Thêm một điểm lạ của liberty Việt mới

and1.legend

Xe đạp
Em mới rước một e lib việt hôm 25. Em thấy em lib của em nó có điểm khác các em lib việt khác các cụ ạ. Chỗ khác ý là cái thụt trước.
E đã tìm hiểu kĩ thì biết thụt lib việt nó có một đoạn dài dài xuống từ chỗ ốc vít nối thụt với vành. Còn lib nhập thì dài đúng đến cái ốc vít. Các cụ xem ảnh sẽ rõ hơn (e bên trái là nhập. bên phải là việt)

Còn đây là ảnh của e lib nhà e

Tự nhiên e lib việt nhà e lại được sở hữu một bộ thụt giống thụt lib nhập các cụ ạ. Hôm e lấy xe hôm 25/08 ở Topcom Trần Duy Hưng thì có 3 e trắng. Trong đó 2 e sở hữu cặp thụt giống nhập. Còn 1 e thì vẫn là thụt dài dài kia. Có lẽ loạt xe mới nó làm thụt mới hả các cụ. Riêng e thì e thấy rất may mắn vì giờ e thay đồ nhập vào nhìn rất khó phân biệt so với lib nhập. Trước giờ e phân biệt nhập với việt toàn nhìn vào thụt.

MinPrince

Xe buýt
em phân biệt thì toàn nhìn vào chỗ để chân :)) Li nhập thì sơn trắng toàn bộ, việt thì nhựa đen :)) nhìn phát biết ngay

and1.legend

Xe đạp
Chỗ để chân phía mặt dưới gầm xe hả cụ. Thế xe đen thì cụ phân biệt thế nào ạ.:P

kang.veomo

Xe hơi
..lạ gì mà lạ, cái thụt dài kìa là lô xe đợt đầu ( từ đợt tết ý ), sau này toàn thụt ngắn mà ;))..

MinPrince

Xe buýt
mà cũng chả lq mấy :)) nhập là nhập, việt là việt :)) kệ đi cụ ạ

ducanh91

Xe điện
chẳng cần nhìn thụt hai nhìn gì cả ,cho lên đồ thoải mái .Bác cứ nhìn thẳng vào cái đầu ống xả :D li vịt có ie thì có cảm biến khí thải ở đấy còn nhập thì k có
.Một chi tiết nữa là chỗ hút gió làm mát côn li nhập để hở còn li vịt có cái ống dẫn ra xàn xe :D

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Liên quan đến Li thì toàn là ... :))

Nghe các cụ kêu VỊT đã thấy độ VỊT rồi.

LiemBlue

Xe lăn
chẳng cần nhìn thụt hai nhìn gì cả ,cho lên đồ thoải mái .Bác cứ nhìn thẳng vào cái đầu ống xả :D li vịt có ie thì có cảm biến khí thải ở đấy còn nhập thì k có
.Một chi tiết nữa là chỗ hút gió làm mát côn li nhập để hở còn li vịt có cái ống dẫn ra xàn xe :D
Chú bỏ thớt Sh sang Li roài hả

Lavender_li

Xe tăng
có tới 15 điểm khác nhau giữa 2 xe thế nên để nhận ra ko có ji là khó mấy,,kaka lô đầu trc tết và lô hiện tại đều có 1 số thay đổi ở thụt trc , lốp và 1,2 điểm khác nữa.nhưng nói chung cũng ko có vấn đề ji lơn lắm.Các cụ yên tâm

hongmanh18986

Xe máy
chau thi chang biet ve dong nay hom nay co cac cu chi giao cung hieu phan nao..
voka nao

0973383483

Xe máy
nói thế làm sao đủ hả các bác :))
đẻ phân biệt nhập vs việt thì nhiều lắm
ko phải có thế thôi đâu

and1.legend

Xe đạp
Vâng thì tất nhiên là có rất nhiều điểm rùi. Ngồi tám về lib thì cả ngày chả hết chuyện được ý các cụ nhỉ.

tan221506

Đi bộ
ban nao biet nang thut o dau va nguoi ta nang nhu the nao ko

yêu xe máy

Xe hơi
em phân biệt thì toàn nhìn vào chỗ để chân :)) Li nhập thì sơn trắng toàn bộ, việt thì nhựa đen :)) nhìn phát biết ngay
Bác vứt quả công tắc đèn ở đâu rồi. mà các bác Lib cũng lạ nhỉ. Tại sao phải độ từ Việt sang cho giống nhập??? đừng đánh giá người đi xe qua Việt hay Nhập. mà quan trọng HÃY ĐÁNH GIÁ LÀ HỌ MUA = CÁCH NÀO? tiền bố mẹ cho mà mua nhập không bằng tiền mình kiếm mà mua VIệt các kụ nhe' e nói thật lòng, đừng ném đá e. ai thấy chính xác thì vodlka e là e vui rồi :D

