theo các bác em nên làm gì trong tình huống này với Toy Láng Hạ

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Các cụ ơi, cam này là cam X3000, hiện tại trên thị trường không còn vì phần mềm hơi lạc hậu - thay vào đó đã có đời sau của nó. xin mời các cụ xem tại:

Gmark.vn
Quảng cáo trá hình à? Em này theo em ko p' không còn hàng mà bán ko có lãi nữa nên chuyển sang con khác =)) Lý do: con này quá nổi tiếng khiến ae OF nhiều người tự nhập về nên biết giá nhập ;)) - xin thứ lỗi em nói hơi thẳng :">

hieu1907

Xe tăng
Quảng cáo trá hình à? Em này theo em ko p' không còn hàng mà bán ko có lãi nữa nên chuyển sang con khác =)) Lý do: con này quá nổi tiếng khiến ae OF nhiều người tự nhập về nên biết giá nhập ;)) - xin thứ lỗi em nói hơi thẳng :">
cụ chỉ được cái chuẩn. em chơi cái gí cũng phải chú trọng ngon bổ rẻ mà cụ.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Kết quả thế nào cụ chủ? em thấy trên báo songmoi.vn cũng đăng mà:-bd

ncch

Xe hơi
quái thật,loại x3000 có cả màn hình như này mà nó không để ý được sao[-X
Cụ lại tranh thủ rồi, mà kể cũng lạ, con camera to tướng như thế sao ông béo không để ý nhỉ?
Thường là mọi người lắp camera phía sau gương chiếu hậu để đỡ vướng tầm nhìn người lái. Cụ chủ chắc cũng lắp như vậy (cái camera phía trong có cả 1 phần gương)

Songam

Xe hơi
cụ chỉ được cái chuẩn. em chơi cái gí cũng phải chú trọng ngon bổ rẻ mà cụ.
Hehehe, em lại ...éo có gì để bán mới đau chứ. thông tin này em lấy khi đọc bài review về em X3000 của bác gì bên Bằng B- Hoàng Liệt, đăng trên diễn đàn mình đấy

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
Sự việc đã công khai rồi, Toy VN tất nhiên chẳng ảnh hưởng gì, vì đây là đại lý.

tazzan_man

Xe tăng
Vodka cụ chủ rồi nhá.
Em có ý này không biết các cụ thể nào: Khi đưa xe vào gara, nếu có thể có thể niêm phong những khu vực không sửa chữa không? Chứ như thế này thì đúng là chả biết thế nào mà lần.
Xe em còn mới, chưa vào gara, nên em thảo luận thế để các cụ cùng chém, lấy phong trào ợ :D

Website
www.otofun.net
Thôi cụ ơi, chú ấy đã bị đuổi vệc rồi, LH cũng bị tai tiếng rồi.
Nhân viên VP... có học, có địa vị hiểu biết xã hội hơn nhiều khi đi oánh golf còn tẩn người ta như thế.( hồi trước còn có bác vụ phó hay phó.. gì đó của trường TTKT còn đi vặt gương xe máy nữa mà huống hồ đây chỉ là một chú lái xe ra vào..
Thằng đánh gôn ý thuộc loại giàu mà không sang, tức là hèn đấy ạ. Không nên so sánh kẻo con tó nó cũng thấy xấu hổ với hành xử của cái thằng ý. Riêng vụ này thì thằng cu kia có biện hộ gì đi chăng nữa thì cái hành động nhìn trước ngó sau rồi thó tiền là đáng bị đuổi. Nó nên trách nó trước cơ ạ:(

chuột 74

Xe điện
Các bô lão đã quyết rồi.phải làm thay đổi bộ phận dv của toy nói riêng và các hãng khác nói chung.

waterfall

Xe buýt
Cháu đã bị giống như mấy cụ rồi, đi sửa xe xong về thấy hụt mất mấy vạch xăng nhưng vì quen biết hết ở đấy nên chỉ nhắc nhở nhẹ nhàng thôi.

