bảo là không chắc là Vcool xịn mà, chắc là hàng Tàu cao cấp nhưng em thấy nó đỡ nắng nhiều đấy, giảm khoảng 50%.Kính màu xanh lục nhẹ nhìn đẹp phết, lúc nào rảnh em pót ảnh xe em lên để các bác xem
Bác ở xa thế.
Bác nào muốn ít tiền ra Hàng Mành mua 1 cuộn to về tha hồ dán, rẻ kinh khủng luôn :))

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Chắc ai cũng được giảm thôi. Đề nghị anh Lu mờ này giảm giá chuẩn cho anh em O F cái nhé. Cứ quảng cáo giảm giá O F rồi ai đến cũng giảm 10%. thế thì chẳng khác gì nâng lên đặt xuống à.
Bác kiểm tra luôn được ah. Công ty em luôn dành chính sách tốt nhất cho các bác OF. 10% là CK cao nhất hiện giờ tại Hà Nội, các nguồn khác chỉ được tối đa 5% ah.

K59

Xe tải
Dán film cách nhiệt ở Hà Nội nhiều chỗ làm lắm, đâu cũng quảng cáo là hàng xách tay chính hãng. Chỉ có người tiêu dùng thông minh mới biết mình thực sự cần cái gì. Đó là sự kết hợp của chất lượng (chất lượng film + tính chuyên nghiệp của thợ), giá + dịch vụ bảo hành. Chỉ có sản phẩm chính hãng được cung cấp thông qua các đại lý ủy quyền mới có thể đem lại sự kết hợp này. V-kool, Llumar và 3M chính hãng đều có mặt tại Hà Nội. Nên tìm hiểu kỹ thông tin và địa chỉ chính xác của đại lý ủy quyền trước khi mua các cụ nhé.

rongnho

Xe tăng
em hôm nay mới dán phim ở LVL xong, loại 3M hết 2Tr, , em thì nghĩ tiền phim thì chẳng đáng bao nhiêu cả, sản xuất công nghiệp rẻ lắm, tiền công là chính, 4 người thợ làm trong khoảng hơn 1 tiếng thì em thấy cũng vừa phải không đắt không rẻ, có mấy của hàng bên cạnh thấy quảng cáo lam 1tr3 , em hỏi thì anh thợ dán kính nói là chúng em không mua được loại rẻ đấy của tàu, bản thân em nghĩ phim thì chắc như nhau, 2 tr có thể làm cẩn thận hơn.

Giangcc18

Xe tải
Em ra cửa hàng của thằng bạn học từ hồi bé hiện làm nội thất ở 1 LVL, nó tư vấn cho em là chỉ cần kính lái là hàng xịn thôi, còn kính bên thì không cần đâu. Em nge cũng hợp lý là vì em làm xây dựng cách đây mấy năm cũng thi công một nhà máy may, em mua phim rẻ thối tha dán vào kính mà cũng thấy nhiệt độ giảm tương đối. Em hiểu là thế này kính đắt tiền chủ yếu nhất là khả năng chống chói của đèn pha xe ngược chiều, còn khả năng ngăn nhiệt thì không thực sự nhiều. Thế là em đồng ý dán kính lái loại tên nge lạ hoắc và kính bên là 3M Tung của, thấy hiệu quả phết cũng mát hơn, đi trời nắng dễ chịu hẳn như đeo kính râm. Có hơn 2tr thôi.

gatocdai

Xe tải
Bác có người bạn quá tốt. Tư vấn rất chuẩn. Xe em trước cũng dán phim TQ vào các cánh bên sườn chỉ mỗi kính lái là em dán VKool thôi. Em đi trời nắng thấy không rát tay khi nắng chiếu bên hông xe. Kính trước VKool thì khỏi phải bàn rồi. :D

Mon 29V

Xe điện
Em cũng khuyên cụ chủ thớt tìm đại lý chính hãng mà dán vì phim nhái nhiều quá. Hai xe trước của em dán phim ngoài thị trướng cũng là FSK và 3M, nhưng chỉ được nửa năm đã xuất hiện vết lấm tấm, lúc dán thì thợ kém lắm, tháo hết cả cánh cửa ra mới làm được, xong rồi kiểu gì xe cũng báo lỗi phần điện phải vào hãng set lại. Xe hiện tại của em dán Llumar chính hãng em cảm thấy an tâm hơn hẳn, thợ làm rất tốt và chuyên nghiệp, nhanh, chất lượng phim thể hiện rõ trong đợt nắng nóng này. Vốt cho bác Llumar!

minhconspq

Xì hơi lốp
Em cũng vừa dán Llumar xong, nói chung cảm giác là HÀI LÒNG.
1. Về giá thành: chỉ đắt gấp 2 hoặc cùng lắm là đắt gấp 3 dán film Tàu nhưng bảo hành dài:5-10 năm (kính lái của em bảo hành 10 năm, còn lại là 5 năm).
2. Về chất lượng: Cảm giác ban đầu là thợ làm tốt, nhanh, bao bọc tốt tránh nước rơi vào khe, film dán vào kính nhẵn không bị phồng hay bọt khí, ra nắng cảm thấy mát hơn nhiều (em đi đến Llumar vào buổi sáng hôm nay mà cảm thấy nắng ơi là nắng, đông xe quá phải chờ đợi mãi đến 12h00 lúc 13h30 dán xong thì đi về, cảm giác ngồi vào xe đi ra đường khác hẳn, tối và mát hơn nhiều mặc dù ngoài trời là 40 độ C)
3. Về thái độ: cụ Tuấn- Llumar có thái độ đứng đắn, chu đáo và thân thiện với khách hàng, thợ dán kính thì tôn trọng khách hàng.

