theo các bác em nên làm gì trong tình huống này với Toy Láng Hạ

dotuanhung1975

Đi bộ
cảm ơn cụ đã lấy lại công bằng cho những người bị mất đồ ở đó mà ko kêu ai được

dotuanhung1975

Đi bộ
bây giờ phải gọi xem những ai đã từng mất đồ ở đó. Biết đâu người ta thông đồng với nhau lấy tiền của khách rồi chia cho cả ban giám đốc cũng nên

hieu1907

Xe tăng
Hôm nay e mới gọi cho toy vn hỏi tình hình đến đâu rôi. Họ bảo mai co lịch hen làm viêc với toy lh để báo cáo tình hinh thế nào. Các lãnh đạo cao cấp của toy vn đang đi ctac nên chưa sử lý ngay đc. Các cụ cứ loạn cả lên mới co 1 ngày để họ giải quyết đã thì mói báo lại cho mình được

Godfather77

Xe điện
Haizzz
Chuyện này giải quyết đến đâu rùi cụ chủ ơi?

ku long

Xe đạp
Úp cho các Bác xem nào , chuẩn bị có chiến đây

hoathanhque

Xe buýt
Em cũng hóng chờ tin của cụ chủ xem giải quyết như thế lào roài.

giangcoi79

Xe điện
Không mất mát gì thì thôi.Làm vậy em nó bị đuổi việc cũng tội mặc dù thấy chẳng ra sao cả các cụ à.
Cụ nói vậy là sai rồi.Kể cả đuổi tất cả hay giải tán Toy LH cụ nhé.Nếu không làm đến nơi đến chốn thì còn nhiều người nữa sẽ bị như vậy.Thậm trí còn tồi tệ hơn nhiiêù VD như đổi đồ chẳng hạn và khi cụ ở trong tình huống vậy thì cụ sẽ làm như nào đây

Công Bảo

Xe tải
Theo em thì cứ Phải làm cho Ngô ra ngô mà răng ra răng !

pbinh979

Xe tăng
Nếu không làm cho ra nhẽ để bọn này xin lỗi qua loa là xong thì sẽ còn nhiều vụ nữa. Có phải ai cũng có camera 2 mặt đâu. Có phải thằng thợ nào cũng ngu đến mức ko biêt tắt cam đâu.
Đuổi 1 chú thợ thì lại có chú khác. Xin lỗi cả chục lần bon Toy LH nó cũng ko thấy nhục đâu.
Quan trọng là phải để cho toàn thể mọi người biết cung cách phục vụ của nó, tẩy chay nó đi ---> nó phá sán thì bọn khác sẽ thay đối cung cách làm việc ngay. Giết gà mà dọa cả bầy khỉ cụ à. Vụ này mà ở Mỹ hay Nhật thì em nghĩ phải có vài chục ông mất nghiệp chứ chả chơi.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Em ghét nhất mấy thằng tắt mắt và cũng không ưa kiểu buông lỏng quản lý nhân sự của bất cứ doanh nghiệp nào dù là nhỏ nhất; Em thấy chú thợ này đã bị đuổi rồi mà, Còn như các cụ nói kiện cáo này nọ không hề đơn giản như viết trên diễn đàn đâu. Đây là 1 bài học, tốt nhất các cụ nên cảnh giác, còn Hãng và đại lý thì nên có lời commen vào đây để thể hiện sự chuyên nghiệp của mình. 1 Câu nói thôi sẽ giải tỏa tâm lý trên OF chứ đừng nên im lặng.
Các cụ đừng chém em nhé, em chỉ nói để mọi người bình tĩnh thôi tự nhiên ae trong OF lại chém nhau, chứ em chưa sử dụng xe toy và cũng chưa bao giờ vào đại lý đó cả!