Toy LH là liên doanh của Nhật và VN, sau vụ này chắc chắn nhiều cụ đi chứ không chỉ có mỗi em béo đấy đâu. Mà bọn đấy nó cũng sắp đóng cửa chuyển địa diểm roài. Cháu thấy ở đâu cũng sẽ thế này thôi, xưởng chính hãng hay trong ngoài đều giống nhau, con người mà, đặc biệt là người VN (xin lỗi các cụ đừng ném đá cháu) thì ý thức rất kém.

Cụ chủ nên làm vụ này với Toy VN chứ đừng làm với Toy LH. Nếu muốn làm tới nơi tới chốn thì viêt Đơn khiếu nại lên Toy VN sau đó yêu cầu họ phúc đáp và đưa ra biện pháp xử lý với tất cả Toy đại lý tại VN. Cụ làm được như vậy thì tất cả Of và nhân dân VN được nhờ.

Còn nếu cụ chỉ cần lời xl của mấy ông giám đốc đại lý và dịch vụ thì đơn giản lắm. Và cái kết quả cũng không làm thay đổi được gì và không mang lại nhiều lợi ích cho xã hội và đặc biệt là người sử dụng ô tô. Cụ mà không làm đến nơi đến chốn, bọn Nhật nó lại càng coi thương mình đấy cụ nhá.

master_leader

Xe buýt
Theo e cụ chủ nên làm chuyện này đến cùng, tuy cụ mất mát không đáng là bao nhưng còn nhiều cụ nữa mang xe đến. Cái này phải chấn chỉnh ngay cụ ah.
Nhà rột từ nóc rồi.

lao_nong

Xe máy
Túm lại là chủ thớt quyết định thế nào rồi, qua thớt này em mới thấy nhiều chủ xe bị tình trạng chiếc xe của mình bị sử dụng sai mục đích khi để bảo dưỡng trong các xưởng dv, em đã từng bị tình trạng là máy lạnh toàn mùi Sơn khi em để xe lại 3 ngày để sơn lại, phải mất hơn tháng trời mới hết mùi sơn trong máy lạnh (do tình trạng thợ sơn mở máy lạnh vào nghỉ trong khi xe để trong phòng sơn.

Tranbinh

Xe hơi
.. do tình trạng thợ sơn mở máy lạnh vào nghỉ trong khi xe để trong phòng sơn.
Theo em biết khi vào phòng sơn là để sấy, chẳng thằng nào dại mà ngủ trong đó, sơn xong xe là vội chạy ra ngoài ngay

Korando Đen

Xe tải
các cụ cứ bình tĩnh các cụ ới để xem Toy Láng Hạ giải quyết nội bộ thế nào rồi tính tiếp. chứ bây giờ báo nó mà đập. Toy Láng Hạ đóng cửa thì mấy thằng Toy còn lại nó lại càng Đông khách mà như thế nó lại càng làm láo thôi các cụ ạ. em bây giờ chỉ hy vọng nó mở thật nhiều xưởng của Toy để KH có nhiều sự lựa chọn hơn.
Kụ chủ rất là buồn cười, cứ lên hỏi a e nên làm thế nào, a e bảo FANG thì cụ lại bảo bình tĩnh.
Kụ nghĩ thế này với lại như nội dung cụ kể gặp gd toy thì e dự cụ ko đủ dũng khí chơi vụ này đâu, bỏ luôn đi, mất thời jan tất cả mọi ng muốn jup cụ
cụ

hungapu

Xe buýt
xe em trước đổ xăng vào honda tây hồ ra kiểu gì cũng mất vài vạch. Biết là chúng nó vào xe nghỉ trưa nhưng chả biết phải làm sao ?

giangcoi79

Xe điện
Xem xong clip em cũng lăn tăn quá vì định mang xe đi sơn lại một vài vết xước.
P/s: Cụ chủ nên làm quyết liệt và làm đến cùng vụ này nhé.Cụ mà làm nửa vời hay xử lý như kiểu vụ cụ Đức Thịnh thì cháu thất vọng lắm đấy.