Ôi khen Llumar nhiều quá nhỉ, chưa thấy chê cái gì cả, để xem nào, hừm, thôi để xem cái film trong quá trình sử dụng có vấn đề gì không đã. (Ôi lại còn mời khách ăn cơm, mà mình cũng tự nhiên làm 1 suất luôn nữa)
Nói chung :67:, bác nào chưa dán kính và đang định dán kính thì Llumar có lẽ là 1 cái tên nên nghiên cứu.

Europe

Xe buýt
Vừa xem cái thớt cảnh báo về cửa hàng Quang Minh ở Lê Văn Lương, sang đấy đúng là thấy bài PR cho cái cửa hàng này thật, toàn do các nick mới lập và cùng giọng văn. Các cụ hết sức cảnh giác. Mod đâu rồi.

trienchieu12

Xe tăng
Em cũng vừa dán Llumar xong, nói chung cảm giác là HÀI LÒNG.
1. Về giá thành: chỉ đắt gấp 2 hoặc cùng lắm là đắt gấp 3 dán film Tàu nhưng bảo hành dài:5-10 năm (kính lái của em bảo hành 10 năm, còn lại là 5 năm).
2. Về chất lượng: Cảm giác ban đầu là thợ làm tốt, nhanh, bao bọc tốt tránh nước rơi vào khe, film dán vào kính nhẵn không bị phồng hay bọt khí, ra nắng cảm thấy mát hơn nhiều (em đi đến Llumar vào buổi sáng hôm nay mà cảm thấy nắng ơi là nắng, đông xe quá phải chờ đợi mãi đến 12h00 lúc 13h30 dán xong thì đi về, cảm giác ngồi vào xe đi ra đường khác hẳn, tối và mát hơn nhiều mặc dù ngoài trời là 40 độ C)
3. Về thái độ: cụ Tuấn- Llumar có thái độ đứng đắn, chu đáo và thân thiện với khách hàng, thợ dán kính thì tôn trọng khách hàng.

Ôi khen Llumar nhiều quá nhỉ, chưa thấy chê cái gì cả, để xem nào, hừm, thôi để xem cái film trong quá trình sử dụng có vấn đề gì không đã. (Ôi lại còn mời khách ăn cơm, mà mình cũng tự nhiên làm 1 suất luôn nữa)
Nói chung :67:, bác nào chưa dán kính và đang định dán kính thì Llumar có lẽ là 1 cái tên nên nghiên cứu.
Bảo hành ở đây là bảo hành chất lượng dán kính hay là bảo hành film hả cụ, mà bảo hành thì bảo hành gì ko biết ?

tunchit

Xe tải
các cụ nào dán film sola master hay nano shield chưa ạ, cho em xin vài trăm nhận xét với ạ

minh0075

Xe điện
Có bác nào dán LLmar ở showroom Hợp thủy trong siêu thị BigC-Trần Duy Hưng chưa?Em mới làm ở đó,kính lái 2,3tr-các kính còn lại 900-1tr.
Cảm giác về chất lượng cũng ok,thợ làm khá cẩn thận và chuyên(thợ nơi khác đến,còn kính thì ở đó có nhiều),xe dán ở trong nhà mát mẻ.Xem thông tin các bác trên này thì chỗ BigC đó lại ko có tên trong danh sách đại lý chính hẵng.
Vậy bác nào dại diện LLmar đi qua xin cho tý thông tin nhé!

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Có bác nào dán LLmar ở showroom Hợp thủy trong siêu thị BigC-Trần Duy Hưng chưa?Em mới làm ở đó,kính lái 2,3tr-các kính còn lại 900-1tr.
Cảm giác về chất lượng cũng ok,thợ làm khá cẩn thận và chuyên(thợ nơi khác đến,còn kính thì ở đó có nhiều),xe dán ở trong nhà mát mẻ.Xem thông tin các bác trên này thì chỗ BigC đó lại ko có tên trong danh sách đại lý chính hẵng.
Vậy bác nào dại diện LLmar đi qua xin cho tý thông tin nhé!
Dạ báo cáo bác là Đại Lý Hợp Thuỷ - Big C là đại lý của LLumar ah.Trong danh sách đại lý chính thức có đấy chứ ah. " ...Hợp Thuỷ - 222 Trần Duy Hưng.." cụ xem lại giúp em nha.
Các cụ yên tâm, chỗ nào có phòng lắp đặt và biển bảng LLumar, mặc đồng phục LLumar chắc chắn là đại lý của LLumar.Còn những chỗ khác thì không có đâu ah.

BMV X1

Xe đạp
Cụ lluma cho em hỏi trong SG cụ có cái đại lý nào không?
Trước ra HN có đi với thằng em chạy em Vịt qua chỗ cty ngôi sao thấy cũng có dán lluma,vậy chỗ đó phải đại lý chính của các cụ không nhỉ?