[Funland] Theo các Cụ, các mợ thì có nên dậy cho thằng này bài học không?

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Mà cụ oách nhỉ ? Em kể cả Gấu nhà em có bị như vậy, chắc em cũng phải rụt dè xem thằng kia thế nào đã !

Theo em nếu có thể, cụ nên dạy cho nó 1 bài học! Vì thực ra rất nhiều nếu gặp trường hợp đó, đều muốn dạy cho nó 1 bài học, nhưng không có điều kiện làm việc đó!
Chúc cụ làm đúng, làm đủ, không vi phạm PL!
Cụ tư vấn cho em cái giáo án ....vừa đủ để ko vi phạm với? Hay là thay vì dùng gậy gộc, tuýp sắt ...thì mình cho chúng nó dùng.....mía nhể? Cũng đau mà chả sợ tốn kém! :D
Theo cháu cụ gọi tổng đài yêu cầu xe số đó đến đón cụ ở chỗ cái xe bị bẹp
Hai bên chỉ nhìn nhau thôi là đủ lắm rồi ạ
Nó lặn xuống tận Nhổn rồi cụ ạ! Gọi đúng số mà lại đúng địa điểm thì em dự cái loại nó sang năm cũng chưa tới nơi để đón khách! :))
Nên dọa cho nó trận (ko đánh) để nó sợ bận sau nó đỡ bắt nạt người khác nếu ko dọa khéo bận sau gấu cụ lại dính chính hắn
Em cũng nghĩ giống Cụ! Mờ em lại phải cái tội nhiều Gấu nữa chứ! #:-s
Hội nào mà có mợ tham gia nhiều thế cụ ơi ? Theo em cụ nên bỏ qua cụ ạ.
Hội nào đâu cụ, toàn mấy mợ hôm lên lấy dây nghe nhạc IP cho oto ở Núi Trúc ấy! :D

bimbim taxi

Xe tăng
Em không đọc hết từ đầu nhưng em có gọi điện thoại lên hãng taxi morrning đấy nhưng tổng đài nói không có xe có mã đàm 964 và có biển số có đuôi là 066...đấy anh ạ ! chính vì thế em có nhờ mấy thèng em để ý xem hãng đó có xe nào như đặc điểm nhận dạng đó không? Nếu tối qua mợ đi cùng em không cản em chạy thẳng về công ty đó rùi...xin lỗi các bác lúc đó em mà tìm đc xe taxi đó ...đảm bảo em sẽ mời bia chứ không phải vodka đâu ạ

Getz5324

Xe điện
Tìm nó oánh cho mồm nó lõm vào bằng đúng cái bát như xe của mợ kia bị. Cho nó chừa đi! Đừng tưởng chỉ mỗi nó làm của người ta lõm đc mà người ta ko dám làm lại với nó như thế. Bố khị. Mình mà là mợ đấy thì cho nó vỡ xong 1 số thứ trc khi đi rồi
nan bềnh tễnh đê nan ơi, nóng tính quá #:-s mợ cho nó vỡ 1 cái ống nước là đc rồi, mấy cái thì nó toai mất :D

Thì cụ lùi cho mợ ý tập tránh.:))
Em mờ lùi thì mợ ấy lại tiến nhanh hơn cơ! :))
Mà cụ oách nhỉ ? Em kể cả Gấu nhà em có bị như vậy, chắc em cũng phải rụt dè xem thằng kia thế nào đã !
Em ứ tin lắm! :))
Lão ơi, tìm bằng được nó, rồi bỏ qua cho nó nhá
vâng , em nghe theo cụ.:))

Em không đọc hết từ đầu nhưng em có gọi điện thoại lên hãng taxi morrning đấy nhưng tổng đài nói không có xe có mã đàm 964 và có biển số có đuôi là 066...đấy anh ạ ! chính vì thế em có nhờ mấy thèng em để ý xem hãng đó có xe nào như đặc điểm nhận dạng đó không? Nếu tối qua mợ đi cùng em không cản em chạy thẳng về công ty đó rùi...xin lỗi các bác lúc đó em mà tìm đc xe taxi đó ...đảm bảo em sẽ mời bia chứ không phải vodka đâu ạ
Cái mợ kia nhầm hãng! Đổi ngược 2 số đt của hãng lại nhá! :)

cuongcao113

Xe tăng
Em xin ý kiến là tìm lại nói chuyện.
Phương án và cách hành xử tùy theo thực tế ạ.

babyish

Xe hơi
Website
www.facebook.com
ỐI sồi, chuyện phụ nữ bị bắt nạt bây giờ nó thành thường nhật rồi. Chẳng qua bạn gái kụ quen biết đông bạn đông bè nên có chỗ ới thì các kụ các mợ thấy ấm ức thôi

E bị bắt nạt suốt, chả dám nói gì toàn năn nỉ xin lỗi cho dù e có đúng. Thân cô thế cô to mồm có khi mang vạ

Các mợ bây g đòi bình đẳng giới mà, sao cứ mong đàn ông nhường chứ

Đây là ý kiến và tâm sự của riêng e thôi, k phải chỗ nào các kụ các mợ bỏ qua ạ

Ural 375D

Xe buýt
Thôi cụ, để thời gian làm việc khác có ích hơn . Chấp làm gì mấy cụ taxi đó

tazzan_man

Xe tăng
Kể ra về thái độ thì ông ẻm taxi xứng đáng được học một vài lần để tăng tí văn hoá.
Nhưng theo em, vì có dính đến tí gái nên thôi, đỡ bị hiểu lầm, coi như gặp cái hạn vặt.
Em chọn pá 2.

PSi_J

[Tịch thu bằng lái]
Thiệt hại chưa có gì, cơ mà dính đến gái nên nhịn kụ ơi. Thằng kia nó cũng chưa làm gì (chửi bới/đánh đập). Năm nay làm ăn khó khăn chớ nên làm anh hùng, có khi gặp quả hạn.

Tyhuu88

Xe buýt
Tìm nó và bắt nó phải sửa xe vu luôn cho nó tội gây tn bỏ chạy,mạnh nữa thì cho nó chùm hoa cải!

Oldstar

Xe tăng
Phải tìm cụ ạ.
Không quan trọng việc dạy dỗ, bồi thường gì. Quan trọng là cảnh cáo cho nó nhớ, lần sau đi đứng và thái độ tử tế hơn

lenamhung83

Xe tăng
Tìm và cho nó 1 bài học, đấy cũng là thể hiện trách nhiệm với xã hội bác ạ