Dương Phong

Xe tải
Bác vứt quả công tắc đèn ở đâu rồi. mà các bác Lib cũng lạ nhỉ. Tại sao phải độ từ Việt sang cho giống nhập??? đừng đánh giá người đi xe qua Việt hay Nhập. mà quan trọng HÃY ĐÁNH GIÁ LÀ HỌ MUA = CÁCH NÀO? tiền bố mẹ cho mà mua nhập không bằng tiền mình kiếm mà mua VIệt các kụ nhe' e nói thật lòng, đừng ném đá e. ai thấy chính xác thì vodlka e là e vui rồi :D
Quan trọng là cái dáng lib vịt xấu,còn lib nhập đẹp,nếu để nguyên dáng như nhập e đảm bảo chả còn ai mua nhập đâu:-<.Tặng bác cục đá là chính xác nhất :))

yêu xe máy

Xe hơi
Quan trọng là cái dáng lib vịt xấu,còn lib nhập đẹp,nếu để nguyên dáng như nhập e đảm bảo chả còn ai mua nhập đâu:-<.Tặng bác cục đá là chính xác nhất :))
e tặng lại bác 1 rổ gạch a :| nếu thích đẹp thì cố mà làm ăn kiếm tiền mà mua nhập, còn không thì hàng Vn chất lượng cao đi. đã đi VN còn đú lên nhập làm gì. Làm sao khi ai đó hỏi mới đổi xe à ? thì hãy ngẩng cao đầu mà nói Ừ, tôi mới tự mua. e nghĩ như thế oách và sang gấp vạn lần Nhập bác a :))

Dương Phong

Xe tải
e tặng lại bác 1 rổ gạch a :| nếu thích đẹp thì cố mà làm ăn kiếm tiền mà mua nhập, còn không thì hàng Vn chất lượng cao đi. đã đi VN còn đú lên nhập làm gì. Làm sao khi ai đó hỏi mới đổi xe à ? thì hãy ngẩng cao đầu mà nói Ừ, tôi mới tự mua. e nghĩ như thế oách và sang gấp vạn lần Nhập bác a :))
Rổ gạch đấy bác để lại mà xây WC nhé,việt có fun xăng điện tử và khóa code,quan trọng là cái công nghệ mới chứ ngta cũng chả thiếu tiền để mua nhập đâu.
PS: e ko biết bác có fải GATO mà hay nói cái kiểu nthế, họ có tiền họ thik làm gì đấy là sở thik của họ,còn hơn nhiều đứa suốt ngày chỉ thích đi soi mói phải thế này,phải thế kia nó mới chính đáng,cái thời gian rãnh đó thì lo mà đi kiếm tiền đi,ngta có tiền ngta thích dùng vào việc gì đấy là việc của ngta...Ko biết làm 1 năm có bằng ngta làm 1 tháng hay ko mà có vẻ rất tự hào về bản thân mình thế nhỷ? =.=.

yêu xe máy

Xe hơi
Rổ gạch đấy bác để lại mà xây WC nhé,việt có fun xăng điện tử và khóa code,quan trọng là cái công nghệ mới chứ ngta cũng chả thiếu tiền để mua nhập đâu.
PS: e ko biết bác có fải GATO mà hay nói cái kiểu nthế, họ có tiền họ thik làm gì đấy là sở thik của họ,còn hơn nhiều đứa suốt ngày chỉ thích đi soi mói phải thế này,phải thế kia nó mới chính đáng,cái thời gian rãnh đó thì lo mà đi kiếm tiền đi,ngta có tiền ngta thích dùng vào việc gì đấy là việc của ngta...Ko biết làm 1 năm có bằng ngta làm 1 tháng hay ko mà có vẻ rất tự hào về bản thân mình thế nhỷ? =.=.
E thì là người bình thường nhưng ghét những ng cứ Lib viet rồi độ này độ nó cho giống nhập. Đú thì đú vừa vừa thôi. còn vụ lương lậu hả? bác đi oto thì e sợ bác. chứ nếu chưa có oto thì đừng gây chiến với e nhé.

hihi.haha_1102

Xe đạp
E thì là người bình thường nhưng ghét những ng cứ Lib viet rồi độ này độ nó cho giống nhập. Đú thì đú vừa vừa thôi. còn vụ lương lậu hả? bác đi oto thì e sợ bác. chứ nếu chưa có oto thì đừng gây chiến với e nhé.
bác này nói ngang và ngu quá.. người ta thích xe việt vì có nhiều cải tiến mới là cốp to, khóa từ code, và phun xăng.

chứ mua cái li việt mà đọ vào thì ko kém tiền là mấy đâu lên bác đừng nói thế

ngta thích cái dáng xe nhập thì ngta thay thôi chứ bác vào đây nói ngang thế cẩn thận an đòn đấy =))

bác cứ vào đây khinh ngta kêu ngta đú này đú nọ làm gì ngta đánh cho lại kêu vui tính. thế nhé đi ra chỗ khác chơi đi ko lại bảo e ko nói trước :))

còn các bác thích khoe số với nhau thì làm cái topic khoe tiền đi hay khoe gì thì khoe. vào đây nói nhí nhố mất hết hòa khí ae