[Funland] Theo các cụ có thật hay diễn câu like nhỉ ?

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Luật không cấm.
Luật không cấp ĐKKH.
Mọi tranh chấp xảy ra không giải quyết theo luật hôn nhân, cũng như các vấn đề dân sự, tài sản chung vợ - chồng ...
Có đoạn thơ" Súng bên súng, đầu sát bên đầu. Đêm rét chung chăn thành đôi tri kỷ"
Chứng tỏ tác giả vượt thời đại =))

XSim

Xe container
Em tò mò chút là cặp đôi gay có cố định ai thích thông và ai thích bị thông không hay đổi vai liên tục nhỉ?

Mytv

Xe điện
Thằng con e năm nay sắp 15t rồi chưa thích e nào. Mở trộm laptop & đt ko hề có bất kỳ phim sex hay ảnh gái gú. E hỏi nó đã thích bạn nào chưa thì kêu chưa, ko thích ai cả. Dù nó ko có biểu hiện j nhưng thật sự e hơi lo. Nếu sau này lại như quả trong bài chắc e phát điên mất

j23

Xe container
Tôi nghĩ là nên để họ sống cuộc sống họ tự lựa chọn.
Dè bỉu làm gì.

Dăm bữa nữa, ta cũng phải công nhận dạng hôn nhân này thôi, giống mấy nước kém phát triển bên bển.
Em cũng nghĩ như bác, thời nay nó khác nhiều so với chục năm trước rồi, khác quá nhiều, nên để họ tự lựa chọn với cuộc sống của họ, và tôn trọng họ. Nhìn sang các môi trường khác thì chuyện này là tất yếu xã hội, sẽ ngày càng phổ biến và được sự chấp nhận dần dần của xã hội thôi.
Trước em rất dị ứng với những chuyện ntn, nhưng sau quá trình dài làm việc và tiếp xúc dần với những con người này, thì mới hiểu thêm được nhiều điều mà nếu ko tiếp xúc cùng thì ko thể hiể được :)

zom8x

Xe tải
Bên bển còn văn minh đến từng này cơ mà

lan806

Xe tăng
Mặc dù là việc của cá nhân không phải việc của mình, nhưng nhìn vào những cảnh này thấy nó kinh kinh

Mytv

Xe điện
Nhìn bố mẹ 2 bên như đứt từng khúc ruột
E có ông a chơi cùng. Thằng con hiện đang ở mẽo mấy năm rồi chưa về. Chắc nó đợi bố mẹ nó chết mới về. Ông bố thì h chán éo muốn nhắc đến nữa. Nó giấu giỏi thật. Mãi năm thứ 2 bố mẹ nó mới phát hiện ra

Opel Astra

Xe điện
Em cũng nghĩ như bác, thời nay nó khác nhiều so với chục năm trước rồi, khác quá nhiều, nên để họ tự lựa chọn với cuộc sống của họ, và tôn trọng họ. Nhìn sang các môi trường khác thì chuyện này là tất yếu xã hội, sẽ ngày càng phổ biến và được sự chấp nhận dần dần của xã hội thôi.
Trước em rất dị ứng với những chuyện ntn, nhưng sau quá trình dài làm việc và tiếp xúc dần với những con người này, thì mới hiểu thêm được nhiều điều mà nếu ko tiếp xúc cùng thì ko thể hiể được :)
Thực ra, các bạn này đã đang và sẽ phải trả 1 cái giá rất đắt - với cả nghĩa đen và nghĩa không đen - để có thể sống đúng với cách họ mong muốn.

Chi phí để làm cái thủ tục chết tiệt kia, nó đắt kinh dị.
Tuổi thọ bắt buộc giảm sút dăm nhiệm kỳ, kèm với một đống hoocmon phải uống hàng ngày.
....

Và, không thể/khó lòng có đứa con sinh học của mình, dù muốn hay không.

j23

Xe container
Cá nhân em từng tham dự rồi, của đối tác của cty em luôn, ở đám đó thì bố mẹ 2 bên họ khóc và phát biểu rất dài, vì họ cảm động trước sự có mặt của khách mời, họ nhận thấy có sự chia sẻ và ủng hộ của khách, cũng coi như của 1 cộng đồng thu nhỏ..Bố mẹ nào mà chẳng shock nhưng có vẻ như thời gian đã làm thay đổi dần quan điểm của họ chăng...

Sứa.

Xe điện
Em tò mò chút là cặp đôi gay có cố định ai thích thông và ai thích bị thông không hay đổi vai liên tục nhỉ?
Cụ ko thấy họ phân định cô dâu với chú rể đấy à? :D CR mà bị thông lại bị chê là đàn bà =))

Xe nội lước

Xe container
Em đang ở công trình nhà khách đợi xe hàng. Lấy điện thoại bấm bấm thấy có clip này vừa mới hôm 3/12 lại ở ngay Yên Bái. Tò mò là không biết lễ cưới có thật không? Nếu thật thì bên xã họ có cấp giấy ĐKKH ko các cụ nhỉ ? Em xem thì thấy có vẻ ….là thật đấy. :)
clip ko up được em đăng tạm ảnh
Tôn trọng quyền của họ thôi. Nhưng cũng thấy chưa quen kiểu này .

Parejo_10

Xe điện
Cá nhân em từng tham dự rồi, của đối tác của cty em luôn, ở đám đó thì bố mẹ 2 bên họ khóc và phát biểu rất dài, vì họ cảm động trước sự có mặt của khách mời, họ nhận thấy có sự chia sẻ và ủng hộ của khách, cũng coi như của 1 cộng đồng thu nhỏ..Bố mẹ nào mà chẳng shock nhưng có vẻ như thời gian đã làm thay đổi dần quan điểm của họ chăng...
Không biết đôi trẻ có gọi bố mẹ của nhau là bố mẹ không cụ ? Em thấy nó cú kỳ kỳ thế nào ?

NNS

Xe ngựa
les thì e phản đối, vì phí của giời =))
còn gay thì chúng nó iu nhau hay đánh nhau kệ cụ chúng nó

asian4you

Xe tải
Thằng con e năm nay sắp 15t rồi chưa thích e nào. Mở trộm laptop & đt ko hề có bất kỳ phim sex hay ảnh gái gú. E hỏi nó đã thích bạn nào chưa thì kêu chưa, ko thích ai cả. Dù nó ko có biểu hiện j nhưng thật sự e hơi lo. Nếu sau này lại như quả trong bài chắc e phát điên mất
Cụ hỏi vậy nó chả nói thế thì nói như thế nào, còn đoạn laptop điện thoại kia nó xem bên ẩn danh thì không lưu lịch sử đâu. Còn muốn xem biểu hiện giới tính của cháu nó thì hè 2 3 năm nữa cụ dẫn cháu nó tới mấy bể bơi hay bãi biển hoặc mấy nơi bọn trẻ hay thích đến ấy rồi xem mắt cháu nó nhìn vào xx hay xy là rõ ngay thôi :P

Họ đã dứt từng khúc ruột lúc sinh ra nó rồi. Đời nhiều cái oái oăm lắm, có 2 ae sinh ra nhưng thân giới tính lại trái ngược. Cũng may, đời cho ta bình thường thì cũng nên có cái nhìn đỡ khắt khe hơn