[Funland] Theo các cụ có thật hay diễn câu like nhỉ ?

poiuy

Xe ba gác
Đứa con của đứa con gái lớn ấy (sau phẫu thuật thành đàn ông) thì chắc là xin tinh trùng ở ngoài thôi chứ phẫu thuật ko thể biến đứa con gái thành đàn ông thực sự (- có thể sản xuất đc tình trùng) đc ... Vậy thì đứa con, đứa cháu sinh ra cũng ko thực sự cùng huyết thống, sẽ như kiểu con nuôi, cháu nuôi thôi.
Em không hỏi rõ, nhưng có thể nó lấy trứng của nó rồi xin tinh trùng và cho con vợ nó đẻ thì vẫn huyết thống nhà mình thôi. Em cũng chưa thấy nó đi phẫu thuật chuyển giới.

poiuy

Xe ba gác
Em bình thường với các bạn LGBT. Hoàn toàn không đánh giá các bạn ấy qua giới tính. Nếu có ghét bạn nào là do cá nhân bạn ấy chứ không phải do giới tính.
Em đánh giá các bạn LGBT sống tử tế, đàng hoàng. Làm việc khá tốt, tận tâm, có ưu thế trong những công việc liên quan đến nghệ thuật.
Và em hết sức ủng hộ các bạn xác định rõ giới tính, sở thích tình dục. Để tránh những hậu quả đáng tiếc cho người khác.
Ngay cơ quan em đây, 1 bạn lấy vợ, sinh 3 cháu rồi mới trổ hoa, chuyển qua cặp với 1 bạn trai khác. Tội cho cô vợ và 3 cháu bé.
Và cô em họ, bỏ chồng mang con về sống với 1 cô bạn khác, gọi chồng gọi vợ.
Nếu họ xác định rõ giới tính, đam mê của mình, đừng giấu diếm, lảng tránh sẽ không có những chuyện đau lòng như thế.
Nên em ủng hộ người LGBT mạnh dạn sống thật
Chuyện chia tay vẫn xảy ra ở các cặp đôi nam-nữ bình thường thôi. Em nghĩ không nhiều hơn cũng chẳng ít hơn đâu.

XSim

Xe container
Phi giới tính là chữ B. Thực ra gọi là song tính thì đúng hơn, ăn tạp.
Em hay nghe nói vẻ đẹp phi giới tính, nghĩa là cả giai và gái đều thấy mê.

Hay phi giới tính giống nhóm máu O, cho thì ai cũng nhận được, nhưng đội O thì chỉ chơi với nhau được thôi :D

Ngược lại là nhóm AB, có người yêu là tốt rồi, giai gái đều được, có điều người thường không ai thích, còn gọi là 6677028 :))

Dở người

Xe điện
Em hay nghe nói vẻ đẹp phi giới tính, nghĩa là cả giai và gái đều thấy mê.

Hay phi giới tính giống nhóm máu O, cho thì ai cũng nhận được, nhưng đội O thì chỉ chơi với nhau được thôi :D

Ngược lại là nhóm AB, có người yêu là tốt rồi, giai gái đều được, có điều người thường không ai thích, còn gọi là 6677028 :))
Phi giới tính, theo định nghĩa tạm, là người no sex- người không có ham muốn tình dục với cả 2 giới.
Qua thực tế, các nhà xã hội học nhận thấy có 1 số người hoàn toàn không có ham muốn tình dục trong suốt cuộc đời. Họ có thể độc thân hay có gia đình, có quan hệ tình dục đồng giới hay dị giới. Nhưng xét về bản chất, họ không có ham muốn tình dục. Nhóm này là nhóm phi giới tính, no sex
Cụ poiuy em biết mà cụ, chuyện li dị giờ khá phổ biến, các con cũng không shock lắm khi cha mẹ chia tay. Nhưng chia tay như các cặp vợ chồng bình thường nó khác với cha/ mẹ tìm người tình đồng giới.
Con bé lớn tâm sự với con nhà em (2 cháu cùng lớp), giờ nó không biết đối mặt với ba như thế nào. Áp lực rất lớn cho các cháu vì hoàn cảnh khác với người khác, người ngoài bàn tán. Cả Tây chúng nó cũng shock ấy cụ, đừng nói trẻ con ta vốn sống trong cộng đồng hay xoi mói.

XSim

Xe container
Phi giới tính, theo định nghĩa tạm, là người no sex- người không có ham muốn tình dục với cả 2 giới.
Qua thực tế, các nhà xã hội học nhận thấy có 1 số người hoàn toàn không có ham muốn tình dục trong suốt cuộc đời. Họ có thể độc thân hay có gia đình, có quan hệ tình dục đồng giới hay dị giới. Nhưng xét về bản chất, họ không có ham muốn tình dục. Nhóm này là nhóm phi giới tính, no sex
Cụ poiuy em biết mà cụ, chuyện li dị giờ khá phổ biến, các con cũng không shock lắm khi cha mẹ chia tay. Nhưng chia tay như các cặp vợ chồng bình thường nó khác với cha/ mẹ tìm người tình đồng giới.
Con bé lớn tâm sự với con nhà em (2 cháu cùng lớp), giờ nó không biết đối mặt với ba như thế nào. Áp lực rất lớn cho các cháu vì hoàn cảnh khác với người khác, người ngoài bàn tán. Cả Tây chúng nó cũng shock ấy cụ, đừng nói trẻ con ta vốn sống trong cộng đồng hay xoi mói.
Em ngẫm lại thì thấy định nghĩa phi giới tính nghĩa là no sex không chuẩn lắm, ham muốn hay không nó do hormone chi phối, hết hormone thì hết ham muốn là bình thường nhưng bản chất người ta vẫn là giai/gái rõ ràng. Như đầy cụ mợ có tuổi rồi hết luôn ham muốn nhưng tâm sinh lý thì vẫn là nam/nữ như bình thường không thể xếp vào nhóm khác được :D

tomtomchát

Xe container

nguyentoanland

Xe tăng
Vừa e lướt tàu nhanh, ko rõ bọn này nó đăng những nội dung này để cổ vũ cho điều gì?

Hieumos

Xe container
Vừa e lướt tàu nhanh, ko rõ bọn này nó đăng những nội dung này để cổ vũ cho điều gì?
Kệ bà chúng nó, tự dưng cụ tha link về là chúng nó lại thêm được vài chục lượt view.

NguyenAnhPhan

Xe container
Bọn dở này đầy trên tiktok (nó chèn link nhanh vào you tube) và trên you tube chính cũng có. Xem mà :-&