[Funland] Theo các Cụ, các mợ thì có nên dậy cho thằng này bài học không?

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Tìm nó oánh cho mồm nó lõm vào bằng đúng cái bát như xe của mợ kia bị. Cho nó chừa đi! Đừng tưởng chỉ mỗi nó làm của người ta lõm đc mà người ta ko dám làm lại với nó như thế. Bố khị. Mình mà là mợ đấy thì cho nó vỡ xong 1 số thứ trc khi đi rồi
.......ý mợ là bộ ấmX_X

Đương nhiên là xin lỗi và đền bù, sau đó mới nói chuyện với nhau như những người đàn ông :)

BALTIC

Xe container
Mụ nào mà chậm chân thế mlm, bình thường đanh đá lắm cơ mà?

MAXSTOP

Xe hơi
Em chọn phương án 1

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Chả là tối qua bọn em có cái sinh nhật nho nhỏ của một ofer trên Cửa Bắc! Trong nhóm có một mợ đến muộn một chút, đang ăn được 1 tẹo thì thấy mợ ấy đt: Anh ra ngay cây xăng quân đội trên đường Nguyễn Tri Phuơng nhé, biết có chuyện gì đó nên tức tốc phi ra, em ra tới nơi thì thấy bảo : Nó đi mất rồi.
Hỏi lại đầu đuôi câu chuyện thì là thế này: Mợ ấy đánh xe vào đổ xăng, và có thằng taxi lùi ra, còi mà nó vẫn lùi cho tới khi lùi vào đầu xe mợ ấy. Xuống xe bảo nó thì nó nói: thấy xe lùi thì phải lùi ra chứ ? ( mệ khị, không biết nó lái lâu chưa???) , tranh cãi ko đc thì mợ ấy đt cho bọn em, nhưng lúc bọn em chạy ra thì nó cứ lùi ra bằng được để đi, dù mợ OF đã đứng sau xe, sau đó nó tiến và chạy mất.
Thật ra sự việc cũng không có gì nghiêm trọng lắm, vết lõm ở cản trước cũng bằng cái bát con thôi, nhưng vấn đề là thái độ và cách sử xự của nó, thấy đàn bà con gái thì hùng hổ quát tháo , nhưng thấy gọi cho người thân thì chui lên xe sống chết bỏ chạy ! Mờ nói thật là nếu lúc đấy đến nó cứ đường hoàng đứng lại xin lỗi 1-2 câu thì chắc cũng xí xóa thôi mà !
Giờ em có cả biển số của nó, số xe taxi và hãng! Vậy theo các cụ em có nên tìm nó rồi cho nó một trận không? Nếu muốn tìm nó rất dễ, vì sáng nay em hỏi được rồi!
Em xin Mod cho em đủ 100 ý kiến trường quay, và nếu ý kiến nào lớn hơn em sẽ theo các cụ! có 2 ý kiến :
1- Có tìm và dậy cho nó bài học!
2- Thôi bỏ qua cho nó!

Các cụ nhà mình chọn phuơng án nào thì cho em ý kiến với!
Bác tìm thằng đó, rồi bắt nó ngồi im 1 chỗ, bảo bác gái kia tiến lên đặng trước rồi lùi đến khi mẹt nó có cái vết bằng cái chén là được :P =))=))=))

Nhớ là tiến lùi không dùng xe nhé... ;)

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Với tính của em là em xử lý ngay lúc đấy, còn về sau là em nguôi giận ngay, thôi thì bỏ qua cho em nó cụ ạ

Dung_CM1

Xe tải
Kụ cho em xin Số ĐT địa chỉ em tìm nó để để để xin lỗi cho qua vụ này :D:D
a di đà phật [-O<

Chả là tối qua bọn em có cái sinh nhật nho nhỏ của một ofer trên Cửa Bắc! Trong nhóm có một mợ đến muộn một chút, đang ăn được 1 tẹo thì thấy mợ ấy đt: Anh ra ngay cây xăng quân đội trên đường Nguyễn Tri Phuơng nhé, biết có chuyện gì đó nên tức tốc phi ra, em ra tới nơi thì thấy bảo : Nó đi mất rồi.
Hỏi lại đầu đuôi câu chuyện thì là thế này: Mợ ấy đánh xe vào đổ xăng, và có thằng taxi lùi ra, còi mà nó vẫn lùi cho tới khi lùi vào đầu xe mợ ấy. Xuống xe bảo nó thì nó nói: thấy xe lùi thì phải lùi ra chứ ? ( mệ khị, không biết nó lái lâu chưa???) , tranh cãi ko đc thì mợ ấy đt cho bọn em, nhưng lúc bọn em chạy ra thì nó cứ lùi ra bằng được để đi, dù mợ OF đã đứng sau xe, sau đó nó tiến và chạy mất.
Thật ra sự việc cũng không có gì nghiêm trọng lắm, vết lõm ở cản trước cũng bằng cái bát con thôi, nhưng vấn đề là thái độ và cách sử xự của nó, thấy đàn bà con gái thì hùng hổ quát tháo , nhưng thấy gọi cho người thân thì chui lên xe sống chết bỏ chạy ! Mờ nói thật là nếu lúc đấy đến nó cứ đường hoàng đứng lại xin lỗi 1-2 câu thì chắc cũng xí xóa thôi mà !
Giờ em có cả biển số của nó, số xe taxi và hãng! Vậy theo các cụ em có nên tìm nó rồi cho nó một trận không? Nếu muốn tìm nó rất dễ, vì sáng nay em hỏi được rồi!
Em xin Mod cho em đủ 100 ý kiến trường quay, và nếu ý kiến nào lớn hơn em sẽ theo các cụ! có 2 ý kiến :
1- Có tìm và dậy cho nó bài học!
2- Thôi bỏ qua cho nó!

Các cụ nhà mình chọn phuơng án nào thì cho em ý kiến với!
Cháu chọn cách sổ 3 và cách sô1

Tức là gọi nó ra 31 uốn cà xong phê thì quay lại phương án 1

:)):)):)) nhớ gọi cháu nhá :))

Bắc Âu

Xe điện
Nếu đã tìm được số xe, tên hãng rồi thì bảo mợ nhà mình alo cho tổng đài nói là muốn thuê đích danh xe đấy đi cầu Thăng Long hoặc cầu Thanh Trì...đoạn sau các cụ nghĩ tiếp giúp em.;))

Fine

Xe hơi
Phải gặp chó,
chó ngoan thì tha, chó hư thì tẩn :)

biển xanh06

Xe điện
Cụ tìm hiểu chính xác nó lái ka nào rồi gọi điện lên hãng bảo điều đích dang xe đấy đến đón khách, đưa mấy anh em lên hòa lạc ăn gà đi bộ,mày đè người khác thì tao đè mày

dungtv

Xe tải
Phang vào mồm nó để lần sau nó đỡ láo