cwise

Xe container
Em ghét nhất mấy thằng tắt mắt và cũng không ưa kiểu buông lỏng quản lý nhân sự của bất cứ doanh nghiệp nào dù là nhỏ nhất; Em thấy chú thợ này đã bị đuổi rồi mà, Còn như các cụ nói kiện cáo này nọ không hề đơn giản như viết trên diễn đàn đâu. Đây là 1 bài học, tốt nhất các cụ nên cảnh giác, còn Hãng và đại lý thì nên có lời commen vào đây để thể hiện sự chuyên nghiệp của mình. 1 Câu nói thôi sẽ giải tỏa tâm lý trên OF chứ đừng nên im lặng.
Các cụ đừng chém em nhé, em chỉ nói để mọi người bình tĩnh thôi tự nhiên ae trong OF lại chém nhau, chứ em chưa sử dụng xe toy và cũng chưa bao giờ vào đại lý đó cả!
Ở VN ta vẫn trọng cái TÌNH, không như mấy nước phuơng Tây, DCM, bồi thường chết thì thôi, ở ta làm dịch vụ tưởng khó nhưng hóa ra rất dễ, ờ thì cứ xin lỗi, xin lỗi liên tục là xong, cmt cái trên cái thớt này là hạ hỏa, rồi đâu lại vào đấy. Với dịch vụ nói chung, và dịch vụ ô tô nói riêng thì đây là sự việc còn trên nghiêm trọng, 1 ngày là quá nhiều cụ chủ ạ, lẽ ra chỉ mấy giờ là cùng, còn lãnh đạo TOY VN hả: bố mày bận đi công tác, tao sản xuất xe chứ tao có làm bảo dưỡng, bảo hành gì đâu, có gì liên quan giải quyết sau, thằng Đại lý nào làm thì thằng Đại lý ấy chịu. Nhật vỗn dĩ cực kỳ chuyên nghiệp, nhưng vào VN nó biết dân ta như thế nào, nên nó cũng bố láo y chang vậy, tuy nhiên chúng nó cũng rất gian giảo ở chỗ chuyên nghiệp đúng lúc. ***...

hieu1907

Xe tăng
Ở VN ta vẫn trọng cái TÌNH, không như mấy nước phuơng Tây, DCM, bồi thường chết thì thôi, ở ta làm dịch vụ tưởng khó nhưng hóa ra rất dễ, ờ thì cứ xin lỗi, xin lỗi liên tục là xong, cmt cái trên cái thớt này là hạ hỏa, rồi đâu lại vào đấy. Với dịch vụ nói chung, và dịch vụ ô tô nói riêng thì đây là sự việc còn trên nghiêm trọng, 1 ngày là quá nhiều cụ chủ ạ, lẽ ra chỉ mấy giờ là cùng, còn lãnh đạo TOY VN hả: bố mày bận đi công tác, tao sản xuất xe chứ tao có làm bảo dưỡng, bảo hành gì đâu, có gì liên quan giải quyết sau, thằng Đại lý nào làm thì thằng Đại lý ấy chịu. Nhật vỗn dĩ cực kỳ chuyên nghiệp, nhưng vào VN nó biết dân ta như thế nào, nên nó cũng bố láo y chang vậy, tuy nhiên chúng nó cũng rất gian giảo ở chỗ chuyên nghiệp đúng lúc. ***...
thế theo cụ bây giờ em nên làm cái gì. báo trí thì cũng đã lên rồi. chẳng nhẽ mời công an đến nữa,có 50k thì tội gì. quạn trọng là các cụ trong cái otofun này phải tẩy chay mạnh mẽ.chứ các bác đến lúc hỏng xe lại cắm mặt vào đấy sửa.

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
thế theo cụ bây giờ em nên làm cái gì. báo trí thì cũng đã lên rồi. chẳng nhẽ mời công an đến nữa,có 50k thì tội gì. quạn trọng là các cụ trong cái otofun này phải tẩy chay mạnh mẽ.chứ các bác đến lúc hỏng xe lại cắm mặt vào đấy sửa.
Vỡi những gì đã thể hiện, em tin là cụ là người thoải mái, nhưng thực chất vấn đề bj cụ là một đại diện (tất nhiên là tự nguyện) cho hàng nghìn anh em có xe ô tô,..... em cũng không cần nói thêm, các cụ đã hiểu. Hiện tại đã và đang tẩy chay nhờ thông tin của cụ nhưng vẫn chưa mạnh mẽ, tác dụng đối với nhiều gara không chỉ của riêng Toy và điều này có lợi cho người đi xe ô tô, vì trước hết là cái an toàn của xe (an toàn tính mạng), chưa nói đến tí xăng hay tiền lẻ. Cái cụ cần làm thì đã làm rồi, chỉ thiếu mỗi nước gửi cho mấy báo lá cái như Vê lờ express, Dâm trí, Vịt nam lét. Theo em cụ nên làm động tác này. Em là em bất bình về cách ứng xử của thằng Toy như cụ nói ở trên đi công tác gì đó, con *** chúng nó, bảo thế là chúng nó quá coi thường dân VN như một cụ trình bày em đã vote ở trên.

cwise

Xe container
Thực chất thông tin cụ đưa ra là quý báu và lôi ra một thực tế phũ phàng bao lâu nay, còn yêu cầu xử đến đâu là quyền của cụ thôi ạ.